Yêu Uaz

yeu uaz

Xe buýt
Mua tời land cho nhanh,độ ko được đâu cụ.
Vâng em nghe bác, bác cho em hỏi, nếu em thay đường kính lốp sau lớn hơn lốp trước thì khi đi 2 cầu có vấn đề gì không ạ?

bác cho em địa chỉ mua khóa vi sai uaz với.

mucachai

Đi bộ
Thay lốp kiểu ấy để làm gì vậy bác? Bọn em chưa thử bao giờ nên ko dám nói.
Khoá visai bác mua cho cầu thường hay cầu potal?
Trong Sài Gòn có Kiên UAZ có khoá hơi cho cầu potal

yeu uaz

Xe buýt
Thay lốp kiểu ấy để làm gì vậy bác? Bọn em chưa thử bao giờ nên ko dám nói.
Khoá visai bác mua cho cầu thường hay cầu potal?
Trong Sài Gòn có Kiên UAZ có khoá hơi cho cầu potal
Em định thay cầu potal cho cầu trước, cầu sau ko đổi để tận dụng tốc độ, nhưng thợ bảo thay như vậy khi gài 2 cầu thì cầu sau bị phá do vòng tua nhanh hơn cầu trước thế nên em mới ví như thay lốp sau lớn hơn lốp trước

mdong

Xe tải
- Em đang có ý định tìm một xe uaz để thỉnh thoảng đi lại, về quê nội cách khoảng 45km, về quê ngoại cách khoảng 150km. em đã từng trải qua 1 đời xe (Lanos trong khoảng 1 năm), nhưng mà nói chung cũng chưa biết gì nhiều về xe cả. yêu cầu máy móc còn tốt, về chạy luôn mà không phải làm gì. không có giấy tờ càng tốt.
- Mong các bác tư vấn ah.

yeu uaz

Xe buýt
- Em đang có ý định tìm một xe uaz để thỉnh thoảng đi lại, về quê nội cách khoảng 45km, về quê ngoại cách khoảng 150km. em đã từng trải qua 1 đời xe (Lanos trong khoảng 1 năm), nhưng mà nói chung cũng chưa biết gì nhiều về xe cả. yêu cầu máy móc còn tốt, về chạy luôn mà không phải làm gì. không có giấy tờ càng tốt.
- Mong các bác tư vấn ah.
Ko nên bác ạ, uaz đi nóng lắm, bác nên mua xe nhật cũ

mdong

Xe tải
Cảm ơn bác đã tư vấn ah. Đúng là nóng thật, nhg mà ít tiền thì phải chấp nhận ah, thích cái dáng to khỏe, bụi bặm, không sợ đâm va ah. Nghe nói phụ tùng cũng dễ kiếm
Ko nên bác ạ, uaz đi nóng lắm, bác nên mua xe nhật cũ
nữa ah.

Land cuiser

Xe đạp
Trước e tập lái lấy bằng b1 bằng oat sau lấy bằng c tập xe zin đồ xhcn đúng là vô đối

Land cuiser

Xe đạp
Cảm ơn bác đã tư vấn ah. Đúng là nóng thật, nhg mà ít tiền thì phải chấp nhận ah, thích cái dáng to khỏe, bụi bặm, không sợ đâm va ah. Nghe nói phụ tùng cũng dễ kiếm

nữa ah.
Kiếm con còn ngon khó lắm cụ ạ chỉ xe công an thanh lý thì còn ngon mà giấy tờ lại chuẩn. Xe oat mà có điều hòa thì cụ đừng có dây vào hỏng vặt kinh mà xăng uống thì thôi rồi trên e ban quản lý dự án chẳng nuôi nổi cụ ạ hỏng liên tuc

mdong

Xe tải
Vâng, em cũng cần học hỏi nhiều nữa, cơ bản là giá trị xe cũng vừa tầm, chịu khó tìm chắc sẽ thấy, em cũng ko vội ah
Kiếm con còn ngon khó lắm cụ ạ chỉ xe công an thanh lý thì còn ngon mà giấy tờ lại chuẩn. Xe oat mà có điều hòa thì cụ đừng có dây vào hỏng vặt kinh mà xăng uống thì thôi rồi trên e ban quản lý dự án chẳng nuôi nổi cụ ạ hỏng liên tuc

Land cuiser

Xe đạp
Các Cụ ơi E đang cần mua xe u oát đời mới loại có điều hoà thì mua ở đâu ạ. Cụ nào có thông tin cho E xin E cám ơn ạ
Thôi cụ ơi bỏ ngay dự án này đi ko khả thi đâu loại có điều hòa này hỏng kinh lắm trước trên e đc cấp 1 loạt cho các ban qlda các huyện chạy 1.2 năm vứt xó hết rồi mà xăng dòng có điều hòa này tốt lắm cụ ạ ban quản lý dự án còn ko nuôi nổi đấy cụ ạ

Land cuiser

Xe đạp
Thỉnh thoảng vẫn thấy nhiều xe quân đội chạy ngoài đường phết, không biết họ có thanh lý không nhể :^o
Quân đội thì e chưa thấy chỉ có công an thì có 2 năn trước ông chú gần nhà cũng mua đc con thanh lý của công ab huyện giờ vẫn chạy ngon