[Funland] Ý thức tồi, ngạo mạn coi thường pháp luật, hay đầu óc có vấn đề?

chim-ưng

Xe tăng
toàn bọn dởm đời :)) , tộ sư , đường đôi ở KĐT Vincom Long Biên nó dài 3 - 4km , thẳng , sạch , phẳng thì éo vào mà chạy , đường Trường Sa toàn công với xe tải chạy suốt ngày đêm bụi mù nhưng lại ra đường đấy để khoe , đã khoe thì chứng tỏ thành phần trọc....

Bọn dởm đời coi thường pháp luật .

Chỉnh sửa cuối:

pham minh

Xe container
Nhà Mod ơi.
Có thằng ĐI BỘ đang đi vang dạo ở đây nè.
Chắc nó mới bị công an thu xe hay sao í nên đang cay cú :D
Em cũng vừa bị nó vang xong, chẳng vấn đề gì . Thằng này chắc vừa sổng trại bên Trâu quỳ

truongvnss82

Xe buýt
Lý do vì sao e ko tham gia Team ,đi bất chấp luật giao thông, vượt đèn đỏ, dàn hàng ngang hàng dọc, e cũng là dân đạp xe, nhưng luôn chấp hành luật lên hàng đầu, e chỉ đạp quanh quanh cung đường vắng, trong khu đô thị, với những chiếc xe trên e xem có những chiếc bằng cả con SH, mà ý thức kém quá, sức khoẻ có mà ý thức thì ko, thì cũng chẳng để làm gì cả ảnh hưởng đến xã hội, và ko may bị tai nạn mình là người chịu đầu tiên
Em thấy bọn đạp xe theo đoàn đa số là adua đạp để thể hiện lấy số rồi đú đởn chứ không phải đạp xe để rèn luyện sức khoẻ đâu ạ

Baltika 9

Xe tải
E đi 1 mình, ko tham gia hội nhóm nào, và cũng chỉ đi trong thành phố.
vi phạm có tổ chức như trên thì tịch thu xung công quỹ là xong, có tiền cứ vi phạm tiếp, chết tự chịu
Cũng nên khép tội danh như bọn đua xe máy mà xử lý !!!

buikhacthinh

Xe tăng
Mới xem clip mình lại tưởng quay giải đua xe kiểu như Cup TH TP HCM hồi trước :D

hai.tranhr

Xe container
Đội xe đạp thì đa phần là vô ý thức và não lợn vì cứ lao vào làn ô tô. Xui xẻo cán phải vỏ chuối thì có mà lăn vào gầm xe tải.

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Cụ gọi sao cũng được, em ủng hộ. ;))
E hay di chuyển mấy tuyến Võ Nguyên Giáp, đại lộ Thăng Long gặp bọn đạp xe này thường xuyên (xin phép gọi là bọn cho gọn)

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Bao biện cho hành vi không đúng mực :))
Kiểu kiểu như chính quyền không tạo công ăn việc làm cho em nên em mới phải đi ăn cướp để sống =))
Nếu thế thì thành ông tổ của Chí phèo rồi. :))

cadan

Xe container
Nhà Mod ơi.
Có thằng ĐI BỘ đang đi vang dạo ở đây nè.
Chắc nó mới bị công an thu xe hay sao í nên đang cay cú :D
Nó vang em rồi với lời nhắn: người HN ko làm vậy

Xin lỗi

Đi với ma mặc áo giấy

Đấy mới là người Hà Nội

Với bọn vừa ngu vừa vô ý thức, vừa hại mình lại hại người, chả cần lịch sự như người Tràng An

cantona

Xe container
Em ko tham gia hội đạp rốt này nên ko dám chởi, lại bị mang tiếng gato. Cụ nào chơi cùng, từng đạp trên cao tốc vào cho ý kiến ;))

Logen

Xe hơi
Việc họ sai thì rõ ràng rồi, em không bênh, nhưng nhiều cụ vào phê, vâng, thì em nghe.
Nhưng em viết rất rõ là nó còn thể hiện một nhu cầu khác cần đáp ứng, và nhìn một cách tích cực là kinh tế phát triển nên dân có nhu cầu đi chơi. Dân đi chơi mà được tạo điều kiện về đường sá (trước hết là an toàn) thì không phải tốt hơn sao? Có cụ bình luận là vẫn có chỗ nghèo, không có đường đi. Hình như họ không phân biệt nổi đề xuất và bênh vực. Hai chuyện thực ra chẳng liên quan đến nhau, trừ phi rút tiền chỗ này làm đường chỗ kia. Nhưng đó là việc khác, liên quan đến quản lý chứ liên quan gì đến việc đáp ứng nhu cầu của người dân. Có người ăn xin ngoài đường không nhất thiết em phải nhịn ăn phở. Tư duy dìm nhau đó không khác gì truyền thuyết ngày xưa dùng kéo cắt gà kẻo hàng xóm nghe thấy.
Mạng chỉ có một, rèn luyện sức khoẻ lại có nhiều cách. Thế mà có bọn ngu lại chọn cách vừa nguy hiểm đến tính mạng, vừa vi phạm pháp luật. Cụ nên đề xuất xây thêm trường học hoặc trại giáo dưỡng mới hợp lý.