Đánh giá Có cụ nào chạy thử Xforce chưa?

nq19832005

Xe buýt
E ko nói lại vụ chân phanh tay đó nhưng em thấy có vẻ đi time thì giờ ưng CX5 lắm rồi, chị em có biết xe nào với xe nào đâu, thậm chí bật loa đài xem gì cũng ko quan tâm.
có hôm gọi sao đề mãi ko nổ, gọi video hóa ra xe vẫn để số D
có hôm thì đề mãi ko nổ, gọi thì rõ về P rồi, sau hóa ra tự nhận ra đạp nhầm chân ga chứ ko đạp phanh.
Nguy hiểm quá cụ ơi, kiểu này phải kèm cặp cẩn thận, mà sao xe cụ không về P vẫn tắt máy được hả cụ?

tado261

Xe buýt
E ko nói lại vụ chân phanh tay đó nhưng em thấy có vẻ đi time thì giờ ưng CX5 lắm rồi, chị em có biết xe nào với xe nào đâu, thậm chí bật loa đài xem gì cũng ko quan tâm.
có hôm gọi sao đề mãi ko nổ, gọi video hóa ra xe vẫn để số D
có hôm thì đề mãi ko nổ, gọi thì rõ về P rồi, sau hóa ra tự nhận ra đạp nhầm chân ga chứ ko đạp phanh.
Cụ kèm cặp thêm vợ cho yên tâm ra đường.

BMW_X7

Xe điện
Cụ kèm cặp thêm vợ cho yên tâm ra đường.
em kèm rồi, được 2 buổi thì cãi nhau, thế là em thuê thầy dạy thêm nửa tháng.
giờ đi lại ngon lành rồi, em chỉ dặn đâm đâu cũng được nhưng tránh ko được đâm vào người.

tado261

Xe buýt
em kèm rồi, được 2 buổi thì cãi nhau, thế là em thuê thầy dạy thêm nửa tháng.
giờ đi lại ngon lành rồi, em chỉ dặn đâm đâu cũng được nhưng tránh ko được đâm vào người.
hehe, chắc bụt chùa nhà không thiêng. Vợ em mới lấy bằng 2 tháng nay, 1 tuần em để lái ít nhất 1 lần và em trên xe. Nhưng vợ em nó bảo đi với em áp lực quá, cứ như ADAS chạy bằng cơm vậy :)

BMW_X7

Xe điện
hehe, chắc bụt chùa nhà không thiêng. Vợ em mới lấy bằng 2 tháng nay, 1 tuần em để lái ít nhất 1 lần và em trên xe. Nhưng vợ em nó bảo đi với em áp lực quá, cứ như ADAS chạy bằng cơm vậy :)
vâng, đúng là bụt chùa nhà ko thiêng, dạy vợ món xe cộ khó, cũng may giờ vợ em cũng lái cứng hơn rồi, năm em chỉ phải sơn lại cản trước, cản sau xe vợ 2 lần thôi ạ

Em vừa lái thử hôm chủ nhật đây. Các cụ trên nói rồi, cứ hạng cao hơn mà táng, nhưng nếu vẫn thích hạng B thì xforce nó cũng hay đới ạ, trong cabin thì rộng không thua CX5 đâu, còn so nội thất với HRV bản G thì nó ngon và hiện đại hơn nhiều khi cùng giá vì nó là full. Cảm giác lái thì cũng chả thua mấy vì bọn hang B này hợp đi phố là chính, trợ lực điện nhẹ nhàng. Em thích cái tính năng phanh tay điện tử tự động phết
Xe này 105 ngựa, liệu có yếu quá ko cụ

akirachi

Xe máy
em củng đang quan tâm đến XFORCE này. nên mua phiên bản nào ổn áp các bác. xe chỉ dùng đi gia đình về quê cuối tuần tầm 100km thôi.

muca

Xe tăng
Xe này 105 ngựa, liệu có yếu quá ko cụ
Em chạy thử thì thấy bình thường cụ, từ 0 đến tầm 50km/h thì nó cũng sêm sêm hội cùng phân khúc, cao hơn thì không rút bằng con seltos của Kia. Còn full tải và đi dốc chưa được thử nên không dám phát biểu nhưng em nghĩ nó cùng công suất với con xpander mà 5 chỗ thì cũng chả yếu đâu. Nên đi gia đình bình thường thì ổn. Còn cụ thích chạy chân to thể thao thì chắc không hợp.

muca

Xe tăng
em củng đang quan tâm đến XFORCE này. nên mua phiên bản nào ổn áp các bác. xe chỉ dùng đi gia đình về quê cuối tuần tầm 100km thôi.
Không lăn tăn nhiều về tài chính thì cứ bản full mà táng cụ ơi!

nnhtelecom

Xe hơi
Ở group có cụ nào đã chạy thử Xforce chưa cho e xin ít RW,e đang phân vân giữa Toyota Yaris Xăng và XFC bản Pre quá. E xin cảm ơn các cụ ạ.
Em đã từng lái Toyota Yaris trong 1 ngày của người bạn, thực lòng không xứng đáng với số tiền bỏ ra.
- Cảm nhận đầu tiên là độ ồn lớn
- Ghế lái ngồi trật trội gò bó, thấy còn thua cả ghế lái i10 của em ý.
- Động cơ xe vọng vào trong xe cực nhiều. Bác cứ ra đại lý Toyota mà lái thử.

phuong2406

Xe đạp
pre cụ ơi. bản này là hợp lý nhất

acacac

Xe buýt
Hôm qua e lái thử, cảm giác lái, êm, cách ấm, cua ngọt hơn xpander đấy! Có điều trần xe hơi thấp (so với xpander) nên khi vào xe ở 2 hàng ghế, chưa quen bị chạm đầu. Ghế trc bên phụ chật hơn, mặc dù đã lùi hết cỡ, muốn lấy đồ gì trong hộc hơi vướng. Nội thất có quả chốt cửa là chốt rút như ngày xưa hơi chuối.

chaunhuado1

Xe tải
Hôm qua e lái thử, cảm giác lái, êm, cách ấm, cua ngọt hơn xpander đấy! Có điều trần xe hơi thấp (so với xpander) nên khi vào xe ở 2 hàng ghế, chưa quen bị chạm đầu. Ghế trc bên phụ chật hơn, mặc dù đã lùi hết cỡ, muốn lấy đồ gì trong hộc hơi vướng. Nội thất có quả chốt cửa là chốt rút như ngày xưa hơi chuối.
ra ngồi lái thử cả 2 xe đi bác.. ưng xe nào thì quất xe đó thôi.
Cùng phân vân như bác, mà chắc em chờ thêm chút xem tình hình giá cả có thay đổi gì không rồi quyết
Nói thật với các cụ là tầm phân khúc SUV đô thị giá 600-650tr giờ ở VN có rất nhiều lựa chọn, từ kiểu sáng thương hiệu đến động cơ-kiểu hộp số.

Mit thì xem qua dáng đẹp, ghế chất liệu cũng ngon; nhưng xem kỹ thì thấy mỏng manh lắm cụ ạ. Máy móc hộp số thì nói thật là kinh nghiệm lái xe của em thấy không bằng Expander bản Cross.

viethao

Xe đạp
Nói thật với các cụ là tầm phân khúc SUV đô thị giá 600-650tr giờ ở VN có rất nhiều lựa chọn, từ kiểu sáng thương hiệu đến động cơ-kiểu hộp số.

Mit thì xem qua dáng đẹp, ghế chất liệu cũng ngon; nhưng xem kỹ thì thấy mỏng manh lắm cụ ạ. Máy móc hộp số thì nói thật là kinh nghiệm lái xe của em thấy không bằng Expander bản Cross.
Cám ơn các cụ?e lại vừa thấy Creta giảm giá,bản ĐB có 625tr,đk như tỉnh e vào 700tr là vừa đẹp. Xforce e thấy mấy ae bảo đèn hậu hơi bé,vải giảm bám bẩn phần taplo trước sau gì cũng bẩn và máy yếu lắm. Bản Pre được cái lọc không khí Nano.

acacac

Xe buýt
Cám ơn các cụ?e lại vừa thấy Creta giảm giá,bản ĐB có 625tr,đk như tỉnh e vào 700tr là vừa đẹp. Xforce e thấy mấy ae bảo đèn hậu hơi bé,vải giảm bám bẩn phần taplo trước sau gì cũng bẩn và máy yếu lắm. Bản Pre được cái lọc không khí Nano.
Cụ hỏi giúp e bản tiêu chuẩn giá bnhieu với ạ! E gái e cũng chốt lấy creta rùi, ko xem xforce nữa! Cảm ơn cụ!