[Funland] Ai mà chả thích cái đẹp 😍

bo kent

Xe tăng
Các cụ/mợ hay xem phim thì thấy các cặp đôi yêu nhau toàn trai xinh + tài yêu gái đẹp đó thôi.
Giờ cặp đôi nhân vật chính mà xấu như ma thì phim hay mấy cũng chạ ai xem.
Ngoài đời cũng vậy, hẹn hò lần đầu với 1 anh đẹp trai là thấy thích rồi, chứ vừa lùn, xấu hơn mình lại hách trong nôi nữa thì chán hẳn. Đi vào nhà hàng mọi người cứ tưởng mình hám tiền nên cặp với anh xấu mà đại gia.
- Tuy nhiên cũng có 10 - 20% những anh xấu mã nhưng ăn nói có duyên, biết ăn mặc, nhìn sạch sẽ, ... nên càng tiếp xúc lâu càng thấy ổn. Trường hợp này là do mấy ông xấu tự ý thức được bản thân và cố gắng rèn luyện, chăm chút cách ăn mặc, giao tiếp, ... để khỏa lấp những nhược điểm. Những người đàn ông biết mình, biết ta và có ý chí rèn luyện như vậy chứng tỏ là người có trách nhiệm, xứng đáng là chỗ dựa vững chắc cho chị em về lâu dài. Chỉ là những lúc chỉ có 2 người với nhau thì chịu khó tắt đèn tối um tý là ổn thôi.
- Có nhiều ông đẹp trai, galant nhưng nói chuyện chán phèo. Những anh biết nói chuyện, thơm tho và có điều kiện 1 chút thì có nguy cơ sẽ có rất nhiều mối và thích mối quan hệ thể xác hơn là gắn bó lâu dài.
Tóm lại, ai cũng muốn chọn cái đẹp nhưng nói chuyện phải hợp, kinh tế phải ổn, chung tình, có tài và sức khỏe phải tốt nữa. Tuy nhiên nếu chọn hết các yếu tố trên thì ... mở phim xem tiếp thôi.

Ba Ngơ

Xích lô

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Mấy ông nói chuyện hấp dẫn thì chắc không có cơ hội cô đơn ý mợ ơi. Em thấy phụ nữ muốn an yên cứ nên tránh xa mấy anh mồm mép.
K phải dẻo mồm, mà nói chuyện có trí tuệ ấy mợ, chứ dẻo mỏ e cũng k ưa

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Đẹp thì ai nhìn cũng ưa mắt nhưng e có bảo e cần y ng đẹp đâu.
Nhưng xấu quá thì ko thể nào mà có cơ hội đc. Vì nc đã ko muốn nói rồi.
Nói chuyện thì quan tâm gì xấu đẹp hả mợ? Xì lốp rồi em còn nói chuyện đây này :))

Gagarose

Xe điện
Nhiều khi các mợ rất khổ, vì sự lựa chọn sai ngay từ đầu.
Mà top lựa chọn sai thì lựa chọn theo vẻ bề ngoài là đứng đầu
Mình làm mình chịu đừng kêu

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Mắt Nâu ơi hỡi Mắt Nâu
Chắc xinh đến mức gieo sầu bao trai
Dăm anh bám sát vật nài
Thế mà chưa duyệt được ai hở nàng ?

Cũng liều gửi tấm ảnh sang
Biết đâu nàng thích dáng vàng của anh
Chim khôn mong được Lộn Cành
Hết xì hơi lốp nhanh nhanh , trả lời...anh nhé ....kkk

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ/mợ hay xem phim thì thấy các cặp đôi yêu nhau toàn trai xinh + tài yêu gái đẹp đó thôi.
Giờ cặp đôi nhân vật chính mà xấu như ma thì phim hay mấy cũng chạ ai xem.
Ngoài đời cũng vậy, hẹn hò lần đầu với 1 anh đẹp trai là thấy thích rồi, chứ vừa lùn, xấu hơn mình lại hách trong nôi nữa thì chán hẳn. Đi vào nhà hàng mọi người cứ tưởng mình hám tiền nên cặp với anh xấu mà đại gia.
- Tuy nhiên cũng có 10 - 20% những anh xấu mã nhưng ăn nói có duyên, biết ăn mặc, nhìn sạch sẽ, ... nên càng tiếp xúc lâu càng thấy ổn. Trường hợp này là do mấy ông xấu tự ý thức được bản thân và cố gắng rèn luyện, chăm chút cách ăn mặc, giao tiếp, ... để khỏa lấp những nhược điểm. Những người đàn ông biết mình, biết ta và có ý chí rèn luyện như vậy chứng tỏ là người có trách nhiệm, xứng đáng là chỗ dựa vững chắc cho chị em về lâu dài. Chỉ là những lúc chỉ có 2 người với nhau thì chịu khó tắt đèn tối um tý là ổn thôi.
- Có nhiều ông đẹp trai, galant nhưng nói chuyện chán phèo. Những anh biết nói chuyện, thơm tho và có điều kiện 1 chút thì có nguy cơ sẽ có rất nhiều mối và thích mối quan hệ thể xác hơn là gắn bó lâu dài.
Tóm lại, ai cũng muốn chọn cái đẹp nhưng nói chuyện phải hợp, kinh tế phải ổn, chung tình, có tài và sức khỏe phải tốt nữa. Tuy nhiên nếu chọn hết các yếu tố trên thì ... mở phim xem tiếp thôi.
Cụ này nói đúng này. Em biết một, hai người đàn ông có ngoại hình kém may mắn chút thì họ lại rất hiểu chuyện. Nói năng gì cũng biết nhìn mặt người khác. Tiếp xúc lâu thì rất quý. Càng nói chuyện lại càng thấy thú vị. Mà lại khá là "duyên ngầm" nữa.
Nên ngoại hình chỉ là phút ban đầu gặp gỡ thôi, để duy trì quan hệ lâu dài, lại do tính cách là nhiều. Vì xấu/đẹp gì nhìn mãi cũng quen mắt.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng thế.
Em cũng đặc biệt thích phụ nữ xinh/đẹp. Nhìn/ngắm cái đẹp, nó như là bản năng ấy. Vì phụ nữ có ngoại hình thu hút (dáng vóc, khuôn mặt hay thần thái, cử chỉ) làm cho người đối diện cảm thấy "nhẹ nhõm" khi ... cùng ;;)
Cụ Gió vẫn "ăn nói nửa chừng", để em "nửa mừng nửa lo" nhỉ?! :D

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
Cụ này nói đúng này. Em biết một, hai người đàn ông có ngoại hình kém may mắn chút thì họ lại rất hiểu chuyện. Nói năng gì cũng biết nhìn mặt người khác. Tiếp xúc lâu thì rất quý. Càng nói chuyện lại càng thấy thú vị. Mà lại khá là "duyên ngầm" nữa.
Nên ngoại hình chỉ là phút ban đầu gặp gỡ thôi, để duy trì quan hệ lâu dài, lại do tính cách là nhiều. Vì xấu/đẹp gì nhìn mãi cũng quen mắt.
Thế ngô nghê như tớ thì có cửa gì không nhỉ?

sungsan2007

Xe tải
Em cũng tàm tạm, dây dợ cũng tàm tạm, ko biết có dc còm ko mợ???

revolutions

Xe buýt
Ngta cứ hay bảo đàn ông hám sắc.

Chứ e nói thật, e thấy phụ nữ cũng nhiều ng hám zai đẹp mà.

Nói chung, cái đẹp thì ai mà chả thích. Đúng ko các cụ. Chứ chả cứ là đàn nào.

Mà e nói thật, ko biết các chị e khác thế nào.
Chứ với em. Quen ông nào, mà lùn lùn. Béo béo. Xấu xấu. Đen đen. Hay vâu vâu...
Thì chỉ nói chuyện thôi. E cũng chẳng muốn nói rồi.
Chứ đừng bảo là đi uống nước cùng anh nhé!

Tuy e là phụ nữ thật. Nhưng e cũng khá trọng hình thức.
Ko phải vì e mỹ miều cao sang gì. Nhưng mà nói chung là xấu quá, thì e cũng ko thích. 😁

Kể cả là e cũng chỉ là 1 singlemom.
Có khá nhiều đàn ông và phụ nữ cứ nghĩ, phụ nữ từng có chồng con sẽ dễ tán. Nên nhiều ông, trông chả ra làm sao cũng à ơi. Tán tỉnh.

Khi chưa quen chưa biết tính cách 1 con người. Thì ít nhất. Hình thức cũng phải tương đối 1 chút, thì mới còn có tí cảm hứng nói chuyện.

Chứ e nói thật, mà nhìn đã ko muốn nc thì làm sao mà muốn gặp, hoặc đi ăn uống cùng. Chứ đừng nói gì đến việc yêu ạ. 😁

Nên có 1 số người quen e, xong khi gửi ảnh cho e. E nói thật là nhìn e đã thấy ko thích rồi.
Tự dưng nói chuyện nó mất cả cảm hứng đi ấy ạ

Thế xong rồi, a ấy lại cứ hỏi: Sao thế, sao e ko nói chuyện với a thế, sao e ko nói gì thế? Sao ko trả lời a.

Cơ mà chả có nhẽ em lại nói là: vì nhìn a xấu quá. Nên e ko có hứng để nói chuyện ạ.
Nói thế, vừa phô, vừa phũ , vừa làm đau lòng ngta.

Nên là em chỉ còn cách im sờ lặng và ít trả lời đi. Hoặc ko nói gì nữa. Để họ tự rút lui thôi ah.

Nhiều lúc nghĩ cũng thấy tội tội cho 1 -2 anh mà mình bơ bơ đi ko trả lời.

Dẫu biết rằng, nhân sinh ra chả ai muốn mình xấu xí. Họ cũng ko đc lựa chọn hình thức cho bản thân.

Cơ mà tại vì các a ấy tấn công kinh quá. Lại còn có chủ đích rõ ràng, tán để yêu. Yêu để lấy. Nên bắt buộc, e phải dùng chiêu Bánh bơ. 😁

Vì chắc chắn là ko bao giờ e có thể thích người như vậy.

Vậy nên. Những lúc như vậy, e thấy rất là hiểu và thông cảm cho các anh zai chỉ thích gái đẹp 🤣

Căn bản đến mình là phụ nữ, mà mình còn ko thích đc người xấu quá. Thì sao trách đàn ông, khi mà bản năng sinh ra vốn dĩ của họ đã vậy rồi 😁

Hình ảnh mang tính chất minh họa 👌
Có ảnh mới tin :D

Mợ cho xem ảnh mấy ông xấu gửi ảnh cho mợ xem cái, để các cụ trong đây còn biết thế nào là xấu để lượng sức :D