Ý tưởng cho độ xe!!!

leha2000

Xe hơi
quả vành này làm em điên đấy cụ ơi. Cảm ơn cụ!

RingRing

Xe tải
Korando TX-5 Thì sao hả cụ chủ ơi. Cụ biến hóa giúp em với nhé. cám ơn cụ nhiều nhiều.

di xe dap

[Tịch thu bằng lái]
đẹp quá bác ơi

chevroletcruz

Xe điện
cụ khéo tay quá. nhìn xe khác hẳn:-bd

Fiat2010

Đi bộ
Cụ chủ thớt quá đỉnh, ở VN có mấy Gara dám đưa ra ý tưởng độc như thế này đâu, kính cụ 1 chai luôn này .
Nhân tiện, e có quả Fiat Siena ED 1.3, tìm mẫu mã để thay đổi mang phong cách sport mãi mà chưa có hình nào ưng ý, cụ chủ cho vẽ cho e thử cái nào.
Cụ cứ ra HN là em có tửu và sắc mời cụ say ngay ạ

Hadat_333

Xe hơi
Quá đẹp nhưng thực sự nhiều xe sau khi design nhìn không ưng mắt. Mình nghĩ Gabriel nên thiết kế thực tế thêm 1 chút nữa sẽ đẹp hơn vì những phần design của bạn hơi khó thực hiện và mình để ý nếu làm như bạn khung gầm bị hạ thấp quá nhiều so với đường VN \m/. Chỉ là ykr đừng chém em =:). p/s: thích nhất em FORTE

Gabriel Luxiphe

Xe tải
Cụ chủ thớt quá đỉnh, ở VN có mấy Gara dám đưa ra ý tưởng độc như thế này đâu, kính cụ 1 chai luôn này .
Nhân tiện, e có quả Fiat Siena ED 1.3, tìm mẫu mã để thay đổi mang phong cách sport mãi mà chưa có hình nào ưng ý, cụ chủ cho vẽ cho e thử cái nào.
Vâng!!Thanks bác đã cho e lời khen ạh!!!vì e còn đang busy một vài cái project khác nên e chưa có hoàn tất để làm một cái thớt mới!! nhưng chắc là trong khoảng cuối tuần này là xong!!! cuối tuần bác lên đây nếu thấy thớt mới của e thì xe bác sẽ nằm trong đó ạh!!!

Quá đẹp nhưng thực sự nhiều xe sau khi design nhìn không ưng mắt. Mình nghĩ Gabriel nên thiết kế thực tế thêm 1 chút nữa sẽ đẹp hơn vì những phần design của bạn hơi khó thực hiện và mình để ý nếu làm như bạn khung gầm bị hạ thấp quá nhiều so với đường VN \m/. Chỉ là ykr đừng chém em =:). p/s: thích nhất em FORTE
Hì!! cám ơn bác nhé!!! ý kiến của bá e xin tiếp thu ạh!!!

Gabriel Luxiphe

Xe tải
Korando TX-5 Thì sao hả cụ chủ ơi. Cụ biến hóa giúp em với nhé. cám ơn cụ nhiều nhiều.
OK!!! e đã quay trở lại sau một thời gian vắng mặt!!! bây giờ e sẽ xắn tay áo lên vẽ cho 2 cụ nhé!!! :D

Tuần sau sẽ có xe cho 2 bác ạh!!! :D

Chỉnh sửa cuối:

891991

Xe hơi
CỤ vẽ đẹp quá. Nhưng E thấy cụ thêm tham khảo về kiêu dáng khác để thêm phong phú. E cảm giác các xe cụ vẽ có những nét tương đồng. Đấy là e nghĩ thế. Còn cụ nên phát triển để giúp đỡ các cụ khác ^^!

Gabriel Luxiphe

Xe tải
CỤ vẽ đẹp quá. Nhưng E thấy cụ thêm tham khảo về kiêu dáng khác để thêm phong phú. E cảm giác các xe cụ vẽ có những nét tương đồng. Đấy là e nghĩ thế. Còn cụ nên phát triển để giúp đỡ các cụ khác ^^!
Vâng!! đúng như nhận xét của cụ!! vì tat ca những xe e vẽ đều có bad eyes style nên cảm giác nó thế đấy ạh!!

chiếc captiva nhìn ko đẹp cụ ạ
chiếc cap nào vậy bác!! hay bác nói toàn bộ ạh!!!

Fiat2010

Đi bộ
OK!!! e đã quay trở lại sau một thời gian vắng mặt!!! bây giờ e sẽ xắn tay áo lên vẽ cho 2 cụ nhé!!! :D

Tuần sau sẽ có xe cho 2 bác ạh!!! :D
Em chờ cụ 3 tuần rồi đấy ợ, cụ xắn tay kiểu này là lên tận nách rồi đấy. Em vẫn đang chờ cụ nhé, hê hê