honda wase 110RSX rock và yamaha sirius RL

amanoginji

Xe buýt
Đồ nhựa của Ya mà còn long xòng xọc thì em chả hiểu đồ nhựa của hãng nào ngon hơn :)):)):))

Bá cáo bác là Su và Hon toàn xài gá nhựa, tháo ra tháo vào vài lần là gãy hoặc mòn.... nên long xòng xọc, thằng Ya thì toàn vít nhé... tháo vỏ ra là cả đống vít đấy... đi bét nhè có long cái gì đâu ạ. Xe em (Ju) đi 7 năm nay vẫn tự tin phi qua vạch giảm tốc mà không ngại ngùng nhá...:69::69::69:
Chuẩn, xe nhà Ju em đc 5 năm mà cũng chả ngán mấy cái gờ giảm tốc trên đg (phi về quê cứ đóng 80, qua mấy cái gờ giảm tốc thấy xe mình chuẩn thật, lái đầm tay mà rất chắc chắn ở vỏ xe) :69::69::69:

nolforever2003

Xe tăng
ac xin lỗi bác chứ cái thằng sửa xe chỗ bác chả biết cái chóa je
thế nào là nhanh phải thanh má phanh ạ
:77::77::77::77::77:
Ý bác ở trên là đã vành đúc của hãng thì k có phanh cơ ạ
phanh đĩa hết -- vành tàu mua ở phố huế thì mới có phanh cơ ạ
mà đã phanh đĩa lại còn phanh cơ đến là nản -- mất hết cả dáng vành đúc
Bác cứ ngồi đây rùi phán là k mua đc e cũng đến ạ bác - bác cắp đít lên ra cái cửa hàng gần nhà bác nhất mà check giá -- ai đuổi bác đâu mà bác phải lo k mua dc hàng -- Si thì lúc nào chả có hàng
SI # JU ở điểm là cách đặt xy lanh còn các thông số về máy móc thì giống
cụ nóng tính ghê.mà cậu sửa xe đấy nói trên phương diện tiết kiệm xiền ạ. còn về đi xe mà nói(:P) thì đi đĩa sướng hơn nhiều cho những cụ hay dùng phành trước. còn phanh đĩa sau thì em can( trừ mấy bác xe đua)

thanhvinhcao

Xe máy
Thú thật là ban đầu khi định mua xe em có ý chọn Honda, vì tin vào thương hiệu của nó. Nhưng tham khảo trên mạng thấy Honda bị chửi nhiều qua, bị chê là chất lượng dỏm nên em đã suy nghĩ lại.
Có cảm giác như những dòng Honda sau này không còn ngon như những dòng của thời thập niên 90 của thế kỉ trước. HDVN bây giờ hình như tệ lắm ạ!
Nhưng, hình như đợt tung ra 3 xe 110 lần này của Honda (WaveS 110; WaveRS 110; WaveRSX 110) là bọn nó đang định làm một thay đổi, đúng hơn là cải cách! Cải cách về chất lượng, để lấy lại niềm tin của khách hàng ấy ạ.
Hình như (chỉ là cảm giác) 3 dòng xe 110 mới ra đây chất lượng có ổn hơn thì phải. Những bác nào đã xài thử xin cho ý kiến cảm nhận khách quan!

Đồng ý với em này, tớ đi Wave RS 110 được nửa năm rùi thấy chất lượng cũng ngon lắm, đi cũng bốc và tiết kiệm xăng. Nhưng mà mún lấy lại niềm tin thì phải coi lại dịch vụ kìa, mấy cái Head thấy gai hết cả mắt

milanista1986

Đi bộ
Si đi bác, mấy con wave mới nhìn ngu ứ đỡ được. CÒn về máy thì Si bôc hơn vì nó hơn mấy con ngựa cơ mà, còn về độ bền thì tại người sử dụng thôi, bác cứ làm theo hướng dẫn bảo dưỡng của hãng đề ra thì có mà đi 10 năm xe vẫn nuột.