[Funland] 'Trùm buôn siêu xe' Phan Công Khanh bị tạm giữ

Ngocanhqn

Xe buýt
Úi ai đọc, ai nghe thì cũng tưởng Qua kín với ẩn lắm, bài vở hết ấy mà cụ. Đã muốn kín với ẩn thì chẳng tuần nào, tháng nào cũng có bài có ảnh có giao dịch mua xe sưu tập đâu ạ.

Nói chung dây trong đấy tưởng bài bản mà bản phô quá, vỡ là vỡ đủ thứ liên quan thôi.
Dây tín dụng này dựng thằng khanh lên làm gì cụ nhỉ? Xe thì khấu hao mất giá dần, mua qua bán lại loanh quanh có mấy thằng chơi siêu xe với nhau. Mà thằng K này nó cắm xe liên tục thế nghĩa là nó ko có tiền, phải quay vòng trả lãi vỡ mặt:)) giống hệt mấy thằng nổi váng ngoài HN, tay đeo RM, sáng oánh gôn, tối ngồi tiệc tùng hút xì gà, cuối tháng lại thấy đeo khẩu trang đi lên lương ngọc quyến với hàng bông đóng lãi, đến khổ

juve99

Xe cút kít
Em tò mò tí, ông chú hàng hiệu là ông nào vậy cụ?
Chắc ý nói cụ Jonathan Hạnh Nguyễn- nhà chồng dv Hà Tăng. Nhà này e thấy ở đẳng cấp khác rồi, kín tiếng lắm, có bao giờ cần đánh bóng tên tuổi và thương hiệu đâu. E ở SG cũng chẳng thấy mấy ai nhắc đến, ko có con dâu là TTH thì cũng k biết họ là ai

T91

Xe container
Trung Nguyên dính vụ đất đai thôi, chứ ko lq đến đứng sau showroom đâu, mua bên này mỗi con senna thì phải, trình thằng Khanh này làm gì đủ tuổi hiểu biết về thị trường xe đâu, Trung Nguyên toàn mua bên showroom quận 5 thôi

Sent from SM-G965F via OTOFUN
Chuẩn luôn cụ.

phuongmit

Xe cút kít
Chắc ý nói cụ Jonathan Hạnh Nguyễn- nhà chồng dv Hà Tăng. Nhà này e thấy ở đẳng cấp khác rồi, kín tiếng lắm, có bao giờ cần đánh bóng tên tuổi và thương hiệu đâu. E ở SG cũng chẳng thấy mấy ai nhắc đến, ko có con dâu là TTH thì cũng k biết họ là ai
Sai rồi cụ, Nam Phong chồng Hà Linh chủ chuỗi quán Thái

BloodOwl87

Xì hơi lốp
Sai rồi cụ, Nam Phong chồng Hà Linh chủ chuỗi quán Thái
Ông phi công đó hả cụ. Thấy bảo vợ nó có trăm tỷ, thu nhập từ 7 quán Thái koh samui với gần chục căn thuê và cho thuê lại mảng Airbnb. Giàu thì cũng giàu nhưng làm gì kinh lắm đâu?

Abcdefghiklmnkl

Xe tải
Ông phi công đó hả cụ. Thấy bảo vợ nó có trăm tỷ, thu nhập từ 7 quán Thái koh samui với gần chục căn thuê và cho thuê lại mảng Airbnb. Giàu thì cũng giàu nhưng làm gì kinh lắm đâu?
Trăm tỷ thì bằng căn nhà của ông hàng xóm nhà em trên phố, thấy ông ý bình thường vẫn dép lê quần đùi, hôm nào xui ông ý bán xem thử tiêu như nào .

phuongmit

Xe cút kít
Ra vầy, em thì không dùng tóp tóp, fb thì cũng chỉ để shopping với bạn bè nên chịu mấy thể loại xoang chảnh này :D
Hihi e chỉ tìm nhân vật cho cc thôi chứ họ giàu như nào thì e hem có biết :))

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đó trước làm tiếp viên chứ cụ.

illidandh

Xe tải
Người nhiều tiền thật khó hiểu đem xe 10 tỉ đi nhờ bán hộ kiểu này, cu Khanh nắm từng đó siêu xe thì cũng phải khôn tí rút bên chai cắm bên nọ thì sao có được.
Chắc là khi trong tay người ta có rất nhiều tỉ thì nghĩ sẽ khác chăng các cụ nhể.

Chỉnh sửa cuối:

Imperia Garden

[Tịch thu bằng lái]
Dây tín dụng này dựng thằng khanh lên làm gì cụ nhỉ? Xe thì khấu hao mất giá dần, mua qua bán lại loanh quanh có mấy thằng chơi siêu xe với nhau. Mà thằng K này nó cắm xe liên tục thế nghĩa là nó ko có tiền, phải quay vòng trả lãi vỡ mặt:)) giống hệt mấy thằng nổi váng ngoài HN, tay đeo RM, sáng oánh gôn, tối ngồi tiệc tùng hút xì gà, cuối tháng lại thấy đeo khẩu trang đi lên lương ngọc quyến với hàng bông đóng lãi, đến khổ
Tay dựng PCK lên làm bình phong, cho chức vụ, làm hình ảnh chắc có gì khó nói, không muốn ra mặt, hoặc cũng có thể bận nhập khẩu xe nên không có thời gian ở showroom chăng ?!

Mazafaka

Xe buýt
Trăm tỷ thì bằng căn nhà của ông hàng xóm nhà em trên phố, thấy ông ý bình thường vẫn dép lê quần đùi, hôm nào xui ông ý bán xem thử tiêu như nào .
Ông hàng xóm tự mua nhà hay được thừa hưởng hả cụ, tiền tự tay kiếm ra thì mới được ghi nhận nhé.

Cô vợ thì giỏi từ xưa rồi, chú chồng ông chú hàng hiệu thì em không biết comment như thế nào, lắm pha khoe của hài vãi.

Anhdex

Xe tăng
Tôm tép so với Jonathan cụ ơi đang nói Nam Phong chứ nhà ông chú này hàng khủng thật ở tầm khác rồi 😂

BloodOwl87

Xì hơi lốp
Ông hàng xóm tự mua nhà hay được thừa hưởng hả cụ, tiền tự tay kiếm ra thì mới được ghi nhận nhé.

Cô vợ thì giỏi từ xưa rồi, chú chồng ông chú hàng hiệu thì em không biết comment như thế nào, lắm pha khoe của hài vãi.
Ông chồng dạng chạn thôi, làm ăn gì :D.
Em hà linh dân làm ăn ngấm vào máu từ mười mấy tuổi rồi.

ongtrumxd

Xe buýt
Tôm tép so với Jonathan cụ ơi đang nói Nam Phong chứ nhà ông chú này hàng khủng thật ở tầm khác rồi 😂
Nam Phong tiktok ông chú hàng hiệu, có vợ là em gì suốt ngày mình đã kiếm vài tỷ ở tuổi 20 thế nào à :))
thấy bảo chồng cũ của e ý là đại gia gì người Tây à

BloodOwl87

Xì hơi lốp
Nam Phong tiktok ông chú hàng hiệu, có vợ là em gì suốt ngày mình đã kiếm vài tỷ ở tuổi 20 thế nào à :))
thấy bảo chồng cũ của e ý là đại gia gì người Tây à
Ủa em Hà Linh 2 đời chồng hả cụ. Em này giỏi từ xưa mà. Tầm 214 nó đã mở mấy quán Cộng với kem dừa Koh samui lắm tiền rồi.
Mà đại gia lấy em xấu xấu thế làm gì nhỉ :))