Bàn về đất Mũi Né- Phan Thiết...

Trạng thái
Thớt đang đóng

diepnh81

Xe tăng
Lấy đíu đâu ra, toàn khoác lác, dân buôn nước bọt, hót vớ vẩn !
Nếu bạn phát hiện ra một mỏ vàng thì chắc chỉ mình bạn, cùng lắm thì cho bố mẹ, anh em ruột của bạn biết và khai thác, làm đíu gì có thằng ngu nào bô bô khoe ra, nếu có chỉ là một bãi mìn, điều này rất đúng với sales BĐS !
Cụ có vẻ như chuyên đi chửi dạo các trang bds nhỉ, chửi từ ĐN, NT đến PT... :)) e thấy cụ cũng fun nên comment thôi, ko có vđề gì nhé

pika.mado

Xe máy
Sau một hồi đắn đo e quyết định xuống tiền căn ở goldsan vì diện tích nhỏ vừa túi tiền và quan trọng hơn là pháp lý ổn. Mặc dù rất thích sunny villa.
share cái hợp đồng lên đây e xem cái ^^
à xoá info đi đồng thời giá là bn, đã lên hdmb chưa cụ

4cuhn

Xe hơi
share cái hợp đồng lên đây e xem cái ^^
à xoá info đi đồng thời giá là bn, đã lên hdmb chưa cụ
E mới đặt cọc cho 1 bác mua của cdt rui tuần tới vào lên cdt làm chuyển nhượng cụ a

4cuhn

Xe hơi
share hđ đặt cọc xem :)
e mua lại của chủ đã mua trc rùi chuyển khoản cụ nhé. Cuối tuần mới vào cdt là chuyển nhượng. E ko phải sale bất động sản. E làm bank nên ko có nhu cầu pr dự án nào cả. Việc mua bán là của e mà cụ. E ko hiểu ý cụ là gi

condenho

Xe hơi
e mua lại của chủ đã mua trc rùi chuyển khoản cụ nhé. Cuối tuần mới vào cdt là chuyển nhượng. E ko phải sale bất động sản. E làm bank nên ko có nhu cầu pr dự án nào cả. Việc mua bán là của e mà cụ. E ko hiểu ý cụ là gi
Dự án này em có ngó qua cạnh ngay Sentosa nhưng hiện tại đã có hợp đồng mua bán chưa cụ hay chỉ là hợp đồng góp vốn ? Vị trí này trung tâm và đẹp hơn bên Sunny Villa chứ

4cuhn

Xe hơi
Dự án này em có ngó qua cạnh ngay Sentosa nhưng hiện tại đã có hợp đồng mua bán chưa cụ hay chỉ là hợp đồng góp vốn ? Vị trí này trung tâm và đẹp hơn bên Sunny Villa chứ
Bản thân e đã đến thực địa e rất thích sunny villa. E ko coa nhu cầu mua trung tâm lắm. Bên này là hd góp vốn.

tolia82

[Tịch thu bằng lái]
box này giờ rất nhiều anh tài ....
chịu thật , giấy cọc khi người ta bẻ thì chủ đất lấy lại xé luôn! đây là quy luật
mà em ko có nhu cầu bơm cho sôi thêm
các cụ nào đã vào mua thì biết hiện trạng
sáng ngã giá xong chiều quay lại mà chả cần chiều - mấy tiếng sau quay lại chủ nhà trả lời đã bán hoặc có người trả giá cao hơn ko bán nữa
dân đây giấy cọc toàn viết tay ký chữ ký lên thế thôi
độ sôi của nó ngang cơ PQ những năm trước - cụ nào chinh chiến nhiều sẽ hiểu

chimchich1204

Xe hơi
Sau chuyến đi thực tế Mũi Né:
- Khám phá thực tế Mũi Né, ko có gì có thể chê đc: biển thì đẹp, nước thì xanh, sóng thì nhẹ.
Quanh năm k bão bùng gì (điểm này đầu tư thì ok là an toàn)
- Nhiều Bungalow, khách sạn 2 và 3 sao thấp, quy mô nhỏ. Chỉ 1 vài ksan lớn 5 sao, công suất k đủ để đón khách, theo báo cáo tài chính các khách sạn đạt 90% công suất phòng với mức giá 1.8 tr/ đêm. Còn ksan 2 và 3 sao giá 600 k đến 1.5 tr/đêm
- Về đồ ăn: giá cả rẻ, đồ ăn tươi ngon, hấp dẫn
- Người dân thì hiền hoà, thân thiện, do phát triển du lịch đã lâu nên dân cư hiện tại đông và nhộn nhịp hơn Phú Quốc.
- Nhiều địa danh để thu hút và giữ chân khách ở lại lâu hơn (gia tăng thời gian lưu trú và chi tiêu, tăng trưởng GDP), đồi Cát bay, tháp Chàm Poshanu, Hải đăng Kê Gà,Suối Hồng, các ngôi chùa cổ hàng trăm năm...
- Thời tiết thuận lợi: khai thác dc du lịch quanh năm. Khai thác 4 mùa. Khách nước ngoài nhiều.
Rất ít khu biển Việt Nam dc khách nước ngoài để ý, họ thường chọn những khu đẹp và khí hậu dễ chịu để ở lâu và khám phá.
- Nhược điểm: hiện nay đi từ HCM xuống thì mất thời gian tầm 5h đồng hồ. (nhưng sẽ khắc phục vào năm 2022 là tất cả sân bay thẳng và cao tốc HCM- Phan Thiết chỉ 2h đồng hồ), Sân bay Phan thiết sau sẽ Là 1 trong 3 sân bay lớn nhất Miền Trung. 1 trong 5 sân lớn nhất Việt Nam.
Ngoài ra cơ sở hạ tầng Mũi Né đang được ưu tiên phát triển với hàng loạt dự án nghìn tỷ.
Từ nhược điểm biến thành ưu điểm khi có hạ tầng giao thông hoàn chỉnh. Biến thành một tiềm năng gia tăng giá trị vô cùng lớn cho BĐS Mũi Né.
Với sự ra mắt của căn hộ Condotel của Tập đoàn Apec như cơn mưa đầu mùa hạ, giải khát cơn sốt sở hữu nhà với số tiền nhỏ, dễ dàng, linh hoạt, từ bắc vào nam Apec sẽ đê lại dấu chân và chinh phục dãy chữ S. Chỉ sau 1 tuần bán Phú Yên hết 75% lượng căn hộ thì bây giờ là đến Cơn sốt căn hộ view biển của Mũi Né.

Có CỤ nào quan tâm đất nền hay COndotel của Apec ko ạ
cụ đi thực tế hay thông tin đào tạo sale bán hàng cho dự án thế :))

baoanhjsc

Xe tăng
Website
www.thietbiyte.net.vn
Cụ có nhà mặt phố Trung tâm mũi né thì giới thiệu cho em nhé. 5 tỉ đổ về. Em mua đầu tư ( không buôn bán)
Khuyên chan thành cụ mua Ocean Dune Phan Thiết đi, hạ tầng quá đẹp, xây ks quán cafe nhà hàng đều ok, nó còn xây 3 tòa cao tầng ở đấy, cụ kinh doanh gì cũng đc. Hiện tại mấy quán cafe ở đấy đông lắm;)

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
Khuyên chan thành cụ mua Ocean Dune Phan Thiết đi, hạ tầng quá đẹp, xây ks quán cafe nhà hàng đều ok, nó còn xây 3 tòa cao tầng ở đấy, cụ kinh doanh gì cũng đc. Hiện tại mấy quán cafe ở đấy đông lắm;)
Em chỉ thích thổ cư thôi cụ ơi.

chimchich1204

Xe hơi
công nhận cái khu này đẹp cụ ạ, mà giá lên nhanh quá, mà ở đó ko phải xây theo mẫu chung hả cụ? em vào thấy mỗi ông một kiểu, về sau nhiều lên trong hơi lộn xộn

baoanhjsc

Xe tăng
Website
www.thietbiyte.net.vn
công nhận cái khu này đẹp cụ ạ, mà giá lên nhanh quá, mà ở đó ko phải xây theo mẫu chung hả cụ? em vào thấy mỗi ông một kiểu, về sau nhiều lên trong hơi lộn xộn
Đc xây 7 tầng cụ ạ, thích xây thế nào thì xây, nhưng khu này về sau chắc đắt vì đẹp tiện.

tunganh_a76amc

Xe tăng
Thành phần lừa đảo chỉ là 1/1000 thôi, trc khi mua cầm sổ lên tnmt kiểm tra qh, ktra sổ làm gì có chuyện lừa liếc gì. Có ô a ng Bắc làm bds SG 20 năm rồi, vừa rồi gom bán SG rủ mấy ô hiệp hội trên SG xuống mua có 1 tuần xuống gần 60 tỷ ôm đc hơn 3ha đg 715 giờ nghe bảo lên gấp rưỡi trong 1 tuần, mua đất mà ngồi phục nhà ng ta đến đêm nó về để cọc lấy thì cụ thấy độ quyết liệt rồi. Có dân ko quen bank, đòi lấy tiền mặt phải vác bao tải tiền đến nhà, họ gọi con cái ra chia nhau ngồi đếm rồi chia tiền ngay tại trận. BT giống hệt PQ 5-7 năm trc
Em vừa nt zalo với cụ đấy ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng