[Funland] Ai mà chả thích cái đẹp 😍

Ba Ngơ

Xích lô

cokimi

Xe điện
Haizzz, mợ thớt chắc ko rõ đội môn mít vừa già vừa xấu giai :-"

Mercedes.com

Xe buýt
Ngta cứ hay bảo đàn ông hám sắc.

Chứ e nói thật, e thấy phụ nữ cũng nhiều ng hám zai đẹp mà.

Nói chung, cái đẹp thì ai mà chả thích. Đúng ko các cụ. Chứ chả cứ là đàn nào.

Mà e nói thật, ko biết các chị e khác thế nào.
Chứ với em. Quen ông nào, mà lùn lùn. Béo béo. Xấu xấu. Đen đen. Hay vâu vâu...
Thì chỉ nói chuyện thôi. E cũng chẳng muốn nói rồi.
Chứ đừng bảo là đi uống nước cùng anh nhé!

Tuy e là phụ nữ thật. Nhưng e cũng khá trọng hình thức.
Ko phải vì e mỹ miều cao sang gì. Nhưng mà nói chung là xấu quá, thì e cũng ko thích. 😁

Kể cả là e cũng chỉ là 1 singlemom.
Có khá nhiều đàn ông và phụ nữ cứ nghĩ, phụ nữ từng có chồng con sẽ dễ tán. Nên nhiều ông, trông chả ra làm sao cũng à ơi. Tán tỉnh.

Khi chưa quen chưa biết tính cách 1 con người. Thì ít nhất. Hình thức cũng phải tương đối 1 chút, thì mới còn có tí cảm hứng nói chuyện.

Chứ e nói thật, mà nhìn đã ko muốn nc thì làm sao mà muốn gặp, hoặc đi ăn uống cùng. Chứ đừng nói gì đến việc yêu ạ. 😁

Nên có 1 số người quen e, xong khi gửi ảnh cho e. E nói thật là nhìn e đã thấy ko thích rồi.
Tự dưng nói chuyện nó mất cả cảm hứng đi ấy ạ

Thế xong rồi, a ấy lại cứ hỏi: Sao thế, sao e ko nói chuyện với a thế, sao e ko nói gì thế? Sao ko trả lời a.

Cơ mà chả có nhẽ em lại nói là: vì nhìn a xấu quá. Nên e ko có hứng để nói chuyện ạ.
Nói thế, vừa phô, vừa phũ , vừa làm đau lòng ngta.

Nên là em chỉ còn cách im sờ lặng và ít trả lời đi. Hoặc ko nói gì nữa. Để họ tự rút lui thôi ah.

Nhiều lúc nghĩ cũng thấy tội tội cho 1 -2 anh mà mình bơ bơ đi ko trả lời.

Dẫu biết rằng, nhân sinh ra chả ai muốn mình xấu xí. Họ cũng ko đc lựa chọn hình thức cho bản thân.

Cơ mà tại vì các a ấy tấn công kinh quá. Lại còn có chủ đích rõ ràng, tán để yêu. Yêu để lấy. Nên bắt buộc, e phải dùng chiêu Bánh bơ. 😁

Vì chắc chắn là ko bao giờ e có thể thích người như vậy.

Vậy nên. Những lúc như vậy, e thấy rất là hiểu và thông cảm cho các anh zai chỉ thích gái đẹp 🤣

Căn bản đến mình là phụ nữ, mà mình còn ko thích đc người xấu quá. Thì sao trách đàn ông, khi mà bản năng sinh ra vốn dĩ của họ đã vậy rồi 😁

Hình ảnh mang tính chất minh họa 👌
Em thừa tiêu chuẩn soái ca, zai thẳng, zai ngoan, chỉ biết làm việc, tuy nhiên em đã xong tập 1 rồi thì có làm bạn được với mợ không thế:))

tranmanhha

Xe điện
Giống như bao cụ khác.
Em ngồi hóng ảnh. Chứ chả có nhu cầu gì khác.

Dan du an

Xe cút kít
Ngta cứ hay bảo đàn ông hám sắc.

Chứ e nói thật, e thấy phụ nữ cũng nhiều ng hám zai đẹp mà.

Nói chung, cái đẹp thì ai mà chả thích. Đúng ko các cụ. Chứ chả cứ là đàn nào.

Mà e nói thật, ko biết các chị e khác thế nào.
Chứ với em. Quen ông nào, mà lùn lùn. Béo béo. Xấu xấu. Đen đen. Hay vâu vâu...
Thì chỉ nói chuyện thôi. E cũng chẳng muốn nói rồi.
Chứ đừng bảo là đi uống nước cùng anh nhé!

Tuy e là phụ nữ thật. Nhưng e cũng khá trọng hình thức.
Ko phải vì e mỹ miều cao sang gì. Nhưng mà nói chung là xấu quá, thì e cũng ko thích. 😁

Kể cả là e cũng chỉ là 1 singlemom.
Có khá nhiều đàn ông và phụ nữ cứ nghĩ, phụ nữ từng có chồng con sẽ dễ tán. Nên nhiều ông, trông chả ra làm sao cũng à ơi. Tán tỉnh.

Khi chưa quen chưa biết tính cách 1 con người. Thì ít nhất. Hình thức cũng phải tương đối 1 chút, thì mới còn có tí cảm hứng nói chuyện.

Chứ e nói thật, mà nhìn đã ko muốn nc thì làm sao mà muốn gặp, hoặc đi ăn uống cùng. Chứ đừng nói gì đến việc yêu ạ. 😁

Nên có 1 số người quen e, xong khi gửi ảnh cho e. E nói thật là nhìn e đã thấy ko thích rồi.
Tự dưng nói chuyện nó mất cả cảm hứng đi ấy ạ

Thế xong rồi, a ấy lại cứ hỏi: Sao thế, sao e ko nói chuyện với a thế, sao e ko nói gì thế? Sao ko trả lời a.

Cơ mà chả có nhẽ em lại nói là: vì nhìn a xấu quá. Nên e ko có hứng để nói chuyện ạ.
Nói thế, vừa phô, vừa phũ , vừa làm đau lòng ngta.

Nên là em chỉ còn cách im sờ lặng và ít trả lời đi. Hoặc ko nói gì nữa. Để họ tự rút lui thôi ah.

Nhiều lúc nghĩ cũng thấy tội tội cho 1 -2 anh mà mình bơ bơ đi ko trả lời.

Dẫu biết rằng, nhân sinh ra chả ai muốn mình xấu xí. Họ cũng ko đc lựa chọn hình thức cho bản thân.

Cơ mà tại vì các a ấy tấn công kinh quá. Lại còn có chủ đích rõ ràng, tán để yêu. Yêu để lấy. Nên bắt buộc, e phải dùng chiêu Bánh bơ. 😁

Vì chắc chắn là ko bao giờ e có thể thích người như vậy.

Vậy nên. Những lúc như vậy, e thấy rất là hiểu và thông cảm cho các anh zai chỉ thích gái đẹp 🤣

Căn bản đến mình là phụ nữ, mà mình còn ko thích đc người xấu quá. Thì sao trách đàn ông, khi mà bản năng sinh ra vốn dĩ của họ đã vậy rồi 😁

Hình ảnh mang tính chất minh họa 👌
Hình minh hoạ của cụ cháu thấy không hợp gu ạ

thngaylangthang

Xe ngựa

Mít tố nữ

Xe tăng
Thế mợ khác e, e lại chỉ thích đàn ông tài và nói chuyện hấp dẫn, xấu cũng thành đẹp hết :D
Mấy ông nói chuyện hấp dẫn thì chắc không có cơ hội cô đơn ý mợ ơi. Em thấy phụ nữ muốn an yên cứ nên tránh xa mấy anh mồm mép.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Như mợ đặt vấn đề, thì em cũng ngầm hiểu là ngoại hình mợ rất "được" rồi ạ. Vì phụ nữ có ngoại hình khả ái -> xinh -> đẹp sẽ có tiêu chuẩn cho việc lựa chọn đối tác để trò chuyện hoặc giao lưu lâu dài, kiểu kiểu vậy.

Em cũng đặc biệt thích phụ nữ xinh/đẹp. Nhìn/ngắm cái đẹp, nó như là bản năng ấy. Vì phụ nữ có ngoại hình thu hút (dáng vóc, khuôn mặt hay thần thái, cử chỉ) làm cho người đối diện cảm thấy "nhẹ nhõm" khi giao tiếp cùng.

Tất nhiên, ngoại hình chỉ là ấn tượng ban đầu thôi. Còn để tiến tới việc giao lưu trò chuyện sâu hơn, thì lại do quan điểm sống, tính cách nữa. Nhiều người, lần gặp đầu tiên chưa thể nói lên điều gì. Phải gặp lần 2,3...5,6 mới có thể hiểu sơ sơ về họ. Càng tiếp xúc lại càng thấy quý mến. Nhưng có người, nói chuyện 1 lần, thấy rõ một bức vách ngăn cách, vì: Khoe khoang, màu mè hay giả trân...

Nói gì nói, ngoại hình thu hút cũng được ưu ái hơn trong nhiều vấn đề, nhất là phụ nữ - đó là em quan sát từ thực tế ạ. Nên em cổ vũ nhiệt liệt phụ nữ làm đẹp, chăm sóc và trau dồi mình,:D.

Mũm_Mĩm

Xe tải
Haizzz, mợ thớt chắc ko rõ đội môn mít vừa già vừa xấu giai :-"
hẳn nào bị tháo bánh xì hơi lốp rồi kìa cụ. Em vừa vào hóng đã thấy chủ tus "nằm im" roài.
Em cũng team mê giai đẹp nhưng quan trọng nhất vẫn là trí tuệ và cách nói chuyện. Thực tế những người ban đầu em chẳng hề có ấn tượng gì vì vẻ bề ngoài nhưng sau này lại thành bạn thân, thành tri kỷ chỉ vì tiếp xúc lâu nên hiểu nhau.
Tiếc là em chưa gặp ai vừa đẹp trai vừa giỏi giang trí tuệ bản lĩnh cả :(

Mít tố nữ

Xe tăng
hẳn nào bị tháo bánh xì hơi lốp rồi kìa cụ. Em vừa vào hóng đã thấy chủ tus "nằm im" roài.
Em cũng team mê giai đẹp nhưng quan trọng nhất vẫn là trí tuệ và cách nói chuyện. Thực tế những người ban đầu em chẳng hề có ấn tượng gì vì vẻ bề ngoài nhưng sau này lại thành bạn thân, thành tri kỷ chỉ vì tiếp xúc lâu nên hiểu nhau.
Tiếc là em chưa gặp ai vừa đẹp trai vừa giỏi giang trí tuệ bản lĩnh cả :(
Có con trai em đây! Nhưng nó còn bé quá mới 21 tuổi.

thngaylangthang

Xe ngựa
Như mợ đặt vấn đề, thì em cũng ngầm hiểu là ngoại hình mợ rất "được" rồi ạ. Vì phụ nữ có ngoại hình khả ái -> xinh -> đẹp sẽ có tiêu chuẩn cho việc lựa chọn đối tác để trò chuyện hoặc giao lưu lâu dài, kiểu kiểu vậy.

Em cũng đặc biệt thích phụ nữ xinh/đẹp. Nhìn/ngắm cái đẹp, nó như là bản năng ấy. Vì phụ nữ có ngoại hình thu hút (dáng vóc, khuôn mặt hay thần thái, cử chỉ) làm cho người đối diện cảm thấy "nhẹ nhõm" khi giao tiếp cùng.

Tất nhiên, ngoại hình chỉ là ấn tượng ban đầu thôi. Còn để tiến tới việc giao lưu trò chuyện sâu hơn, thì lại do quan điểm sống, tính cách nữa. Nhiều người, lần gặp đầu tiên chưa thể nói lên điều gì. Phải gặp lần 2,3...5,6 mới có thể hiểu sơ sơ về họ. Càng tiếp xúc lại càng thấy quý mến. Nhưng có người, nói chuyện 1 lần, thấy rõ một bức vách ngăn cách, vì: Khoe khoang, màu mè hay giả trân...

Nói gì nói, ngoại hình thu hút cũng được ưu ái hơn trong nhiều vấn đề, nhất là phụ nữ - đó là em quan sát từ thực tế ạ. Nên em cổ vũ nhiệt liệt phụ nữ làm đẹp, chăm sóc và trau dồi mình,:D.
Em cũng thế.
Em cũng đặc biệt thích phụ nữ xinh/đẹp. Nhìn/ngắm cái đẹp, nó như là bản năng ấy. Vì phụ nữ có ngoại hình thu hút (dáng vóc, khuôn mặt hay thần thái, cử chỉ) làm cho người đối diện cảm thấy "nhẹ nhõm" khi ... cùng ;;)

cusao

Xe lăn
Hình như mọi người chưa biết câu nói " gái ham tài, trai ham sắc" hay sao mà cứ đi tranh luận và bày tỏ những điều mang tính chất chân lý như " mặt trời mọc ở phương đông, lặn ở phương tây" ?

Relax45

Xe hơi
Đen Vâu mà mợ còn chê thì khó rồi😂

Rivers

Xe container
Mợ thớt tìm mãi chưa ưng ai nên book vé ra đảo chơi rồi à.