[Funland] Viêm Xoang Em Khổ Lắm Rồi!

chuoiviet

Xe hơi
Cụ ra hiệu thuôc mua 1 vỉ clopheramin 2k/vỉ tối trước khi đi ngủ làm 1 viên, đảm bảo ngủ ngon, thông mũi cả ngày. Nhớ 1 ngày chỉ đc uong 1 viên nhé, làm lun và ngay đi
Vầng cám ơn mợ, em vừa ra mua xong. Hiệu thuốc bảo uống 2 viên, chưa biết hiệu quả thế nào nữa. Có gì sáng mai em báo lại

Đầu gấu

Xe tải
Em bị viêm mũi dị ứng nhưng cũng nhẹ, đi đâu cũng thủ theo lọ xịt mũi và lọ thông tắc mũi. Đi khám TW bác sĩ bảo viêm mũi dị ứng không chưa được đuổi về, bảo vào Nam hay ra nước ngoài mà sống sẽ hết. Có đợt em vào Nam cả năm không một lần hắt xì, về đây cứ trời lạnh đang trong chăn bò ra là biết đời nhau ngay, Đan Mạch cái mũi

Nhạc

Xe container
Mua cây c,.ứt lợn
Về đem rửa sạch , rồi lấy máy sấy tóc sấy cho héo héo đi.
Giã ra lấy nước , cho thêm tẹo muối .
Rồi nằm ngửa ra giường đầu bỏ ra ngoài.
Tra mỗi bên vài giọt , buốt tận óc luôn.
Xì mũi sạch ra , tiếp tục tra lần nữa.
Ngày 2-3 lượt .
Xong lại cho vào tủ lạnh , dung 2 ngày.
Chịu khó tháng là khỏi
Nhỏ cây ngũ sắc choáng lắm cụ ạ, mà phải cây thân tím mới được thuốc. Hôm nay trở lạnh mà e đang ko thở được đây. A kay nhất là có bận đi khám có b sỹ bảo e không phải bị xoang, làm e mừng hụt là khỏi rồi :(

bebi_oe_oe

Xe hơi
Vầng cám ơn mợ, em vừa ra mua xong. Hiệu thuốc bảo uống 2 viên, chưa biết hiệu quả thế nào nữa. Có gì sáng mai em báo lại
Cụ uống 2 viên cũng đc, nếu năm sau bị lờn thuốc thì lại xoay thuốc khác. E là cụ, k phải mợ

Chỉnh sửa cuối:

peroxide

Xe buýt
Một ngày đẹp trời, e ko dùng bình xịt nữa và mất 2 mùa đông thở bằng mồm, em khỏi bệnh xoang từ năm 2002 đến giờ. À mà e bị từ năm 1990

nnperav

Xe tăng
Em cũng bị viêm xoang dị ứng, cứ mùa đông là bị hắt xì, sổ mũi tìm mọi cách đến giờ vẫn y nguyên. Em cũng bị hơn chục năm rồi, đến khổ!

longmama

Xe điện
Em cũng đã dùng hết tất cả mọi phương pháp hết cả rồi. Từ nước muối sinh lý rửa hàng ngày, đến hoa *** lợn tím...tất cả rồi mà chẳng ăn thua. Mỗi cây giao là em chưa thử vì đang tìm. Nốt cây giao này mà không đỡ nữa thì có khi em phải chuyển vào trong miền nam ở vậy. Mặc kệ cmn gia đình ngoài này
Cây giao nhiều người chữa khỏi, cụ nên thử. Còn một bài thuốc nữa. Buổi sáng khoảng 9-10h cụ hái khoảng 10-20 lá cây cúc tần(một số nơi gọi là cây Tơ Hồng) chọn lá bánh tẻ tươi, khỏe. Về rửa sạch sau đem giã và cho vào khoảng chục hạt muối ăn(muối biển). Lọc lấy nước, nằm ngửa trên giường thò đầu ngửa ra ngoài, nhỏ liền 2 mũi (sẽ bị sặc). Nó sẽ buốt tận óc luôn, xì ra cả máu. Cụ làm khoảng vài ba lần/ngày, khoảng 1 tuần là khỏi. Cụ chú ý cho ít muối thôi, kẻo rất xót và buốt không chịu nổi đâu.

lechidung79

Xe tăng
Bị gì khổ nấy nhỉ

tt0812us

Xe điện
Alo alo. Con dê của mợ Giấy ơi. E tưởng nhà cụ Không Hiểu bên nhà Bóng có thuốc gia truyền chữa viêm xoang mà? Htrc mợ Yến Đinh cg lấy thuốc của cụ ý đấy. Sao cụ ko qua đó khám và lấy thuốc xem tn ak?
Cảm ơn mợ, mình cũng biết nhiều thầy với nhiều loại thuốc có thể chữa khỏi nhưng mình vẫn nghĩ là do cơ địa nên tạm thời khắc phục bằng máy hút ẩm!

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Cụ chuyển cả nhà vào Sài gòn sống là hết tiệt luôn

Film LLumar

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
llumar.com.vn
Đứa bạn thân em nó cũng bị rất lâu cứ đêm đến là nó không ngủ được cứ sụt sùi suốt thui, đến khi nó ra đi làm chẳng biết sao nó gặp được bác sỹ chuyên môn hay là ai giới thiệu nó uống THÔNG XOANG TÁN tầm cũng phải 2 năm, nó kiên trì lắm nó bảo em, cũng mệt mỏi với mấy cái hát xì và sụt sịt lắm rồi, bác thử tìm hiểu nếu hợp cơ địa thì tốt quá. Chúc bác mau khỏe mạnh

thầy mộc

Xe tăng
nếu cụ kiên trì trong 60 ngày em hứa sẽ điều trị cho cụ khỏi , miễn phí luôn.

dream 2

Xe buýt
Em bị mất 2 năm nhưng rồi em tự rửa mũi mỗi khi bị băng nước muối sinh lý. Không phải là nhỏ mà là rửa bằng một dụng cụ xịt nước muối sinh lý từ muiz này sang mũi kia. Hoặc dùng silanh xịt rửa như vậy. Cứ bị là làm khoảng 10 hôm khỏi hắn. Cố gắng giữ ấm bằng khẩu trang nữa. Em đa từng rất vô vọng vì chữa đủ moi cách mà ko khỏi giờ thì ok rồi
Em cũng hay làm giống cụ này. Về cơ bản đợt nào cấp tính vẫn phải dùng thuốc tây. Bình thường dùng nước muối sinh lý ấm rửa mũi cũng đỡ rất nhiều.

biahoihanoi

Xe lăn
Cụ tìm cây hoa kứt lợn tím giả nhỏ vắt nước thêm vài hột muối rồi nhỏ trực tiếp. 1 năm chỉ cần 2 lần, mỗi lần 7 ngày, mỗi ngày 3-4 lần, mỗi lần 3 giọt mỗi bên là OK. Chịu xót 1 tí nhưng nhanh khỏi.

căngthẳng

Xe tăng
Có cụ mợ nào bị như em không ạ? Hơn 20 năm nó hành hạ em, lúc nào cũng phải mang theo cái vật bất ly thân. Bình thường thì còn đỡ mỗi khi trái gió trở trời là nó lại hành hạ em. Đau nhức và khó chịu vô cùng, không thở nổi. Cách đây 4 năm em đã quyết định mổ, mà giờ đâu vẫn hoàn đó
chịu khó 1 ngày làm nhiều làn động tác day 2 đỉnh cánh mũi, sẽ đỡ nhiều. còn muốn khỏi hẳn thì nghiên cứu môn diện chẩn chữa xoang cực hiệu nghiệm

chuoiviet

Xe hơi
nếu cụ kiên trì trong 60 ngày em hứa sẽ điều trị cho cụ khỏi , miễn phí luôn.
Dạ em cám ơn cụ, em giờ đang thử nghiệm cây giao. Không hiểu sao là mỗi lần xông đang thông mũi xông vào thì bị tắc mũi luôn. Và xì ra toàn là máu. Nếu không được nữa thì cụ không phiền chữa hộ em nhé.

Green.vda

Xe tải
Cụ mua cây giao ở đâu và dùng ntn chia sẻ e phát nhé. E đang quan tâm mà chưa biêt ở đâu có?