[Funland] Táo quân năm nay thế nào…

Blackvip6

Xe máy
Cạn ý tưởng
Diễn viên toàn bọn youtuber lên đóng, tóm lại không còn chiều sâu ko còn hay nữa,

yivop

[Tịch thu bằng lái]
Vtv ngày càng tụt hậu vì cạnh tranh kém, đây là nơi mà nạn cccc phổ biến, rất nhiều nhân sự vào đài chỉ để để kiếm chỗ làm và ăn lương. Tất cả các chương trình trên VTV đều có thể thấy trên mạng xh hoặc các kênh truyền hình khác với chất lượng cao hơn, nhất là các chương trình tạp kỹ, thể thao, phim truyện, điển hình như Táo Quân. Chương trình thời sự thì nặng tính tuyên giáo...
Mục duy nhất ở Vtv mình vẫn thường xem đó là bản tin thể thao và dự báo thời tiết buổi tối, mỗi ngày khoảng 5 phút.
Phần lớn thời gian mở TV là mình xem youtube.
Những người có khả năng chỉ trú chân ở vtv một thời gian rồi tìm chỗ ra đi, đồng nghĩ chất lượng chương trình càng ngày càng đi xuống, thu nhập của nhân viên nhà đài càng teo tóp theo là đương nhiên
Dòng nước trong thì không bao giờ muốn hòa vào nước đục cụ ạ

Jumping up

Xe tải
Nhà đài vào đây đọc còm của các cụ chắc năm sau áp lực lắm 😅 Mỗi ctr Hoa xuân ca còn lại dở tệ.

yivop

[Tịch thu bằng lái]
Tào quân là 1, pháo hoa bqp là 2.
Các ông đc giao độc quyền, lợi thế quá nhiều, mà làm ăn chán bm.
Các ông làm tốt thì dân đc nhờ, pháo hoa ngon ngon thì mọi ng ai chả mua đốt giao thừa.
Làm ăn ngon thì mọi ng cùng win win có phải happy ko.
Người tử tế, có năng lực sao mà tồn tại trỏng được

cuongkilo

Xe tăng
3d như công lý còn vui vui. Thằng 3d năm này nhìn tướng người ngợm mặt mũi dâm dê đê tiện thế mà cho lên sóng được.
Em cực ghét cái thằng đấy, nhìn tởm lợm không chịu dc .Cứ nhìn thấy nó ở bất cứ đâu là em chuyển

con dơi 141

Xe điện
Cá nhân em thấy nhạt. Toàn chế giễu vài thứ lặt vặt. Lại thấy quảng cáo lộ liễu quá

poiuy

Xe cút kít
Nhà đài vào đây đọc còm của các cụ chắc năm sau áp lực lắm 😅 Mỗi ctr Hoa xuân ca còn lại dở tệ.
Vừa muốn thật hài hước, vừa đả phá QLNN, vừa muốn không đụng chạm chính trị nhạy cảm. Bài toán không bao giờ có lời giải.

beSuSu

Xe điện
Vừa muốn thật hài hước, vừa đả phá QLNN, vừa muốn không đụng chạm chính trị nhạy cảm. Bài toán không bao giờ có lời giải.
Dân chỉ muốn táo quân hài là chính, đâu nhất thiết phải đụng chạm 9 trị, ai yêu cầu cứ phải nhắc đến 9 trị.
Chẳng qua lấy cớ kiểm duyệt để che đi cái yếu kém về mặt hài hước.
Tôi tin với cái đội nhóm đấy, thả ra ko kiểm duyệt, thì cũng chả khá hơn mấy đâu.
Chỉ là lya do bao biện.
Cùng là các vde bình thường khác, họ cũng có làm ng khác cười đâu.

khong_co_xe

Xe tăng
Hay Táo miền Bắc mềnh ló thâm thúy các kụ nhể... Kiểu các kụ phải ngâm cứu, lâu lâu mang ra hưởi 1 tẹo ló mới búp phát 1 hôm phá lên cười sằng sặc từ sáng đến tối á!
Cụ nói quá, coi nhạt toẹt!

luyenok

Xe điện
Tưởng Gala cười kéo lại tí, ai ngờ còn rác rưởi hơn.
Hài nhảm, ba lăng nhăng quá, không có tí trí tuệ, thâm thúy nào.
Tối qua mới mở tivi, xem thử tí mà ko nghĩ đám Quang Thắng, Vân Dung giờ cũng nhảm như vậy, như mấy nhóm trẻ trâu tự phát trên Youtube.

beSuSu

Xe điện
có cụ nào xem hài kiểu nhẹ nhàng, đời thường như phần hài kịch trong 7 nụ cười xuân ko?
Nó đời thường mà cười nhiều phết. Và cũng ko nhảm.
hài trong nam khá đa dạng, kiểu nhảm, kiểu hề cũng nhiều, kiểu hay cũng nhiều. Ko vo hết hài Nam làm 1 được đâu. Kiểu hài Bảo quốc, nhắn nhó kiểu cảm nhí nhố thì em cũng cực ghét, ko nuốt được (mà hài Bắc gặp bọn nhí nhỗ, nhắn nhó biểu cảm kiểu này e cũng cũng nhai đc, kể cả vân Dung - chuyên dùng hình thể uốn éo).

Giờ xem hài của các bạn kiểu Tiến Luật, Thu Trang và 1 vài bạn khác xem cũng ok, cả stress. và nó cũng rất gần gũi, cuộc sống hằng ngày. (ko pahir tất cả các vở nhưng cơ bản là vậy)

Chỉnh sửa cuối:

Nam Phong Viet

Xe tải
Tưởng Gala cười kéo lại tí, ai ngờ còn rác rưởi hơn.
Hài nhảm, ba lăng nhăng quá, không có tí trí tuệ, thâm thúy nào.
Hai vở đầu có thoại khá thô tục. Đạo diễn chương trình kém quá các cụ nhỉ. Không hiểu sao thô tục vậy vẫn cho lên tivi chiếu cả nước xem ? Cháu thấy như nói chuyện bạn bè với nhau ở quán nước. Đúng là văn hóa xuống cấp quá thể.