Say nắng- các cụ dễ say nắng vì một em như thế nào?

trangcali

Xe tăng
Thơ hay

Bò không ăn cỏ bò ngu,
Trai không gái gú trai ngu hơn bò!

Goz

Xe tải
Em chả bao giờ say như thế cả nên không biết tư vấn cho mợ như nào cạ. Em là một người rất kiên định, trung thành với với gấu, kể cả em Trang cali phoóc ni mơ ở trên xinh nhất xóm chè ná...:x.
Em ếck tin :))

lead2011

Xe container
Em cg chạ bao h say nắng....nhg em Trang cà ri mà cưa em thì em ko dám chắc như kụ Tuanphim.

Ti Sam

Xe hơi
Em cg chạ bao h say nắng....nhg em Trang cà ri mà cưa em thì em ko dám chắc như kụ Tuanphim.
À, với cụ này em lại phải hỏi: vì sao cụ ko say nắng? Nhà cửa cụ yên ấm hay vì gái ko hấp dẫn? Hay cụ là người đứng đắn :">

Ti Sam

Xe hơi
Em vẫn trông chờ vào sự đứng đắn của zai nhà em, nhưng giờ em đang nghi lắm.

LeM

Xe hơi
8-> ước gì em được như anh ấy"
jai nhà mợ có điều kiện như vậy ko say nắng thì phí, thông thường gặp những em đúng khẩu vị thì có mà say đứ đừ suốt ngày.
mợ về khuyên g jai nhà mợ là có say năng thì say chớp nhoáng thôi, say nắng nặng quá lại.. hao sức... sau này muốn say cung ko duoc =))

Mr Hoang

Xe hơi
Chắc chắn là say, điều này đã được check qua 10 ông chồng, và 10 ông khẳng định là có.
Nó là biểu hiện cái "đẳng cấp" của liền ông đấy ợ. Ra ngoài , à mày có à, thì tao cũng có nhé, kiểu gì cũng quay lại cái máng lợn thôi.

aitymo

Xe điện
Nhà em có cách quản zai chắc cực... nhưng ứ lói hế hế. Lói za các bà mách nhau anh em toi à hĩ hĩ

hcmt

Xe điện
Nói thật với mợ chứ, đàn ông nào mà chả say nắng. Bản chất tốt thì chỉ dừng lại ở thích, thế thôi. Còn nếu gái ngọt nước, duyên duyên tý mà bật đèn xanh thì 10 anh cả 10 đều chết. Nhất là chỉ kiểu có đi có lại, vui vẻ cả hai mà chả chết ai. em sướng anh vui. Cái này mợ cấm đoán khó lắm. Mợ nên vui vẻ, coi như không biết, thỉnh thoảng bóng gió cho biết điểm dừng thôi. làm mạnh quá lại tan đàn xẻ nghé ra, hỏng hết gia đình.

turbin_engine

Xe tăng
Có tí ái có khác, thớt xôm hẳn lên..:D

Có lần e nghe được câu nói này trên TV(chả nhớ là phim j nữa). "Trên đời chỉ có 2 loại người không rung động trước sắc đẹp: một là bậc thánh nhân, hai là những kẻ thất phu lỗ mãng." ==> Ngẫm lại e thấy chả sai tẹo nào.

Mợ chủ thớt xem Zai nhà mình có thuộc một trong 2 loại người ở trên không nhé, để còn biết mà chuẩn bị đề phòng đi là vừa.

Ti Sam

Xe hơi
Chắc chắn là say, điều này đã được check qua 10 ông chồng, và 10 ông khẳng định là có.
Nó là biểu hiện cái "đẳng cấp" của liền ông đấy ợ. Ra ngoài , à mày có à, thì tao cũng có nhé, kiểu gì cũng quay lại cái máng lợn thôi.
Có phải nó cho thấy là bản thân zai vẫn còn hấp dẫn, nên zai khoái lắm, đúng ko cụ?

Ti Sam

Xe hơi
Nhà em có cách quản zai chắc cực... nhưng ứ lói hế hế. Lói za các bà mách nhau anh em toi à hĩ hĩ
thế cụ pm cho em vậy nhá. Em thề em hứa em đảm bảo là ko hé răng có thằng trốn trong đống rơm. Thật ;))

Ti Sam

Xe hơi
Nói thật với mợ chứ, đàn ông nào mà chả say nắng. Bản chất tốt thì chỉ dừng lại ở thích, thế thôi. Còn nếu gái ngọt nước, duyên duyên tý mà bật đèn xanh thì 10 anh cả 10 đều chết. Nhất là chỉ kiểu có đi có lại, vui vẻ cả hai mà chả chết ai. em sướng anh vui. Cái này mợ cấm đoán khó lắm. Mợ nên vui vẻ, coi như không biết, thỉnh thoảng bóng gió cho biết điểm dừng thôi. làm mạnh quá lại tan đàn xẻ nghé ra, hỏng hết gia đình.
Sao đàn ông lại có thể yếu đuối thế được nhỉ? Tỉ dụ có thích thì cũng phải có khẩu vị chứ. chả lẽ gái cứ toét miệng cười là lẽo đẽo đi theo được rồi à? VÀi bà chị vẫn nói với em là nó đi đâu thì đi, nó vẫn về nhà thôi. Em có nên yên tâm với điều đó ko?

Cái chữ ký của cụ đúng ra phải là thế này thì phải:
Ra đường sợ chó chạy rông
Về nhà sợ nhất gấu không... gì
:D :D :D :"> :"> :">

Ti Sam

Xe hơi
Có tí ái có khác, thớt xôm hẳn lên..:D

Có lần e nghe được câu nói này trên TV(chả nhớ là phim j nữa). "Trên đời chỉ có 2 loại người không rung động trước sắc đẹp: một là bậc thánh nhân, hai là những kẻ thất phu lỗ mãng." ==> Ngẫm lại e thấy chả sai tẹo nào.

Mợ chủ thớt xem Zai nhà mình có thuộc một trong 2 loại người ở trên không nhé, để còn biết mà chuẩn bị đề phòng đi là vừa.
À nói về phần sắc đẹp, zai nào chả thích gái đẹp. Cơ mà nếu gái chả đẹp mà nó cứ dịu dàng nhẹ nhàng thì có dễ chết ko? em đang dò sóng đây.

Mr Hoang

Xe hơi
dạ em thì là cứ : mắt không thấy thì tim không đau, còn mắt thấy là do mắt đau.
Nhưng quả thực là đau lắm ợ.

Ti Sam

Xe hơi
Zai nhà em về rồi, em lượn. Lát em quay lại thỉnh í các cụ tiếp. :(( em là em nghi lắm cơ