[Thảo luận] XXX và em tại đường 5(14h 09-02-2012)

ham-vui

Xe buýt
Website
bacdotravel.com
Bẩm các cụ,chiều nay,em đi từ Hưng Yên về Hà Nội.Khi đến ngã ba chân cầu vượt dẫn ra đường 1 đi BN,LS thì đèn đỏ,em chờ đèn đỏ ở làn thừ 3 tính từ trái sang.Đèn xanh,em bắt đầu chuyển bánh thì bị cạp nong chỉ vào mặt,trong đầu em nghĩ,lại có vụ hay ho rồi đây:P.Em tấp gọn vào đường,sẵn sàng tư thế.
XXX chào em:A cho kiểm tra giấy tờ.
Em xuông xe và hỏi luôn XXX:lỗi gì mà kiểm tra(học các cụ OF:P).
XXX:A đi sai làn.
Em:Thế nào là sai làn.
XXX:xe con phải đi làn bên tay trái.
Em bực quá,chạy vào trong xe và lấy giấy tờ.XXX thấy em cầm giấy tờ đưa tay ra định lấy,em cầm đút luôn vào túi áo khoác=))=))
Em:Ông chỉ cho tôi cái biển phân làn đó:-?
XXX:Thì anh cứ cho chúng tôi kiểm tra giấy tờ.
Em:Ông cứ nói lỗi đi,tôi công nhận lỗi tôi sẽ đưa cho ông xem đầy đủ giấy tờ.
XXX lại tiếp tục:Theo quy định là xe con chỉ đựoc phép đi làn bên trái thôi.
Em:Quy định nào vậy,biển phân làn ở đâu....
Loằng ngoằng 1 lúc,XXX phát chán em và nói:Thôi,a cứ cho tôi kiểm tra giấy tờ,nếu đầy đủ thì tôi cho đi.
Em nói luôn:Ông nhớ nhé,tôi bật ghi âm đã rồi cho ông xem giấy tờ.
XXX:Anh ghi âm thoải mái.
Em vào xe lấy DT ghi âm và đưa giấy tờ cho XXX
Đầy là đoạn XXX bắt đầu kiểm tra giấy tờ xe em cho đến lúc em tiếp tục lên đường.
http://www.mediafire.com/?70xk66cecc7i9cv
Các cụ nghe và đừng trách em chửi bậy nhé:(:(.Cũng tại em hơi bức xúc về XXX thôi~X(~X(

08150

Xe hơi
Oh. Lâu rồi k thấy xxx đứng đây bắt lỗi sai làn. Dạo trước em cũng bị vẫy. Vấn đề là em làn 1 chuyên sang làn 2 vượt lên. Thấy xxx nên hãi quá tấp vào lề, xuống xe chạy vào nhà dân rồi mới dám đi tiếp

taychoi2403

Xe tải
Phục bác chủ top vãi. Ai cũng pro đc như bác thì bọn xxx chắc móm hết ^^. Với pha này bác tiết kiệm đc vài lít đổ xăng đóa !!

ham-vui

Xe buýt
Website
bacdotravel.com
Phục bác chủ top vãi. Ai cũng pro đc như bác thì bọn xxx chắc móm hết ^^. Với pha này bác tiết kiệm đc vài lít đổ xăng đóa !!
Thật sự với cụ là em không pro,nhưng em không sai.Em mà sai thì chắc em cũng không thoát được xxx ở đây đâu.Chỉ ức chế vì xxx bẳt hú họa theo kiểu thằng nào ngu thì chết thôi.

QUYNHCHI

Xe buýt
Có thể cụ không sai trong trường hợp này. Nếu cụ lên cầu Thanh Trì thì có thể dừng làn này thì Ok, nếu cụ đi thẳng thì nên dừng làn 1 thì hay hơn ạ, làn 3 toàn xe khách tuyến HN - HP, xe buýt và xe tải nặng nó dừng, bọn đấy thì láo đừng hỏi

billnantes

Xe container
kụ chủ đã thực hiện đúng lời nói là cho lên mạng .:P

dungbuocgiangho

Xe máy
Đoạn mấy thằng chó mày tao bác đưa lên báo cho nó tiêu , cắt bỏ khúc sau chửi thề và đấm vỡ mồm tụi nó là ổn . Vote bác/

oto_dream

Xe buýt
E cũng bị XXX đường 5 tuýt láo sai làn 1 lần ở đường 5. E cũng bức xúc và to mồm gần bằng cụ chủ :D. Mấy bố XXX còn to mồm: Bọn tao đã tuýt thì mày chỉ có sai :78:, nhưng vẫn phải trả giấy tờ cho e trong uất hận. Mời cụ ly vodka (b)

thangktvta

Xe tăng
Ủng hộ cụ đấu tranh với tiêu cực của xxx nhưng không ủng hộ cụ chửi thề.
Chúc cụ và gia đình năm mới niềm vui mới!

kienpa

Xe máy
Phải hoc tập cu thôi. Em đang gọi cho a VƯƠN để nhờ bác tư vấn. Vodka cụ

hungbm

Xe điện
XXX đợt tới chắc cử XXX đi ọp nhiều để rút KN

sh150i1980

Xe tăng
Bẩm các cụ,chiều nay,em đi từ Hưng Yên về Hà Nội.Khi đến ngã ba chân cầu vượt dẫn ra đường 1 đi BN,LS thì đèn đỏ,em chờ đèn đỏ ở làn thừ 3 tính từ trái sang.Đèn xanh,em bắt đầu chuyển bánh thì bị cạp nong chỉ vào mặt,trong đầu em nghĩ,lại có vụ hay ho rồi đây:P.Em tấp gọn vào đường,sẵn sàng tư thế.
XXX chào em:A cho kiểm tra giấy tờ.
Em xuông xe và hỏi luôn XXX:lỗi gì mà kiểm tra(học các cụ OF:P).
XXX:A đi sai làn.
Em:Thế nào là sai làn.
XXX:xe con phải đi làn bên tay trái.
Em bực quá,chạy vào trong xe và lấy giấy tờ.XXX thấy em cầm giấy tờ đưa tay ra định lấy,em cầm đút luôn vào túi áo khoác=))=))
Em:Ông chỉ cho tôi cái biển phân làn đó:-?
XXX:Thì anh cứ cho chúng tôi kiểm tra giấy tờ.
Em:Ông cứ nói lỗi đi,tôi công nhận lỗi tôi sẽ đưa cho ông xem đầy đủ giấy tờ.
XXX lại tiếp tục:Theo quy định là xe con chỉ đựoc phép đi làn bên trái thôi.
Em:Quy định nào vậy,biển phân làn ở đâu....
Loằng ngoằng 1 lúc,XXX phát chán em và nói:Thôi,a cứ cho tôi kiểm tra giấy tờ,nếu đầy đủ thì tôi cho đi.
Em nói luôn:Ông nhớ nhé,tôi bật ghi âm đã rồi cho ông xem giấy tờ.
XXX:Anh ghi âm thoải mái.
Em vào xe lấy DT ghi âm và đưa giấy tờ cho XXX
Đầy là đoạn XXX bắt đầu kiểm tra giấy tờ xe em cho đến lúc em tiếp tục lên đường.
http://www.mediafire.com/?70xk66cecc7i9cv
Các cụ nghe và đừng trách em chửi bậy nhé:(:(.Cũng tại em hơi bức xúc về XXX thôi~X(~X(
Cụ lần sau bảo nó tao không sai , không đựoc phép kiểm tra hành chính tao, cụ có ghi âm , xxxx nói mày với cụ , sao ngay lúc đó cụ ko bảu nó :"anh là xxxx khi tiếp xúc với dân anh xưng hô là mày , được rồi để tôi đọc số hiệu và tên anh rồi gửi cho bên chú Trương nhé " lúc đó xxx lại xin ngược lại cụ.

ham-vui

Xe buýt
Website
bacdotravel.com
Cụ lần sau bảo nó tao không sai , không đựoc phép kiểm tra hành chính tao, cụ có ghi âm , xxxx nói mày với cụ , sao ngay lúc đó cụ ko bảu nó :"anh là xxxx khi tiếp xúc với dân anh xưng hô là mày , được rồi để tôi đọc số hiệu và tên anh rồi gửi cho bên chú Trương nhé " lúc đó xxx lại xin ngược lại cụ.
Thật sự với cụ là em rất bận,đang vội về HN để gặp đối tác,nên lúc cuối,khi XXX nói a đè lỗi mày đi sai làn đường,em còn chẳng buồn cãi,giật giấy tờ trên tay xxx,lên xe và đi ngay cụ ah.

sh150i1980

Xe tăng
Thật sự với cụ là em rất bận,đang vội về HN để gặp đối tác,nên lúc cuối,khi XXX nói a đè lỗi mày đi sai làn đường,em còn chẳng buồn cãi,giật giấy tờ trên tay xxx,lên xe và đi ngay cụ ah.
Nhưng đã mất công phải làm cho nó sợ cụ luôn , thôi có kinh nghiệm rồi lần sau chiến hết cụ nhé.cũng tội cho xxxx

windys

Xe tăng
Bố mấy cái thằng xxx, đã nhũng nhiễu người dân, còn bảo loa mồm, há há. Công nhận là mặt các bạn í dày thật.

Pinkloud

Xe hơi
Đoạn mấy thằng chó mày tao bác đưa lên báo cho nó tiêu , cắt bỏ khúc sau chửi thề và đấm vỡ mồm tụi nó là ổn . Vote bác/
nếu cụ thực hiện như lời khuyên bác chủ thớt thì em nghĩ sẽ phải bóc lịch đấy cụ ạ!

aleksandr

Xe tải
Vừa vodka cho cụ này xong. Bận mà đứng chém với xxx thế cũng ra tinh thần OF rồi =D> . Nhưng nếu không chỉ được lỗi thì cụ làm rắn không đưa giấy tờ thử xem cụ nhé.

oojimioo

Xe tăng
vodka cụ... xxx định kiếm ăn kiêu bố láo lại còn đe dọa lần sau nhớ mặt

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cá nhân em ủng hộ việc bảo vệ lẽ phải, nhưng cũng mong các bác giữ được bình tĩnh để lấy "nhu thắng cương", hạn chế việc nóng giận tức thì để công an họ tìm ra sơ hở của mình.