[Thảo luận] XXX Thanh hoá Bắt lỗi "Vượt ở nơi Cấm vượt"

K197hvan

Xe tải
em bị tháo 2 bánh rồi, ko dám đan mạch bọn c hó xxx nữa, các cụ bảo em phải làm sao bây giờ, kẻo cụ thichlabup tháo tiếp nữa thì toi

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
em bị tháo 2 bánh rồi, ko dám đan mạch bọn c hó xxx nữa, các cụ bảo em phải làm sao bây giờ, kẻo cụ thichlabup tháo tiếp nữa thì toi
Sao giăng giề :D
Cứ chém.
Xì hơi. Tháo bánh thì dùng IP khác, vào mở ních mới chém tiếp.
OF là chỗ thiên hạ vào nói láo. Có ai đứng ra thu thuế đâu mờ cụ cứ phải xoắn nhể :))

thắng_lợi

Xe hơi
xxx Thanh hóa thì nổi tiếng bắt bậy rồi, đường thì vừa nâng cấp lên mấy làn rồi mà nó vẫn để biển cấm vượt

minck

Xe container
xxx làm gắt mà đúng luật thì dân được nhờ, còn đường đã vài làn cùng chiều mà đặt biển cấm vượt thì đúng là ngu vãi. Trong OF đã có 1 vài thớt bàn luận về vụ này và cũng nhất quyết là biển cắm sai, nhưng cãi xxx làm cho ló phục và nể thì đúng là phải thuộc chương, điều ... như cụ. Nói thật là bọn chúng cũng ko thể thuộc từng điều, từng khoản như vậy nên nghe cụ nói ra đã vãi hết hàng rồi (sợ bị quê).
Mời kụ 1 chén.
Nếu mà làm được như chữ đo đỏ của cụ thì chúng ta gọi là: Anh công an giao thông; Chú cảnh sát giao thông; Phải không cụ !!!

blackpaint

Xe container
Sao giăng giề :D
Cứ chém.
Xì hơi. Tháo bánh thì dùng IP khác, vào mở ních mới chém tiếp.
OF là chỗ thiên hạ vào nói láo. Có ai đứng ra thu thuế đâu mờ cụ cứ phải xoắn nhể :))
chuẩn cụ nhể? Mã lực có nhai ra xiền mà sống đâu ự. Cứ chém.

Tekcomvn

Xe tải
Website
www.tekcomvn.com
Chốt giao thông này cách xa chỗ bẫy nên các chú này toàn alo cho nhau rồi viết ra giấy, ra giữa đường nhìn đúng biển số thì vẫy lại. Đa phần anh em lái xe nhìn thấy chốt csgt thì đều giảm tốc độ, nhưng chỗ này k hạn chế tốc độ nên em cứ lướt thôi, đi chậm soi đc biển số là bị vẫy vào ngay. Hôm qua em đi, cái đoạn qua cầu có cái xe tải chẳng biết phải chim mồi k nhưng còi xi nhan k nhường là em chuyển làn phải vượt, có 2 xe nữa vượt cùng em lúc sau qua chốt e đều thấy bị vẫy lại rồi