[Funland] Ai đã phát tán clip nhạy cảm của cô gái này ?

MaLai_M

[Tịch thu bằng lái]
Mấy thớt/còm tấn công 2dv chứng minh đầy đủ hậu quả to lớn, nghiêm trongk của việc phát tán clip. A.T cần đòi bồi thường dân sự mạnh vào, bên cạnh án hình sự kịch khung dành cho thủ phạm.

Xe xin

Xe tải
Có một điểm nữa phản cảm vì con bé này là nó rất lươn lẹo và sống ảo nó chỉ là cộng tác viên cho một cái chương trình nhỏ của VTV nhưng nó lại bốc phét là nó là đang làm việc cho đài truyền hình Việt Nam. Nó chỉ nộp hồ sơ dự thi xong bị loại luôn từ vòng gửi xe còn không được vào tiếp vòng sơ khảo mà nó ghi là nó đã từng đi thi hoa hậu thì có chuối không. Rồi nó tham gia một cái vai quần chúng thậm chí còn không nhìn thấy mặt thì nó tự nhận nó là diễn viên phim về nhà đi con. Phải chăng nó làm tất cả những điều đó chỉ để tăng giá trị mặc cả mỗi cuộc trao đổi mua bán tình tiền
Cụ nói Chuẩn quá ạ.

nha-trang

Xe buýt
Xem xong clip em thấy vui và bổ mắt

Honda monkey

Xe tải
Không phải cháu. Chắc là cụ Honda monkey rồi.
Cụ nói thế chết em,mà các cụ trên này chém gió ghê thật,giả thuyết,định hướng,quy chụp các loại,trong khi cơ quan chức năng đang điều tra, em nghĩ các cơ quan chức năng nên vào thớt này chắc sẽ có được nhiều ý kiến hay,em cũng chém gió vậy thôi,chứ em dự là sẽ không bao giờ tìm được kẻ phát tán clip

NguyenXuanBach

Xe hơi
Con bé này dạng ghê gớm đấy, nhưng mà vụ giả vờ sụt sịt khóc và đòi tự tử thì lại non quá, càng mất điểm hơn là so với nằm im, đúng là tuổi còn trẻ. Em Trâm Anh kia mới dạng gớm kìa, cứ nhơ nhơn và càng hot.

Drop shot

[Tịch thu bằng lái]
Con này làm gì mà đẹp lắm. Cái nhìn đẹp nhất là cặp vú thì đã độ loa nâng ngực rồi, thích độn size gì to bao nhiêu chẳng được. Mà loa độ lúc quan hệ có dám mạnh tay đâu hôn qua loa lấy lệ. Có 1 số video của nó trên tik tok là thấy người đuồn đuỗn ý, vòng 3 không bơm nên hơi lép, chân tay như cẳng gà
Lão tùng không phải đại gia gì đâu, Thấy bảo hình như là làm sale ô tô, mới phất thời gian gần Đây. Chắc cũng mới cặp với con này thôi.
Nói chung thời buổi bây giờ bọn con gái có tí nhan sắc lười làm bú *** đàn ông để lấy tiền có gì hay ho đâu. Thằng cha này chắc cũng tiền chùa hay mới trúng quả gì đó nên suốt ngày chơi điện tử mà vẫn có tiền bao gái. Đúng là xã hội đảo điên có những người làm ăn bạc mặt cuối cùng dính cô vít bán xe bán nhà trả nợ còn loại gái ca ve như này thì vẫn ăn sung mặc sướng. Nó lại còn lên báo kêu là tự tử mới buồn cười chứ nói chung con này nó thuộc dạng gái lười láo và ranh ma nói chung là không thương được
Người dây dây mà mông như thế là ổn rồi, da trắng mịn thịt thơm, chân tay dài ko to ko bắp, cao gần 1m7. Chẹp chẹp, thế mà thí chủ còn chê dc thì chịu

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều bố chém gió thành thần. Xem nét thế còn cá trê. Bắt cái thằng phát tán kia kìa. Làm tình ko nằm trong phạm trù đạo đức. Như cơm ăn nc uống hàng ngày thôi. Hứng thì làm tí chứ có j mà nhiều cụ chửi rửa nọ chai phát kinh lên đc.

Dân Tổ

Xe container
Nó để cái bồn tắm thế này bắn tung tóe vô giường rồi sao ngủ? Em vào Phú Quốc thường không chọn mấy chỗ này hay Vin, thích ờ mấy cái resort trên núi cho yên tĩnh
Cái the Shells này nó thiết kế kiểu này cụ ạ, em cũng như cụ, những khu như Vin hay Sun đều né hết. :D

BMW_6688

Xe container
Các cụ chém quá..làm e nó hãi rồi định tuẫn tiết đây Nài 😃😃😃

kimthanlahan

Xe tăng
Ko có vụ đó đâu cụ ạ. Đã dính đến ma tý mà ko hợp tác nó đánh cho nát người. Chưa kể iphone quá mấy lần nhập sai pass máy tự động reset là chỉ với chúng ta thôi cụ nhé 🤭
Hi hi... iphone giờ mình vưỡn chưa xử lý được nhoé. Không dùng icloud, đặt chế độ xoá dữ liệu, cứ cố tình nhập mật khẩu 10 lần là xong cụ nhé.

realman_80

[Tịch thu bằng lái]
😂, Nam chính hình như có vẻ mệt nhất thời thôi chứ e nghĩ ko yếu đâu.
Phải nói trình phẫu thuật thẩm mỹ giờ lên cao thật nhưng mà e vẫn thích tự nhiên hơn.
Có cây hàng khủng như nam chính thì chỉ cần 2 nhát thọt chí mạng cũng làm em Thư Vũ hay nhiều em gái khác rụng rốn..

thudoll88

Xe tăng
Gớm các bố trên này cứ nhìn thấy hai cặp vú ngồn ngộn đập vào mắt tưởng là hàng thật. Hóa ra hàng giả cả:)) em nay làm ngực bên bác sĩ Trấn Thành ở bệnh viện An Việt hết hơn năm mươi củ
Ngoài ra đã làm rất nhiều thứ như là nâng mũi tiêm Filler má cằm, mông cũng có thể đã bơm