Nhà em giống hệt nhà mợ, ăn 3 bữa ở nhà. Sáng gấu nhà em chuẩn bị sẵn đồ ăn trưa cho em và 1 F1 về buổi trưa. Tổng chi phí 3 bữa cho cả tháng + hoa quả chỉ hết tầm 10tr. Chủ yếu tiêu nhiều cho việc học + các khoản khác, trung bình 1 tháng khoảng 25 - 30tr.