[Funland] Cay cái thằng samsung vina quá các cụ ạ.

piano

Xe điện
Bạn em bảo mở bằng tool chắc mấy s ấy mà cụ.
Cá nhân muốn mở bằng tool thì cứ việc chứ cụ, nhưng hãng thì không ngu gì đi làm 1 việc rủi ro cho 1 yêu cầu của thiểu số.
Cá nhân em thấy hoặc là chấp nhận reset, hoặc là đem ra các tiệm sửa chữa chứ ko ai vác ra hãng để lấy lại Pass cả

lovecarhpqn

Xe điện
Cá nhân muốn mở bằng tool thì cứ việc chứ cụ, nhưng hãng thì không ngu gì đi làm 1 việc rủi ro cho 1 yêu cầu của thiểu số.
Cá nhân em thấy hoặc là chấp nhận reset, hoặc là đem ra các tiệm sửa chữa chứ ko ai vác ra hãng để lấy lại Pass cả
Em không cần giữ vỏ hộp đâu, vì sẽ không bao giờ quên. Lỗi hoàn toàn ở cụ, còn Samsung đã bảo mật rất tốt, chứ mở ra cho cụ dễ quá nó mới là vấn đề.

Quên pass thì chấp nhận và reset đi.
Nói đâu xa, giả sử ko phải là quên pass, mà điện thoại bị bể, hư bất chợt..thì cũng chỉ có nước mà mua điện thoại mới chứ lấy dữ liệu cái gì. Việc mất dữ liệu điện thoại là chuyện xảy ra rất bình thường, vì nếu quan trọng đã có phương án lưu trữ/ back up.
Thông thường khi rơi vào trg hợp của cụ, người ta chọn reset chứ ko mấy người chạy ra đòi mở khóa đâu.
Ko được như ý thì lên đây cào phím bầy đàn :))
Paste bài trước của chế nhé, mắt đang hoa nhìn hình như là sam nô🤣, xem trên diu tu be đi , để mở khóa điện thoại ss chỉ cần đăng nhập tài khoản Samsung Account là mở đc rồi
Từ 4/2023 Háng nó bỏ chức năng mở khóa nên éo mở đc nhé, create tài khoản Samsung Account nó giống như icloud của iphone chứ, muốn mở phải đi tìm lại vỏ hộp đt với hóa đơn thu tiền đưa cho nó xem mà vất mẹ đi rồi thì thôi à?

Chỉnh sửa cuối:

juve99

Xì hơi lốp
E chịu mấy món CN cao này.

Đthoai cứ E72 nghe gọi, lướt OF có ipad.

Tkhoan mở cho vui chứ v1 nó qly. Đến xèng để tham gia thổi nến với mợ Jochi Daigaku còn hok có thì chả màng đến ibanking làm gì.
E72 ko chat chít với bạn gái dc ^#(^

jazzzzz

Xe lăn
Thủ tục đơn giản quá sẽ bị chửi cho Sml, không những thế có thể dính scandal về bảo mật.

piedaide

Xe tải
E chịu mấy món CN cao này.

Đthoai cứ E72 nghe gọi, lướt OF có ipad.

Tkhoan mở cho vui chứ v1 nó qly. Đến xèng để tham gia thổi nến với mợ Jochi Daigaku còn hok có thì chả màng đến ibanking làm gì.
Giờ mà vẫn còn E72 mà dùng thì cũng đỉnh thật đấy bác nhỉ?
Nhắn tin sướng cái ngón tay.
Em thì mơ, giờ còn có con HTC C720 cong cong mà dùng, thì sướng biết bao

Jonykey

Xe tải
Em tưởng bác mua dt mới nếu cùng hãng sam sung, bác chỉ cần đăng nhập acount sam sung trên dt cũ vào, là nó tự cài lại các phần mềm, cá nhân hóa dt mới y như như điện thoại trước đây bác dùng.

lovecarhpqn

Xe điện
Thủ tục đơn giản quá sẽ bị chửi cho Sml, không những thế có thể dính scandal về bảo mật.
Có tài khoản Samsung Account là đã kiểm soát được thiết bị đấy của mình rồi nhé, có thể :bật chuông, định vị , khóa đt , xóa dl từ xa nhưng chức năng mở khóa đt háng nó lại ko cho từ 4/2023

lovecarhpqn

Xe điện
Cũng là quy định bảo mật thôi cụ. Ngộ nhỡ ai đó cầm đt của cụ và biết một số thông tin, họ mang đến mà bên DV của SS họ mở đt thì cụ có nhất trí?
tài khoản Samsung Account để ql cái đt đấy nó như kết quả của vietllott cụ đoán ra được chứ?

poiuy

Xe cút kít
Em không cần giữ vỏ hộp đâu, vì sẽ không bao giờ quên. Lỗi hoàn toàn ở cụ, còn Samsung đã bảo mật rất tốt, chứ mở ra cho cụ dễ quá nó mới là vấn đề.

Quên pass thì chấp nhận và reset đi.
Nói đâu xa, giả sử ko phải là quên pass, mà điện thoại bị bể, hư bất chợt..thì cũng chỉ có nước mà mua điện thoại mới chứ lấy dữ liệu cái gì. Việc mất dữ liệu điện thoại là chuyện xảy ra rất bình thường, vì nếu quan trọng đã có phương án lưu trữ/ back up.
Thông thường khi rơi vào trg hợp của cụ, người ta chọn reset chứ ko mấy người chạy ra đòi mở khóa đâu.
Ko được như ý thì lên đây cào phím bầy đàn :))
Paste bài trước của chế nhé, mắt đang hoa nhìn hình như là sam nô🤣, xem trên diu tu be đi , để mở khóa điện thoại ss chỉ cần đăng nhập tài khoản Samsung Account là mở đc rồi
Từ 4/2023 Háng nó bỏ chức năng mở khóa nên éo mở đc nhé, create tài khoản Samsung Account nó giống như icloud của iphone chứ, muốn mở phải đi tìm lại vỏ hộp đt với hóa đơn thu tiền đưa cho nó xem mà vất mẹ đi rồi thì thôi à?
iPhone bị quên mk cũng phải reset xoá máy thôi chứ icloud nó cũng không mở cho đâu. ICloud lúc đó chỉ có tác dụng làm cho máy không biến thành cục gạch mà thôi.

lovecarhpqn

Xe điện
iPhone bị quên mk cũng phải reset xoá máy thôi chứ icloud nó cũng không mở cho đâu. ICloud lúc đó chỉ có tác dụng làm cho máy không biến thành cục gạch mà thôi.
sam nó dùng hđh android, trước nó vẫn cho mở khóa điện thoại khi quên pass= cách đăng nhập vào tài khoản Samsung Account nó có nút MỞ KHÓA ấn vào là mở được, bây giờ nó bỏ chức năng này rồi , muốn mở đt phải cầm hộp carton với hóa đơn mua đt đến ttbh thì nó mới mở cho

Kyson1

Xe điện
Giờ mà vẫn còn E72 mà dùng thì cũng đỉnh thật đấy bác nhỉ?
Nhắn tin sướng cái ngón tay.
Em thì mơ, giờ còn có con HTC C720 cong cong mà dùng, thì sướng biết bao
Mai e chụp con e72 của.em cho cụ ngắm.

Kiabuoisang

Xe container
Nó cẩn thận cũng phải vì giờ trộm cắp cũng nhều nên muốn tin cũng khó 😂
Thôi, quên Hàn đi; chơi với táo Mẽo ;))

Batman

Xe điện
Người OF
Em đồng bộ dữ liệu từ samsung sang iphone nó cũng đòi mật khẩu chữ từ samsung, nên sinh trắc học cũng bó tay khi máy yêu cầu nhập mật khẩu.
Trường hợp của bác chắc phải chứng minh được là chủ sở hữu, hoặc hack máy để mở khóa thôi.

Manhpd

Xe cút kít
Em đồng bộ dữ liệu từ samsung sang iphone nó cũng đòi mật khẩu chữ từ samsung, nên sinh trắc học cũng bó tay khi máy yêu cầu nhập mật khẩu.
Trường hợp của bác chắc phải chứng minh được là chủ sở hữu, hoặc hack máy để mở khóa thôi.
Hack với tình trạng là hết bảo hành thì hãy hack chứ không thì thiệt anh Dơi ạ.

poiuy

Xe cút kít
sam nó dùng hđh android, trước nó vẫn cho mở khóa điện thoại khi quên pass= cách đăng nhập vào tài khoản Samsung Account nó có nút MỞ KHÓA ấn vào là mở được, bây giờ nó bỏ chức năng này rồi , muốn mở đt phải cầm hộp carton với hóa đơn mua đt đến ttbh thì nó mới mở cho
Trước khác, giờ nó phải tăng bảo mật lên cho bằng với iOS.

NguyenMinhNgoc

Xe tăng
Đặt mk bằng vân tay k bao giờ mất ạ
Dù đặt mk vân tay, vẽ hình, hay khuôn mặt thì:
1, Khi khởi động lại máy
vẫn phải có mk số.
2, Định kì, máy cũng yêu cầu phải dùng mk số.
3, một số app đôi khi vẫn buộc phái dùng mk số. (Hiếm gặp).