[Funland] Hiệu quả của bài thuốc chữa các bệnh về dạ dày, đại tràng, đường ruột của thầy mộc

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuanna2601

Xe máy
Website
vision-tech.vn
em bị thượng vị, cụ cắt giúp em 1 toa với

thầy mộc

Xe tăng
Vâng, địa chỉ cụ ở chỗ nào, lúc nào em đưa vợ em tới. Vợ em từ lúc đẻ xong lại bị trĩ nặng hơn. Cám ơn cụ.
H em ở trong bình duơng ko khám cho gấu nhà cụ dc, nhưng thuốc ở hn thì có cụ ạ
Em là một trong số các cụ đã và đang dùng thuốc của cụ chủ thớt. Em bị trĩ được cụ chủ tư vấn qua điện thoại vì cụ không có mặt ở hà nội là em bị trĩ và đại tràng. Đây là là lần đầu tiên em thấy khổ: đứng không yên, ngồi không được, nằm cũng không xong. May mắn gặp được cụ Thầy Mộc, em đã uống thuốc chỉ sau 2 ngày em thấy đỡ rất nhiều, hiện tại em đã uống một thang nhưng mãi không hết. mới chỉ được 1/4 mà bệnh đã đỡ khá nhiều, tin vui thêm cho em là em cũng đã tăng thêm được 1,3kg. Vì em lâu lắm rồi không tăng được kg nào, mặc dù ăn uống rất nhiều và đầy dủ. Gấu nhà em chăm không tăng cân được. Vì em thấy cụ Mộc tư vấn em bị thêm cả đại tràng, nên cụ cho thuốc chữa đại tràng và trĩ. Thuốc của cụ rất tốt và hiệu quả với em.
Chúc cụ và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc.
em bị thượng vị, cụ cắt giúp em 1 toa với
Cụ có thể liên lạc với chị oanh sdt 0972372380 để lấy thuốc.
Đc sn 79/14 phố mễ trì hạ. Gần chợ cốm mễ trì ợ, chúc cụ mau khỏi bệnh.
Thân ái.

tuanna2601

Xe máy
Website
vision-tech.vn
H em ở trong bình duơng ko khám cho gấu nhà cụ dc, nhưng thuốc ở hn thì có cụ ạ

Cụ có thể liên lạc với chị oanh sdt 0972372380 để lấy thuốc.
Đc sn 79/14 phố mễ trì hạ. Gần chợ cốm mễ trì ợ, chúc cụ mau khỏi bệnh.
Thân ái.
vâng cảm ơn cụ, em vừa gọi nhưng ko liên lạc đc. Chắc để chiều em gọi lại

thầy mộc

Xe tăng

DucLinhLinhChi

Xe hơi
Em bệnh nào cũng có. Bổ ích quá cụ ơi.

NHAULAHANHPHUC

Xe máy
cho em xin dia chỉ phong khám của bác o bình dương đi ạ....em có gọi cho bác rồi nhưng đợi lâu quá k thấy bác gọi lại cho em ...có địa chỉ em xuông thẳng khám lấy thuốc luôn ạ

thầy mộc

Xe tăng
cho em xin dia chỉ phong khám của bác o bình dương đi ạ....em có gọi cho bác rồi nhưng đợi lâu quá k thấy bác gọi lại cho em ...có địa chỉ em xuông thẳng khám lấy thuốc luôn ạ
3 tháng nũa phòng khám mới có giấy phép và hoặt động cụ ợ, có time cụ cứ qua thị xã bến cát hú em, em đang trồng rau ở đó. Sdt của em là .01677155!!!!375.
Trân trọng.

Chỉnh sửa cuối:

bogiashare

Xe hơi
Em bị dạ dày cũng lâu rồi. Năm kia đi nội soi thấy bị viêm loét hang vị. Em có điều trị thuốc tây một đợt rồi uống đông y, gồm thuốc của thầy Lang Thanh ở Lào cai và thuốc bột tán của bệnh viện 103. Bên cạnh đó sáng sáng em làm thìa mật ong theo dân gian. Em thấy khá ổn, chỉ mỗi tội đợt nào măm nhiều cá hay đi lại ô tô nhiều là thấy bụng cứ nóng và nhộn nhạo.
Hai tuần vừa rồi em lại bị lại, đau rát vùng thượng vị và bên trái vùng thượng vị. Cụ chuẩn lại bệnh và kê thuốc giúp em với.

thầy mộc

Xe tăng
Đó cũng chính là những dấu hiệu của viêm hang vị dạ dày cụ ợ, nếu cụ đã đọc. Từ đầu thớt tới h em nghĩ , cụ sẽ có cái nhìn cụ thể hơn về thuốc nhà em, hì vọng đc phục vụ cụ ,mong cụ mau khỏi bệnh.
Thân ái
Em bị dạ dày cũng lâu rồi. Năm kia đi nội soi thấy bị viêm loét hang vị. Em có điều trị thuốc tây một đợt rồi uống đông y, gồm thuốc của thầy Lang Thanh ở Lào cai và thuốc bột tán của bệnh viện 103. Bên cạnh đó sáng sáng em làm thìa mật ong theo dân gian. Em thấy khá ổn, chỉ mỗi tội đợt nào măm nhiều cá hay đi lại ô tô nhiều là thấy bụng cứ nóng và nhộn nhạo.
Hai tuần vừa rồi em lại bị lại, đau rát vùng thượng vị và bên trái vùng thượng vị. Cụ chuẩn lại bệnh và kê thuốc giúp em với.

Kiss The Rain

Xe tải
Hi cụ! Em muốn hỏi cụ một chút về bệnh đường tiêu hóa
- Em trước có đi khám và nội soi, bác sỹ chẩn đoán bị viêm hang vị, triệu chứng hay ấm ách ở hạ sườn phải, sáng dậy hay đi đại tiện mềm, có vẻ hơi sống...
Em đã uống thuốc kháng sinh bác sỹ kê đơn rồi kết hợp cả thuốc viện 354 nhưng thú thật là em chưa tuân thủ và uống thuốc kiên trì, đỡ đỡ chút lại thôi
Gần đây tình trạng vẫn thế nhưng cái chính là ko béo lên được, em phải thêm 4-5 cân nữa mới đạt chuẩn :) mọi người nói quá nên lại có động lực tìm thày tìm thuốc.
Cụ cho hỏi thuốc cụ có người ship được ko, hay phải đến tận nhà ạ ? Cụ PM giúp địa chỉ và các thông tin khác của thuốc ạ :P
Cảm ơn cụ!

tuanta

Xe tăng
Báo cáo cụ Mộc và các cụ. Mẹ em bị đại tràng, em mua thuốc cho bà, uống được 1 tuần thì đau bụng.
Mẹ em có gọi cụ Mộc và được hướng dẫn uống ít hơn (liều nhỏ hơn). Sau đó mẹ em vẫn đau và đã ngừng uống, nói thế nào cũng không nghe nữa.

thầy mộc

Xe tăng
Báo cáo cụ Mộc và các cụ. Mẹ em bị đại tràng, em mua thuốc cho bà, uống được 1 tuần thì đau bụng.
Mẹ em có gọi cụ Mộc và được hướng dẫn uống ít hơn (liều nhỏ hơn). Sau đó mẹ em vẫn đau và đã ngừng uống, nói thế nào cũng không nghe nữa.
Hiiiii trước khi biếu thuốc 3 đợt cuối năm ngoáivà đầu năm nay . em đã báo cáo với các cụ khi uống lúc đầu hay có hiện tượng bong niêm mạc tổn thương để làm lành , nên hay có cảm giác đau tăng hơn một chút, đó là biểu hiện của các cụ, mợ bị lâu rồi( mãn tính) nếu uống quá liều thì hay gây đi ngoài, cái này biểu hiện ngay,cụ cố gắng khuyên mẹ dùng đủ liều.thuốc đằng thường rã tật.
Thân ái.

thầy mộc

Xe tăng
Hi cụ! Em muốn hỏi cụ một chút về bệnh đường tiêu hóa
- Em trước có đi khám và nội soi, bác sỹ chẩn đoán bị viêm hang vị, triệu chứng hay ấm ách ở hạ sườn phải, sáng dậy hay đi đại tiện mềm, có vẻ hơi sống...
Em đã uống thuốc kháng sinh bác sỹ kê đơn rồi kết hợp cả thuốc viện 354 nhưng thú thật là em chưa tuân thủ và uống thuốc kiên trì, đỡ đỡ chút lại thôi
Gần đây tình trạng vẫn thế nhưng cái chính là ko béo lên được, em phải thêm 4-5 cân nữa mới đạt chuẩn :) mọi người nói quá nên lại có động lực tìm thày tìm thuốc.
Cụ cho hỏi thuốc cụ có người ship được ko, hay phải đến tận nhà ạ ? Cụ PM giúp địa chỉ và các thông tin khác của thuốc ạ :P
Cảm ơn cụ!
Hii cụ cố gắng kiên trì một chút.

Trạng thái
Thớt đang đóng