[Funland] Yêu ai bây giờ?

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mỗi Tết qua đi em lại thêm buồn :( Nay hết Tết lên bán than với cccm đây.
Em, một người đàn ông 44t đã qua 1 lần đò, ngoại hình tương đối, cv tốt và kinh tế cũng đầu đủ mà tìm kiếm nửa kia như mò kim đáy bể cccm ạ /:)
Các mợ trẻ dưới 30 thì lối sống và sinh hoạt khác thế hệ, còn trên 30 thì cũng chưa có duyên gặp đc ai phù hợp. Mà 1 lực cản lớn là từ gđ em, cứ đưa mợ nào về mẹ em cũng soi xét đánh giá ... nhất là ngoại hình có dễ sinh hay ko vì t1 của em lấy hơn 1 năm chưa có gì và nảy sinh một số mâu thuẫn nhất là với bà già em.
Hiện tại em cảm giác rất nản, qua mỗi Tết nỗi buồn lại chất chứa tăng thêm làm cho cs của em ngày càng nhàm chán.
Và nói thêm là trong thời gian qua có 1 số mợ chỉ cho phép yêu mà ko đồng ý cưới em làm em càng thêm mặc cảm với pn và nảy sinh nhiều ý nghĩ tiêu cực.
Mong cccm cho em lời khuyên để có hướng tiếp theo.
Cảm ơn cccm.
Mình hơn Cụ 2 tuổi (Vợ SN 92). Vụ này Cụ mời mình cafe mình tư vấn Cụ chuẩn nhất. Hehe

barca6996

Xe container
Em vừa tag mợ ý vào để tư véo giúp cụ xuk xik xem có ổn không? Cơ mờ liên quan tới súng đạn mà k cửn thựn thì mệt phết cụ ạ. Cái này phải tháo ra tra vào bảo trì bảo dưỡng thường xuyên nó mới trơn tru chứ k dễ hóc mới kẹt đạn cụ ạ.
Một người có kinh nghiệm về sử dụng súng ống đạn dược cho hay :))
Cụ chả đọc kỹ đoạn cụ thớt có mấy em chỉ đồng ý iu chứ hông đồng ý làm cô dâu. Mà đã iu là phải sử dụng súng ống đạn dược roài :))

phuongmit

Xe cút kít
Cụ thớt thử vào fb tìm mấy đội sing gờ măm xem như nào, k thì quệt tin đờ nếu hợp mắt thì chọc thủng cái bcs ra xem sau đấy có cưới xin thì vào việc

phuongmit

Xe cút kít
Cụ chả đọc kỹ đoạn cụ thớt có mấy em chỉ đồng ý iu chứ hông đồng ý làm cô dâu. Mà đã iu là phải sử dụng súng ống đạn dược roài :))
iu là nắm tay, là đồng điệu tâm hồn cụ xa nhé, hơi tí đè nhau ra 696 mất quan điểm :))

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
Chả biết mợ ý có thích món xuk xik không chứ ăn uống hay hát hò nhảy múa thì đúng gu mợ ý rồi đấy. Mợ ý say Cà Phê nên em chả đc hớp nào, chán chán là. :-s
Em online còn phê tít. Chứ được hớp khéo lại ngất ngây con gà Tây ;))

Nhimtiu

Xe container
Thế có khi phải có thêm thông số cụ tỉ hơn thì cccm mới tư vấn đc cụ ạ. Ví dụ như súng dài hay ngắn? Loại đạn, tư thế bắn 69 hay 96? Bắn liên thanh đc không hay chỉ biết tắc cú...vân vân và mây mưa. 8-}

barca6996

Xe container
Thế có khi phải có thêm thông số cụ tỉ hơn thì cccm mới tư vấn đc cụ ạ. Ví dụ như súng dài hay ngắn? Loại đạn, tư thế bắn 69 hay 96? Bắn liên thanh đc không hay chỉ biết tắc cú...vân vân và mây mưa. 8-}
Kỹ thế khéo chã tháo lốp hết chơi Tết :-?

nadushop

Xe điện
Theo em thì cụ gặp mợ nào mà cả hai thấy hợp hợp, không cần yêu nhiều cũng được. Rồi cứ thả thoải mái đi, dính bầu cái là cưới luôn. Lúc ấy cụ thân sinh có muốn cản cũng chả được.

barca6996

Xe container

Trăm hoa đua nở

Xe điện
Khó nói ra nhưng vụ đó tự em đã khẳng định rồi ạ :P Thực ra bà già cũng 1 phần nhưng thực sự tầm hợp với hc của em giờ khá hạn hẹp. Là em nói để hình thành hôn nhân chứ yêu cho vui thì ko khó ạ :-s
Yêu cho vui thì không khó ==> nghĩa là ông yêu ng khác cho vui mà ông đòi ng khác yêu thật lòng với ông á? sang voz nó chửi cho ông không kịp tháo dép.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Đầu tiên là phải máu gái, những khâu sau là chuyện nhỏ

Nhimtiu

Xe container
Nick cụ chủ thớt đã hấp dẫn các mợ roài, comiki nhề ;;)
Em coi qua thông số chính như này thì thớt hot cũng k có gì lạ:

"Em, một người đàn ông 44t đã qua 1 lần đò, ngoại hình tương đối, cv tốt và kinh tế cũng đầu đủ mà tìm kiếm nửa kia như mò kim đáy bể cccm ạ"

-Ưu điểm: Ngoại hình tương đối, cv tốt, kinh tế đầy đủ, cần tìm 1/2 kia chưa khớp lệnh đc.
- Nhược điểm: Gđ và mẹ soi gấu tương lai hơi kĩ chút do gấu cũ chưa sx đc baby( cái này phải nói là 50/50 chứ k thể khẳng định hoàn toàn do gấu đc)

Giải pháp sơ bộ pa 1 theo em nếu gấu nào có khả năng sinh baby và qua đc vụ sắp bờ soi của gđ thì đẹp nhất. Pa 2 sẽ do cả hai thoả thuận nếu k đáp ứng đc pa 1. Em tóm tắt thế đã để các mợ có kinh nghiệm vào tư vấn tiếp cụ tỉ hơn.

Nhimtiu

Xe container
Nói cụ đừng buồn, lấy vợ mà phụ thuộc mẹ thế thì lấy làm gì lại mất công bỏ, ở vậy nuôi trym thôi :D
Lão tưởng nuôi chim ở thời buổi lạm phát này mà dễ hả? Lão cộng giúp em độ hai chục niên nữa xem tổng thiệt hại có lớn không?#:-s