[Funland] AFF Cup - ao làng nay đã thành hồ rộng

Ô tô điên

Xe tăng
Nên loại toàn bộ quân của HAGL ngay và luôn. Lối đá đếch gì toàn phất bóng dài để mấy ông gỗ tạ chạy loăng quăng. Hiệp 1 nó thả để phá sức nên ép sân mà mấy ông chân gỗ ăn hại.
Em thấy tuấn anh được đấy chứ. đá tốt mà cụ.
Có xt nên nhường cho mấy em u19-21 vào đi cùng để học kinh nghiệm.

Ga Leo Cay

[Tịch thu bằng lái]

Vô Dụng

Xe buýt
đúng rồi căn bản tự bóp lượt đi. Chứ cơ bản giờ ko còn sợ dù nó vẫn nhỉnh hơn.
:)) thay máu bọn Hagl là điều đầu tiên cần làm. Thua mà tỉnh người cải tổ còn tốt chứ giải này rùa rùa thằng Thái vào hấp diêm thằng Ỉn rồi nguyên cái cách dùng người cũ thì ăn mứt
Em nghĩ dù cầu thủ nào cũng đều đá vì tổ quốc nên em không chỉ trích, nhưng qua giải này, rõ ràng cụ Park biết nên cần phải làm gì để làm mới đội tuyển cũng như tạo mức độ cạnh tranh cao hơn. Cụ Park có điểm mạnh về chiến thuật cũng như tâm lý khá tốt, nhưng đôi khi cụ ấy đặt niềm tin quá mức vào những người mà cụ ấy đánh giá cao. Trường hợp của Đình Trọng, Văn Đức cũng khá điển hình, một cầu thủ đánh mất phong độ, một cầu thủ từ sau chấn thương gần như không thể đá được nữa nhưng cụ ấy vẫn giữ lại. Cụ ấy gọi nhiều nhưng gần như chỉ xoay quanh những nhân tố chinh chiến cùng cụ ấy bao năm. Đôi khi làm mòn sức của cầu thủ và triệt tiêu sự cạnh tranh và giảm cơ hội cho những cầu thủ khác.

hoangdang2002

Xe tăng
Nay tài bắt công bằng rồi mà cũng có ăn đc nó đâu, phải nói đá tốc cả váy lên rồi. Chắc cụ hattieu hết gáy :)).
Việt Nam thiếu 1 chân sút đẳng cấp! Quá tiếc khi h1 ko ghi đc bàn thắng! Nhân sự thiếu mất gần nửa đội hình! Thế là cố gắng rồi, về nghỉ thoii ae.
Trận này Chana im thin thít luôn, Thái đá chat có vẹo gì, chỉ cầm bóng quanh quẩn

nguyenhoang_gac

Xe buýt
VL WC cho nguyên team HAGL nghỉ gấp. O bế thế là quá đủ rồi.

Trận này cụ nào khen đội tuyển của chúng ta đá hay là tự sướng. Thái nó thắng trận trước nên trận này nó đá kiểu khác chứ mình hơn sao được nó
Cũng không hẳn cụ ạ, trận lượt đi Tài nó không bóp thì mình ít nhất trận hoà cụ nhé
Còn trận này Thái nó cũng căng với mình để khẳng định nhà vua DNA đó cụ nhưng không nổi thôi.

superPDP

Xe điện
Tiếc cho thằng em Văn Xuân, được chơi mỗi tý tẹo. Khẳng định luôn là Hồng Duy, Văn Toàn, Duy Mạnh (may mà chấn thương) không đủ trình độ để chơi những trận đỉnh như thế này. Các vị trí khác đá rất hay, Thái chạy theo không kịp
cụ kể thiếu, thêm Văn Thanh Tuấn Anh cũng nói chung loăng quăng thôi. Kiên nhẫn hi vọng thằng ku này nhưng nói chung cũng sản phẩm bơm vá và nó bị dính chấn thương nhiều quá. Méo hiểu sao cứ tình thương mến thương vào. Bọn vleague đảm bảo còn cả đống.

Kem tươi

[Tịch thu bằng lái]
Xem trận này hay quá cccm ạ. Tiếc là vận may của chúng ta chưa đến. Thái họ cũng kinh nghiệm rất biết cách làm giảm sự hưng phấn của chúng ta. Dù sao cũng chúc mừng họ. Về phần Đội tuyển Việt Nam, mong cccm tiếp tục ủng hộ cho hai trận đấu sắp tới tại VL 3 WC, đặc biệt là trận Mùng Một Tết gặp láng giềng TQ ạ.
Mấy trận WC sắp tới chả cần xem cũng biết thua trắng bụng :))

taiadau

Xe điện
Phải đau lòng nói là quân HAGL tính chiến đấu kém quá, gặp trận căng là khó triển khai bóng. QH, HĐ, TT, ĐC, TC và VĐ hôm nay đá tốt. Trận này cũng thấy là Thái ko hề quá mạnh cũng same same như ta nhưng ta cũng đang rơi vào lúc phong độ ko tốt. HĐ ngày càng hoàn thiện và đang trở thành tiền vệ top của ĐNA, mong HĐ được thi đấu ở Nhật để hoàn thiện mình hơn vươn tầm châu lục

kts.DucNgoc

Xe tăng
Ở góc nhìn quản lý thì cụ Park vẫn rất ổn. Có chăng điều chỉnh tìm kiếm thêm nhân tố cầu thủ thôi.

Chauthanh11

Xe điện
Tuấn Anh em thấy chỉ được cái nhiệt , chứ chuyền nhiều nhưng toàn chuyền ngang hay trả về . Từ 1/3 sân đối phương thì Tuấn Anh hoàn toàn vô hại , vì mẫu cầu thủ thiếu sức mạnh , tốc độ xử lý chậm như Tuấn Anh bị đối phương áp sát hay quây ráp thì coi như phế .

born2run

[Tịch thu bằng lái]
TA tốt chỗ nào? Hãy cụ chỉ đọc báo nghe bọn nó thổi? Đá rốt thì vào dã chẳng phải ra ngay.

superPDP

Xe điện
Việt Nam thiếu 1 chân sút đẳng cấp! Quá tiếc khi h1 ko ghi đc bàn thắng! Nhân sự thiếu mất gần nửa đội hình! Thế là cố gắng rồi, về nghỉ thoii ae.
Trận này Chana im thin thít luôn, Thái đá chat có vẹo gì, chỉ cầm bóng quanh quẩn
chân sút hay đc tin dùng tung hết vào rồi cụ. Nhân sự thiếu nói thẳng thiếu Trọng Hoàng, Văn Hậu, Văn Lâm thôi. Khó hiểu ở ông Park là những thằng máu lửa nhưng có đầu óc như Minh Vương ( cũng hagl) ko cho vào mà toàn chơi ma cũ.
Qua hai lượt trận nhìn rõ bọn này phế luôn

VietCK

Xe tăng
Vl thật, bình luận viên:
"Xem thật sướng"
"tinh thần chiến đấu chúng ta đã chiến thắng"
Xin lỗi các cụ, nghe blv cười đ*o nhặt được mồm =)) Việt Nam là nhất, Việt Nam vô địch =))
Đg điên cả người vì mãi chưa ghi đc bàn mà thg VK nó dám bảo xem thật sướng, đúng thg dở hơi

hoangdang2002

Xe tăng
Cũng không hẳn cụ ạ, trận lượt đi Tài nó không bóp thì mình ít nhất trận hoà cụ nhé
Còn trận này Thái nó cũng căng với mình để khẳng định nhà vua DNA đó cụ nhưng không nổi thôi.
Thái muốn thắng bỏ mẹ ra nhưng mé.o tấn công đc! Cả hiệp 1 mặt mũi Thái tái dại! Khả năng dứt điểm là điểm yếu cố hữu! Kiểu này phải hiệu triệu các chân sút Việt kiều trên thế giới thôi

Ga Leo Cay

[Tịch thu bằng lái]
Lão Park bảo thủ vãi thật. Đầy quân ngon mà không gọi. Suốt ngày gọi quân HAGL. Thằng Phượng với Toàn ăn hại chứ cả giải có làm nên trò gì đâu. Văn Thanh cũng xuống thảm hại. Xuân Trường quá yếu không tranh chấp được cũng nên lượn nốt. May ra được Tuấn Anh tạm nhưng gặp đội mạnh cũng tịt.

Xế Độp

Xe điện
Cảm ơn các cầu thủ, đá vậy là hết khả năng, hết bài rồi;
Sự thật là cụ Park vẫn còn bảo thủ trong một số trường hợp dùng người, mong sau giải này cụ Park sẽ cải tổ đội hình mạnh hơn;