[Funland] Cay cái thằng samsung vina quá các cụ ạ.

Grandtouring

Xe điện
Hãng nó phải bảo vệ nồi cơm của họ, chứ dễ dàng cho khách mở mật khẩu máy, thì rủi ro cho hãng. Họ chẳng dại.
Đến FBI còn chịu chết, không ép được apple mở khóa iphone của mấy thằng tội phạm nguy hiểm, phải nhờ đến hãng gì của Israel mở.

Mũi tên bạc

Xe container
Mở mật khẩu yêu cầu hóa đơn và vỏ hộp thì đến 99% đã chả còn giữ rồi. Bạn nhân viên kia nói nguyên tắc của công ty họ nhưng như thế thì cực khó cho khách hàng!

medison

Xe tải
Bạn em bảo mở bằng tool chắc mấy s ấy mà cụ.
Cũng tùy thôi nhé. Cụ cứ nghe nói như thế này không phải cái gì cũng đúng đâu. Samsung là số 1 về services rồi nhé. Cụ hãy trải nghiệm thực tế chứ đừng nghe nói. Thân

Dr Thanh Bùi

Xe container
Cũng tùy thôi nhé. Cụ cứ nghe nói như thế này không phải cái gì cũng đúng đâu. Samsung là số 1 về services rồi nhé. Cụ hãy trải nghiệm thực tế chứ đừng nghe nói. Thân
Bạn em nó là dân chuyên đi buôn mấy cái tool này cụ ạ, trước cũng là dân chuyên phá, gỡ các vđ về điện thoại.

Huthasa

Xe container
Em có cái điện thoại samsung A70 mua từ cuối 2019, đầu tuần nâng đời lên con mới nên cho trẻ con dùng lại, nó nghịch đặt lại mật khẩu giờ ko nhớ là cái gì mà trong điện thoại còn đầy cái mình cần như mk camera, atm banking, vneid, vssid,vetc, file ghi nhớ các tt khác...nếu reset cứng thì mất hết dl. Em làm theo hd " Mở khóa smartphone Samsung Galaxy bằng tính năng Find my Mobile : Truy cập Website Find My Mobile của Samsung trên máy tính của bạn > Tiến hành đăng nhập tài khoản Samsung Account của mình để thực hiện các bước mở điện thoại khi quên mật khẩu. Đăng nhập vào rồi thì trong đó nút chức năng mở khóa không thấy có, ấn nút đổ chuông, theo dõi vị trí thì điện thoại bị quên mk vẫn được, gọi tổng đài hỗ trợ 1800 588 889 thì thằng giọng miền Nam bảo là tính năng này ss nó bỏ từ tháng 4/2023 rồi :)) :D bây giờ: muốn mở đc đt phải ra ttbh ss cầm theo cccd với lại vỏ hộp điện thoại hóa đơn bán hàng thì nó mới mở cho. Em bảo là em cầm cccd, vẫn còn nhớ được tài khoản Samsung Account của chính cái đt này mà ko chứng minh là chủ sở hữu, còn vỏ hộp điện thoại hóa đơn bán hàng thì lâu ngày quăng đi mất rồi nhưng nó bảo nguyên tắc vẫn phải là nguyên tắc ko có thì ko mở. Thời đại 4.0 rồi còn phải thế mới hỗ trợ khách hàng à? =))=))=))Các cụ mua đt samsung nhớ phải giữ lại vỏ hộp điện thoại + hóa đơn bán hàng có khi nào đấy phải cần dùng đến nhé
.

View attachment 8437629
Ngay từ đầu khi cụ mua đt mới cụ đã phải chuyển hết dữ liệu rồi chứ? Lỗi là do cụ thôi, còn quy trình người ta đưa ra để bảo mật cho chủ đt khi bị đánh roi, bị mất.
Mà giờ 4.1 rồi, bảo mật 2 bước nên kể cả cho đt vào máy nghiền cũng lấy lại được hết tất cả các tk có trên đt cụ nhé.

huuhuy

Xe tăng
Đầu tiên lỗi là của cụ chứ không phải thằng SS, cụ phải xác định trước như thế đã.
Sau là nhân viên họ cũng chỉ làm theo quy định của hãng thôi, mà hãng họ đưa ra quy định như vậy là để hạn chế lộ lọt thông tin. Việc cụ có máy + vỏ hộp giúp hãng khẳng định gần như chắc chắn cụ là chủ máy rồi.

Fan gentra

Xe điện
cụ đạp nát cái máy đấy và mua cái IP 15 cho em .. mấy cái ATM,...cụ báo quên MK làm lại dễ mà ..nhưng vẫn phải dùng sdt cũ ... :D :D :D nhớ đạp nát đt cụ nhé .

tykhanguyenn18

Xe hơi
Vãi vậy, vỏ hộp mua về em toàn quăng luôn, thời đại éo nào rồi còn bảo hành bằng cái vỏ trời

tpvd

Xe hơi
Cụ chủ cứ ra TTBH của Sam rồi trình bày có khi họ du di cho. Chứ m thấy càng làm chặt càng tốt, lỗi phần lớn do cụ ko phải do hãng chứ dễ quá thì cụ mới nên cay vì rủi ro cao.

Vãi vậy, vỏ hộp mua về em toàn quăng luôn, thời đại éo nào rồi còn bảo hành bằng cái vỏ trời
Bảo hành chả liên quan đến vỏ hộp cụ ạ.đây là cụ chủ đang nói tới vấn đề khác cần ss hỗ trợ.