50tr có mua được xe có tiếng nổ trầm trầm như SẤM không các cụ?

kimlong111

Xe máy
Tầm đó bác kiếm con CB400 nắp pô hú vào thì kêu hơn cả sấm chứ có gì đấu :)

Phờ Râu

Xe điện
ơ hay cụ buồn cười nhỉ...tôi nói là ghóp ý sao cụ phải cây cú hp - hp

cụ biết thừa luật cấm gây ồn và chế xe..đấy là tôi nói vui còn cụ mua hay ko kệ mẹ cụ liên quan gì tôi...

diễn đàn đâu cấm thaỏ luận...từ vụ vui sao cụ cứ vác chuyện gì thế... cái gì anh chị với ko anh chị

tôi hơi ức chế vì cách cụ phải bẩn bựa đi vote 10 ngươi qua vote à

cụ à... cụ trẻ con lắm tôi diễn đàn là vui vẻ thoy chứ tôi vào học hỏi anh em là chính

cái điểm số mà quan trọng vậy à :-$

cứ chế xe vào lấp sấm vào xe đi sẽ biết...dầm dầm là tùy thằng ko phải người ta đú được mình đú được... ở đâu có luật riêng nhờ những thằng như cụ mà cái đất HN lúc nào cũng ầm ầm...

đừng so sánh HN và HP...nhưng nếu đi HP sẽ biết dân HP rất coi trọng luật..

thoi em thua... góp ý vui à này đi vote 10 người nữa qua trừ điểm đi nhé ...the kid =)) =))

em xl các cụ khác nếu em quá lời..còn cụ...tôi ko thèm chấp :-J
cụ này ko đọc kĩ rồi lại còn văng kinh quá :|
cụ chủ thớt hỏi xe bình thường, ko chế cháo gì mà vẫn nổ như sấm
nên đọc cho kĩ, hiểu cho tường tận, uốn lưỡi 7 lần rồi hẵng nói cụ ạ :|

745Li

Xe container
cụ này ko đọc kĩ rồi lại còn văng kinh quá :|
cụ chủ thớt hỏi xe bình thường, ko chế cháo gì mà vẫn nổ như sấm
nên đọc cho kĩ, hiểu cho tường tận, uốn lưỡi 7 lần rồi hẵng nói cụ ạ :|
Chuẩn,em vôt cụ òi. Cụ chủ thớt có thể mua CB 400 đời 98-99 là đáp ứng đc nhu cầu của cụ đới ạ.

uaz_mui_tran

Xe máy
Tháo bô ra thì em dự là không nổ được như sấm mà như gì í ạ hê. Hay bác độ bô lên xem sao, nhiều loại bô độ xe 50 nghe cũng như sấm tuốt...

XeOnline

Xe tăng
@ Cụ chủ thớt: Cụ mua được con nào hay hay show lên anh em xem nhé, em cũng đang muốn mua 1 con như nhu cầu của cụ.:D. Mời cụ 1 ly.

sexylam

Xe tải

rgvmen

Xe container
@ sexylam: có phải cụ hay ngự ở cây xăng đầu Lê Trọng Tấn không ạ, em thấy ở đấy có mấy em side k và mấy em xe cũ, dự là của cụ :D

to.be

Xe buýt
Tháo bô ra thì nói làm gì các cụ, vấn đề âm thanh của nó nghe trầm hùng lắm chứ không bành bành xé tai (có khi xe ngay đằng sau mà nghe như ở tít xa). Em nghĩ cái này cũng hơi khó độ hoặc độ thì cũng không chuẩn. Cụ nào biết hoặc có bán thì show lên giúp em nhé, thanhk nhiều.

Em xl cụ chủ thread đã spam nhiểu thread của cụ #-o

thứ nhất : em là e chỉ nói vui với cụ binhduongtv vì nghe thấy vụ độ xe...và tiếng xe..

còn chì bạch thủ chả hiểu rúc ở bụi nào ra ...

thứ hai : là chì bạc thủ chưa đủ tuồi làm dân Thủ 'Đô cái vụ này...tôi nói với cụ 1 điều Hà Nội cũng có 5 3 7 loại ko biết cụ ở loại nào ..chắc Hà Nội 2 hay 4 ...

thứ 3 : là đừng nên so sánh HN- HP - QN.. ko là mệt đấy...còn nếu ai thấy tôi dọa người khác xin cho cái dẫn chứng ko người ta bảo tôi mang từ dân anh chị ra

học đến đâu mà nghĩ suốt ngày anh chị vậy =))

thứ 4 :
Tôi đêk có việc gì ở HP và QN cả nên thiết nghĩ là chẳng bao h tôi thèm đến đấy hết. Dưng tôi nghĩ đi ở đâu cũng thế thôi,tôi ở Hà Nội đấy? Đã đc gọi là TP lớn chưa? Xe tôi thì tôi đi chẳng ảnh hưởng đến ai. Còn cụ mang cái giọng của băng anh chị lên ô ép nói mà cụ k thấy áy náy à?
đầu óc cụ có làm sao ko đấy tôi nói chuyện với cụ à mà cụ vào bắt chuyện với tôi...vô duyên ở mức đọ 2 thôy đừng mức độ 1...ở HN nhà rộng bao nhiêu cao bao nhiêu mà cứ lôi HN với HN ra ????

p/s bi h ko còn người thủ đô đâu đừng tự nhận kẻo xí hổ cho dân HN :-q

Chỉnh sửa cuối:

rgvmen

Xe container
Xin các cụ kéo nhau ra hàng bia giải quyết, loãng thớt quá, riêng bạn kiu tờ boi thì mình khuyên bạn cũng nên kiềm chế, hơn nữa người ta đẻ ra cái PM thì cũng nên để nó trong phạm vi PM, lôi lên pub chả giải quyết cái gì cả, bạn thấy k thoải mái thì PM lại bạn chì bạch thủ đi, mệt :((
Cụ chủ thớt có kết quả rồi nhé, các bác ấy đã quyết super 4 rồi kìa :)

deongang

Xe buýt
với tầm đó thoải mái cụ chọn đc dòng crui như magna 250, steed 400. còn dòng nake có thể CB 400, hornet250. dòng cafe race thì có VRX400, còn dòng sport thì chịu

ducmnm

Xe máy
Với tầm tiền đó thì bác kiếm 1 em steed 400cc rồi thay quả pô nứa vào mà chạy, đảm bảo nổ hoành tráng luôn!

binhduonghtv

Xe tải
Thank các cụ tư vấn, em đang nhờ đứa em hỏi thủ tục thi A2 xem thế nào. Không có bằng mà chạy ra đường cũng ghê phết các cụ nhỉ. Trước mắt tìm em 175cc chạy thử cho đỡ ghiền, cụ nào có thể tư vấn giúp loại này không ạ?

sexylam

Xe tải
@ sexylam: có phải cụ hay ngự ở cây xăng đầu Lê Trọng Tấn không ạ, em thấy ở đấy có mấy em side k và mấy em xe cũ, dự là của cụ :D
kụ chỉ đc cái dự chuẫn, cũ cũ bởn bởn thế mà hỏi mua suốt nghĩ lại để chơi cho nó sướng bán làm giè, các kụ nhỉ

rgvmen

Xe container
kụ chỉ đc cái dự chuẫn, cũ cũ bởn bởn thế mà hỏi mua suốt nghĩ lại để chơi cho nó sướng bán làm giè, các kụ nhỉ
Xời ạ, nhà em ngay đấy, đổ xăng chỗ cây xăng nhà mình cả 15 năm nay rồi mà không được biết cụ, mà có khi biết cụ thì lại k biết nick :D thế mới đau em, sang năm mà có A2 A3 A4 A5 Axxxx là em xin cụ cái rơ móc đấy nhé :))

sexylam

Xe tải
Xời ạ, nhà em ngay đấy, đổ xăng chỗ cây xăng nhà mình cả 15 năm nay rồi mà không được biết cụ, mà có khi biết cụ thì lại k biết nick :D thế mới đau em, sang năm mà có A2 A3 A4 A5 Axxxx là em xin cụ cái rơ móc đấy nhé :))
Xời ạ hóa ra là láng tỏi , quá đơn giản các loại A. thi bao nhiêu lần A mà chẳng thấy kụ đằng hắng giè cả , thôi lần sau vậy:))
:))

rgvmen

Xe container
:D hehe đa tạ cụ, hs A2 của em cũng đang gửi đàn anh bên Sở, cơ mà chả thấy ho he gì nên em cũng chả dám hỏi, lần này k đc lần sau em lại cắn thuốc nhờ cụ :D ngày nào dắt xe ra cũng làm 1 vỉ thuốc LIỀU cho nó khí thế vậy :D hôm nọ hết accu chít máy giữa ngã 4 thấy chú xxx tiến đến mà em sợ toát cả mồ hôi hội, tưởng chú ấy tóm quả biển mới chế lại hóa ra chú ấy đẩy hộ lên vỉa hè :))