[VHGT] xxx Ninh Giang định ăn bẩn em

honda_cub79

Xe lăn
Vodka tinh thần cụ chủ chiến đấu với XXX

TrongNghia

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nhà ngoại em cũng ở Diêm Điền đây ạ, nhưng em thường đi lối cầu Quý Cao rồi đi thẳng đường 10 đến Vĩnh Bảo chứ em không đi lối Ninh Giang nên chả bao giờ gặp mấy xxx bẩn này :D Cụ chủ có 4b hôm nào về ngoại cho vc em về ké với cho vui nhé :D

zero4803

Xe buýt
hóng file ghi âm của cụ, qua cách tường thuật thấy cụ chủ rất cứng luật:D Vodka cụ 1 chén

voongsenh

Xe hơi
Cụ làm nghành gì em ko biết, nhưng cách đối đáp của cụ rất con nhà luật. Có đk em mời cụ cốc bia ợ.

chuoiviet

Xe hơi
hóng file ghi âm của cụ, qua cách tường thuật thấy cụ chủ rất cứng luật:D Vodka cụ 1 chén
Em mãi mà vẫn chưa biết cách up file ghi âm lên cụ à. Vào mediafile mà vẫn chưa tạo được tài khoản
Cụ làm nghành gì em ko biết, nhưng cách đối đáp của cụ rất con nhà luật. Có đk em mời cụ cốc bia ợ.
Dạ em cũng chẳng phải là con nhà luật đâu thưa cụ. Chẳng qua là em lên OF này nhiều cho nên mới biết chút ít về luật mới chiến được thôi cụ. Chứ như hồi trước khi chưa biết đến OF thì chắc em sẽ mất đi hộp sữa của F1 nhà em rồi đó

zero4803

Xe buýt
cụ chủ chơi fshare đi,host vn dùng nhanh hơn

Bung To

Xe điện
Đúng tinh thần OF. Vodka cụ chủ.

mr-justin

Xe tải
e akay bọn này lắm, không xxx ở đâu lại đói ăn và bắt vớ vẩn như xxx ở đây

buicongchuc

Xì hơi lốp
em vote cho cụ rồi mà cụ vẫn chưa phọt file ghi âm lên đây à?

cutkitAMG

Xe tải
chẳng may mình cãi đúng, chúng nó cắn càn, cầm giấy tờ của mình rồi lượn thì các cụ xử lý thế nào?

dreamwater

Xe điện
Em vừa về đến nhà nhạc phụ nhạc mẫu, chào hỏi xong là em phải lên OF ngay
Do nhiều chỗ vẫn phải làm cả sáng thứ 7, trong đó có cty gấu nhà em. Cho nên đến 1h hơn em và gấu mới khởi hành đi về thăm nhạc phụ, nhạc mẫu ở Diêm Điền Thái Bình. Mọi lần đi 4b thì em đều đi đường cao tốc Pháp Vân Cầu Giẽ Ninh Bình và đến đoạn Nam Định thì rẽ xuống đi Nam Đinh - TP Thái Bình rồi về Diêm Điền. Hôm nay 2 vợ chồng nổi hứng 1 chuyến phượt bằng xe máy về. Chiều về là QL5 Kẻ Sặt - Ninh Giang - Phà Chanh - Vĩnh Bảo(Hải Phòng) rồi qua cầu Phao sông Hóa đến Diêm Điền
QL5 - Kẻ Sặt - Cầu Ràm không có vấn đề gì cả mặc dù qua nhiều chốt. Nhưng vừa bắt đầu đến thị trấn Ninh Giang để qua Phà Chanh sang Vĩnh Bảo thì bị ăn ngay phát cạp nong. Xuống xe( xem tình hình thế nào), 1 xxx xanh ra
xxx(xanh): Cho kiểm tra giấy tờ
Em: ..........
xxx(xanh): Tôi yêu cầu anh đưa giấy tờ ra đây
Em: ............
xxx(xanh): Tôi nhắc lại lần nữa. Anh đưa cho tôi giấy tờ
Em: Đến lúc này, không chịu nổi nữa. Xin lỗi tôi đang nói chuyện với ai thế nhỉ?
xxx(xanh): Anh bị làm sao mà không biết tôi là ai? Anh đưa giấy tờ cho tôi kiểm tra
Em: Anh chưa đủ tư cách làm việc với cả tôi, mời anh ra chỗ khác. Và mời người có đủ thẩm quyền và tư cách đến làm việc với tôi. Thứ nhất, anh chưa chào tôi. Thứ 2 anh không có biển hiệu, và thứ 3 theo thông tư 65 mới đây nhất của BCA thì chỉ CSGT có thẻ xanh mới có quyền dừng xe và kiểm tra giấy tờ của người tham gia giao thông. Mời anh người có đủ những cái như tôi vừa nói đến làm việc với tôi
xxx(xanh) lẩn đi và 1 cờ hó vàng ra tay phải vẫn cầm cạp nong và giơ lên chào. Bị em bắt chào lại vì khi chào cạp nong phải chuyển sang tay trái và đầu chỉ xuống đất
xxx(vàng): Mời anh cho tôi kiểm tra giấy tờ
Em: anh cho tôi biết tôi vi phạm lỗi gì?
xxx(vàng): Lỗi của anh là không nhường đường cho xe AirBlade đỏ kia vượt lên
Em: (hay rồi quả này mày chết với ông). Tôi hỏi anh thế nào là không nhường đường?
xxx(vàng): Anh đi chậm và không cho xe kia vượt lên gây cản trở giao thông
Em: Tốc độ trong thị trấn đối với xe motor là 40km/h. Thậm chí tôi còn chạy lên 43km/h như vậy là không chậm. Tôi đi đúng tốc độ như vậy là không gây cản trở giao thông. Còn xe đó nếu muốn chạy nhanh hơn và muốn vượt thì cứ việc. Anh xem đoạn kia là đoạn vạch đứt, chứ không phải là vạch liền. Họ có thể đi được sang đường bên kia. Hơn nữa ở đây chỉ có 2 làn đường ngược chiều nhau chứ không phải như là đường 5. Tôi chạy đúng tốc độ tối đa cho phép, chỉ nhường đường cho xe ưu tiên
xxx(vàng):.......
Em: Hơn nữa tôi nói với anh, là những trường hợp cho xe sau vượt là phía trước không có xe đi ngược chiều, không phải góc cua...Nói chung là đủ điều kiện an toàn thì mới được cho vượt. Đây tôi đã đi với tốc độ tối đa rồi, nếu xe sau muốn vượt và tôi thấy đủ điều kiện an toàn thì tôi vẫn đi chậm lại cho vượt.
Nhưng đây chưa đủ điều kiện an toàn cho nên tôi vẫn chưa cho họ vượt
xxx(vàng): Thôi anh cho tôi kiểm tra giấy tờ, anh đầy đủ thì mời anh đi
Em: Đang thừa thời gian, định chiến tiếp và hỏi chuyên đề của các anh đâu thì gấu nhà em bảo: Thôi đưa giấy tờ cho nhanh anh ạ, không bố mẹ ở nhà lại chờ
Em đưa giấy tờ cho kiểm tra và lại lên đường về thăm nhạc phụ nhạc mẫu. Sự việc diễn ra khoảng hơn 5 phút. Định ăn bẩn của em ít sữa cho F1
Ps: Em vẫn chưa biết cách up file ghi âm lên, các cụ chỉ cho em cách up với!
Cụ gửi file ghi âm đây cho em. Em up ngay cho cụ cho nóng nào

lucnguyenluong

Xe tải
chưa có file ghi âm ah cụ?
k có file ghi âm là e ;)) đới

hanoi24h

Xe tải
Chuẩn! nhưng vưỡn chỉnh một chút là lần sau mang cái clip hay mp3 ..4 ji cũng được để làm quà cho anh em cụ nhé. Đoạn tưg H. Dương về Ninh Giang lần trước có cái biển 10km, không biết bây gời còn không ???