[Thảo luận] XXX định làm xiền ở đường cầu Vĩnh Tuy, thấy logo Otofun lại phất bắt đi ngay

Minhhiepcompany

Xe tải
cụ chém kinh quá

ce2208

Xe đạp
Em vẫn chưa hiểu qua bùng binh sai làn là sao. Các cụ giải thích hộ em cái.

ccdcskv

Xe buýt
Hôm nay mà cụ không có cái logo thì có khối chuyện hay để kể trên này cụ nhỉ?

F.ACURA

Xe container
Hôm nay em với cu Linh em nhà em rủ nhau sang Gia Lâm có chút việc. Xe đang băng băng qua cầu Vĩnh Tuy, cu Linh nhà em lái xe, em thì ngồi ghế sau tranh thủ lướt Otofun tí. Khi xe đang từ cầu Vĩnh Tuy xuống và hướng ra đường 5 thì tự nhiên em thấy xe dừng lại, ngước mắt lên thì thấy 1 chú XXX áo xanh đang cầm gậy trước mũi xe em, cu Linh nhà em từ từ tạt xe vào lề đường.
Em hỏi nó, mày có đi quá tốc độ ko? có chèn vạch ko? Nó bảo không và dừng xe bước xuống, cu em nhà em hỏi XXX xanh là tôi bị lỗi gì thế? thì xxx xanh gọi xxx vàng ra. Em ở trong xe hí hoáy tìm ứng dụng ghi âm, ghi hình mất khoảng phút. Em vừa bước ra khỏi xe định chất vấn mấy chú xxx thì thấy cu Linh nhà em đã đi vào xe rồi. Cu em nó bảo xxx giao thông ra bảo rằng xe em qua bùng binh sai làn, nhưng chỉ nhắc nhở thôi, anh đi đi.

Ơ, thế là kế hoạch ghi âm, ghi hình của em bất thành.

Em đoán chắc xxx định chặn xe vặn vẹo lỗi sai làn, nhưng khi nhìn thấy logo Otofun thì biết là ko bắt nạt được nên phải giả vờ nhắc nhở rồi cho đi.

Kiểu này phải kiếm thêm cái logo otofun nữa dán ở đầu xe, thật to để xxx nhìn thấy tránh xa luôn nhỉ các cụ?
Ở đây em còn bị bọn này dọa gọi CAP mang về phường uống nước cơ_sợ quá, bố khỉ :))

ThanhTungTB

Xe điện
Ko phải .chắc vì chỉ tiêu giao .xxx xanh vợt láo .nhưng ko biết báo lỗi gì ?xxx vàng nhìn mặt ăn tiền đấy .chắc thằng KU LINH nhà bác ghê quá lên choáng tí thôi .

billyeuxe

Xe hơi
Otofun là con át chủ bài cho những cụ Tuân Thủ đúng Luật mà
Hôm nay em với cu Linh em nhà em rủ nhau sang Gia Lâm có chút việc. Xe đang băng băng qua cầu Vĩnh Tuy, cu Linh nhà em lái xe, em thì ngồi ghế sau tranh thủ lướt Otofun tí. Khi xe đang từ cầu Vĩnh Tuy xuống và hướng ra đường 5 thì tự nhiên em thấy xe dừng lại, ngước mắt lên thì thấy 1 chú XXX áo xanh đang cầm gậy trước mũi xe em, cu Linh nhà em từ từ tạt xe vào lề đường.
Em hỏi nó, mày có đi quá tốc độ ko? có chèn vạch ko? Nó bảo không và dừng xe bước xuống, cu em nhà em hỏi XXX xanh là tôi bị lỗi gì thế? thì xxx xanh gọi xxx vàng ra. Em ở trong xe hí hoáy tìm ứng dụng ghi âm, ghi hình mất khoảng phút. Em vừa bước ra khỏi xe định chất vấn mấy chú xxx thì thấy cu Linh nhà em đã đi vào xe rồi. Cu em nó bảo xxx giao thông ra bảo rằng xe em qua bùng binh sai làn, nhưng chỉ nhắc nhở thôi, anh đi đi.

Ơ, thế là kế hoạch ghi âm, ghi hình của em bất thành.

Em đoán chắc xxx định chặn xe vặn vẹo lỗi sai làn, nhưng khi nhìn thấy logo Otofun thì biết là ko bắt nạt được nên phải giả vờ nhắc nhở rồi cho đi.

Kiểu này phải kiếm thêm cái logo otofun nữa dán ở đầu xe, thật to để xxx nhìn thấy tránh xa luôn nhỉ các cụ?

piccolo

Xe buýt
Điều đó chứng tỏ 1 điều XXX âm binh trên này rất nhiều. Bài vở trên này của anh em họ nắm được hết.
Cũng tốt cụ ợ để họ thấy ae toàn thực hiện đúng luật thôi

trancongdung

Xe điện
thế thì cụ phải làm quả decan of gián 2 bên hông xe cho hoành tá tràng ạ

thanh_hoi

Xe điện

namgiang10

Xe tải
Khéo sắp tới em xăm cái logo lên trán đi cho tiện :))

taplai tapdi

Xe tăng

pimbim

Xe tăng
Bẩm các kụ, chiều nay em không bị xxx bát nạt do gắn logo otofun. Chả là từ hôm có bài của cụ chủ thớt, em kiếm logo nhà mình trên mạng tự in (đen trắng) gắn lên đầu xe, chiều nay lúc đi làm về gần ngã tư Lê Đức Thọ và Hồ Tùng Mậu thấy một em vios đi rất chậm (không biết có phải chim mồi không) em chuyển làn sang phải, chưa kịp vượt còn khoảng 20 m có 1 chú xxx chạy ra giữa đương rất nhanh tuýt còi rất to, chỉ cạp long vào hướng xe em, em bình tĩnh đi chậm lại hình như chú ấy có nhìn thấy logo otofun xe em nên xua tay ý cho chạy nhanh, em chạy qua nhòm qua gương thấy tuýt còi vu vơ sau đó lùi vào vỉ hè em thầm nghĩ chắc định làm thịt con mồi ngon đây nhưng nhìn thấy logo nhà mình nênlại thôi vì chưa đủ cơ sở do em chưa vượt , nếu ko có logo này chắc bị làm tới rồi, em thấy hiệu quả đấy, uy lực của nhà mịnh

ChuyenDaQua

Xe tăng
OF có khác, Oai & hoành tráng thế. :))

MrLongKem

Xe hơi
Chắc xxx đang đói nhìn thấy mít xe cụ dính OF nên biết cụ thịt dai quá ,trong khi răng xxx thì yếu nuốt không nổi đành phải "vẫy tay vẫy tay chào em "=))

Mr_kirimaru

Xe tải
Cái này xxx hay vin cớ để phạt lắm. Ở trong Nam bùng binh đường điện biên phủ chỗ đakao cũng thế. AE chú ý khi đi qua bùng binh lớn, kể cả đi thẳng. Khi đến bùng binh, trước tiên nhan phải sau đó đi qua lại nhan trái. Mà em nói thật chả hiểu luật mình thế nào, như thế lại càng mất an toàn, làm cho xe sau không biết xe trước đi hướng nào. Đúng là botay.com, tuy nhiên em đi nhiều qua cầu VT này, vẫn cứ làm cho nó lành.

duclv

Xe máy
trên xe mà cụ còn chuẩn bị đầy đủ quân tư trang để hành nghề quay phim chụp ảnh, ghi âm thì xxx chán là phải, hehe