[Thảo luận] 21h45 Đường Trần Quang Khải

spinex

Xe đạp
Tầm 9h45 hôm qua, trời đã hết mưa!

Chỗ này là cửa khẩu Hàm Tử Quan, phía bên phải là đê bê tông nên khuất tầm nhìn, trong khi rất nhiều người đi bộ qua đây. Em đoán là bác tài phóng nhanh, gặp người đi bộ qua đường hoặc xe từ cửa khẩu phi ra nhanh nên bất ngờ đánh lái trái gấp. Sáng nay em đi thể dục qua đó vẫn còn thấy nhựa kính tanh bành, khiếp thật.

Phường em đề nghị lắp đèn xanh đỏ ở đây lâu lắm rồi mà bọn nó có lắp cho đâu, không hiểu ra sao nữa vì đoạn này tai nạn nhiều lắm. Các bác hay đi qua đây chú ý nhé! Cả cửa khẩu phía trước đó (đường Trần Nguyên Hãn phi lên) lúc nào cũng có 1 chú "váng cà" bắt lỗi thô thiển lắm!

cityphonehanoi

Xe tải
Tầm 9h45 hôm qua, trời đã hết mưa!

Chỗ này là cửa khẩu Hàm Tử Quan, phía bên phải là đê bê tông nên khuất tầm nhìn, trong khi rất nhiều người đi bộ qua đây. Em đoán là bác tài phóng nhanh, gặp người đi bộ qua đường hoặc xe từ cửa khẩu phi ra nhanh nên bất ngờ đánh lái trái gấp. Sáng nay em đi thể dục qua đó vẫn còn thấy nhựa kính tanh bành, khiếp thật.

Phường em đề nghị lắp đèn xanh đỏ ở đây lâu lắm rồi mà bọn nó có lắp cho đâu, không hiểu ra sao nữa vì đoạn này tai nạn nhiều lắm. Các bác hay đi qua đây chú ý nhé! Cả cửa khẩu phía trước đó (đường Trần Nguyên Hãn phi lên) lúc nào cũng có 1 chú "váng cà" bắt lỗi thô thiển lắm!
Không phải Hàm tử quan cụ ơi, đoạn này đối diện UBCK mà cụ

AntonN

Xe máy
Đoạn này hình như từ Chương Dương Độ đâm ra chứ nhỉ?:^) Nhiều khả năng là phi thẳng từ trong cửa khẩu ra đâm trực diện, đầu xe mới nát bét như thế mà 2 bên hông không bị làm sao. Cụ Anhcobra chịu khó nhỉ, đi qua rồi quay lại để chụp ảnh update tình hình cho anh em.:P

biahoihanoi

Xe lăn
Bác NISSAN chắc quá chén mới phi nhanh thế này:77:

spinex

Xe đạp
Các bác nhìn bản đồ này cho rõ hơn nhé!

Chỉnh sửa cuối: