Yếu chỗ không nên yếu - Xin cao kiến các cụ

hanhccid

Xe tải
lót dép, ngồi hóng các cụ

Clothing design

Xe đạp
Trc em thấy có cụ nào giới thiệu sp kaka long. Cuộc yêu dài mãi ấy nhỉ

minhhuy7x

Xe hơi
Cụ ơi. cụ cho em hỏi mua cái thuốc Aka Long ấy ở đâu cụ giới thiệu em với. Chứ em bị cũng mấy năm nay rồi bí bách quá may quá hôm nay gặp được cụ . Mong cụ mách nước dùm em với. EM xin mời cụ một ly
Cụ cứ lên mạng tìm AKA LONG là có mà cụ. Hoặc cụ vào cái trang cẩm nang sức khỏe AZ ấy nó có địa chỉ với lại nhiều thông tịn liên quan đến thằng nhỏ lắm. Cụ lên đó tham khảo nhé. Hay cụ có cần SĐT em tư vấn thì em vẫn còn đây: 043.997.2299

hanoi666

Xe tăng
Bẩm các cụ tình hình là hôm nay em muốn lên đây họp bàn với các cụ về vấn đề XXX và mong các cụ cho em xin cao kiến.

Em xin kể câu chuyện của em như sau: Tình hình là e năm nay cũng đã tu luyện được 35 mùa xuân xanh rồi. Ngày trai trẻ cũng dữ lắm “lâm trận” suốt, tuần nào cũng phải ra quân 3-4 lần. Nhưng dạo gần đây chẳng hiểu thế nào chưa đến chợ đã hết cmn tiền. Lâu dần em mất dần hứng thú làm con vợ em nó cứ suốt ngày kêu ca rồi nghi ngờ em bồ bịch này nọ. Mà em nào đâu có dám đâu các cụ giờ tình hình “thằng nhỏ” nó như vậy một con vợ em còn hết hơi chứ nói gì đến con nào.

Các cụ cứu em với làm sao để lấy lại phong độ thời trai trẻ bây giờ. Mong các cụ cho em xin cao kiến.
ăn tỏi + tập thể dục luôn và ngay cụ ei :))

Tony Toàn 12

Xe máy
em có ông anh là người đi nhiều nơi, cũng hay sưu tập các bài thuốc hay cho nam giới, cứ nghe thấy hay hay là lại mua về ngâm rượu, nhưng thấy bảo hiệu quả cũng không được là bao. Đợt lâu rồi thấy ông ấy kể đến nhà người bạn chơi được bạn mời rượu quý cho uống thử 3 chén thôi mà đêm ngủ cứ rạo rực còn thằng nhỏ cứ đòi quyền lợi, hôm sau gắng hỏi ông bạn mới nói là thuốc dân tộc dùng để ngâm rượu & có thêm cả dạng cao để uống vừa dùng được cho cả nam và nữ. thế là ông ấy cũng đánh 1 ít về dùng thấy bảo cả 2vc đều dùng & cải thiện tình hình rất tốt, em cũng có thử 1 lần đúng như ông ấy nói. nó có tác dụng cụ ah.
Cụ có biết đó là rượu ngâm j k , bài thuốc đó là j k ạ

M a z d a 3 s

Xe tải

Dempsey

Xe tải
Bẩm các cụ tình hình là hôm nay em muốn lên đây họp bàn với các cụ về vấn đề XXX và mong các cụ cho em xin cao kiến.

Em xin kể câu chuyện của em như sau: Tình hình là e năm nay cũng đã tu luyện được 35 mùa xuân xanh rồi. Ngày trai trẻ cũng dữ lắm “lâm trận” suốt, tuần nào cũng phải ra quân 3-4 lần. Nhưng dạo gần đây chẳng hiểu thế nào chưa đến chợ đã hết cmn tiền. Lâu dần em mất dần hứng thú làm con vợ em nó cứ suốt ngày kêu ca rồi nghi ngờ em bồ bịch này nọ. Mà em nào đâu có dám đâu các cụ giờ tình hình “thằng nhỏ” nó như vậy một con vợ em còn hết hơi chứ nói gì đến con nào.

Các cụ cứu em với làm sao để lấy lại phong độ thời trai trẻ bây giờ. Mong các cụ cho em xin cao kiến.
Em có loại rượu quý dành riêng cho khoản này. Hnao cụ muốn cụ chỉ cần 1ly thôi. Em đảm bảo mợ nhà mình sướng điên đảo.:))

M a z d a 3 s

Xe tải

Anh Hùng Xa Lộ

Xe điện
Em ngày méo nào cũng phải uống sinh tố rau răm cho nó yếu bớt đi. Khỏe quá cũng khổ. Mịa :(

Dempsey

Xe tải
cụ cho em xin mấy ly :P
ok cụ luôn. em cho cụ cả cút. Nhưng mà cụ đừng có lạm dụng nó quá. Qtrong vẫn là thể trạng của cơ thể mình.
Em 25 mùa xuân 1 gấu 1 f1 nhưng đi vs mấy em tình 1 đêm có khi 5 nháy 1 đêm đây vẫn cứ ok. =))=))