Ảnh OFF Club Liberty vs Sh 2012 ngày 13-5-2012 ^^

PhanAnhQuan88

Xe buýt
tao thay mặt LC nói thẳng là ám mày đấy, được chưa , ko có mày tự nhiên nói cái chuyện anh em LC bùng tiền hat karaoke ra thì làm sao có chuyện như thế này

trong khi đó mày có là người trong cuộc ko hay mày nghe kể lại rồi làm hẳn 1 bài văn bôi bác, tao cho mày nói lại mày bảo ai ko đóng tiền trong cái vụ hát karaoke hôm qua, mày giải thích hộ tao cái

mày nói ra làm tao, anh hoàng và rất nhiều ng trong LC còn mặt mũi nào ko, sáng sớm đang ngủ nghe cái tin bùng tiền giật cả mình .
Có tật hay sao mà phải giật mình thế nhỉ ?

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Có tật hay sao mà phải giật mình thế nhỉ ?
sao mày biết hay vầy, tao có tật là thích chửi thẳng vào mặt mày đấy được chưa, mày đuối lý rồi hả, nên ko sao được lại bảo có tật giật mình, mày ko phải đánh trống lảng thằng đàn bà kia, tao đang hỏi mày là mày bảo ai ko đóng tiền. hay là mày có vệ tinh riêng đi theo LC hả

shopdangviet

Xe buýt
Các cụ nội bộ nên giải quyết bên ngoài đi chứ , topic đang là nơi giao lưu 2 chi hội mà cứ um xùm ntn thì mod sắp khóa ạ :(

bô đấy đi dạo đầu nghe phê nhưng ngoài 3000>4000km bông thủy tinh có độ dãn thì nghe phè phè ko êm nữa :( , nếu mún khắc phục nên nhồi bông ự , mà em còn 1 cây ko đi , nguyên box , cu em mua về 1 tháng tháo ra làm cây arrow cho chất :D
a mới đi >1000km thấy có vẻ chưa vỡ giọng, nghe như xe 67 @@

MinPrince

Xe buýt
:)) Nên ra ngoài đánh cãi chửi nhau thôi :)) Chứ viết trong này kể cả ai đúng ai sai đi chăng nữa. Người ngoài nhìn chả ra cái thể thống gì các cụ ạ :))

RomeoT

Xe tải
Tranh cãi nhau đủ rồi thì đọc bài thơ cho hạ hỏa

CẢM XÚC

Làm thi sĩ chỉ vì mơ tới gái
Muốn tán nàng nên cố đ..ái ra thơ
Đọc dâm thư tìm lời lẽ mộng mơ
Mỗi khi bí lại google để search

Đây là lầu cho tâm hồn xanh mướt
Đây 8 tầng cho thân xác lên mây
Đây thiên thai cho những phút quay tay
Xuất tinh túy thành những dòng cảm xúc

Hãy cứu rỗi những linh hồn rữa mục
Hãy đắm mình trong cực lạc thần tiên
Hãy quên đi tất cả những muộn phiền
Và hãy sống như lần đầu được sống

Ta bên em trong một chiều gió lộng
Hai trái tim vàng dệt mộng lứa đôi
Mất đời trai trong một phút chơi vơi
Thấy phong cảnh giữa hai bè lá cỏ (!)

- Tôi chỉ là một con chim bé nhỏ
Nàng như rồng bay lộn giữa tầng không
Nếu như chim tự muốn khóa trong lồng
Sao lại trách người thơ tình lơi

sanxeko

Xe tải
Website
fb.com
Thực ra mình biết mấy cái chuyện tung tin đấy là do ai , nhưng mà thôi , ae ta cứ rút kinh nghiêm . Còn bới móc ra làm gì , vui vẻ đi .

duyjet297

Xe tải
a mới đi >1000km thấy có vẻ chưa vỡ giọng, nghe như xe 67 @@
=)) lý do mà em tháo ra bán lại là như thế ạ , nếu đi đều ga quay người lại nghe còn có tiếng phè phè như bị hở cơ , nói tóm lại , đi bô độ ko có lợi cho động cơ đâu anh ạ , trừ khi lên trái ko dễ bị xuống máy lắm , vì đi bô độ lượng gió thoát ra ( cổ bô , đầu ống xả ) sẽ nhiều hơn bô zin >>> máy hoạt động nhiều hơn >>> chu kì trái , nòng .... sẽ hoạt động nhiều hơn để xe chạy ko hụt ... đấy là lý do ga đầu của 4road nghe rất chán chỉ khi đi qua mốc 30km/h, bô đó nghe rất hay nếu sh 175 , 300i ( em đã nghe thử nghe đúng chất ) ko anh Linh lên 175 đi cho ae club có người khởi nguồn đam mê :D

PhanAnhQuan88

Xe buýt
sao mày biết hay vầy, tao có tật là thích chửi thẳng vào mặt mày đấy được chưa, mày đuối lý rồi hả, nên ko sao được lại bảo có tật giật mình, mày ko phải đánh trống lảng thằng đàn bà kia, tao đang hỏi mày là mày bảo ai ko đóng tiền. hay là mày có vệ tinh riêng đi theo LC hả

Anh Tuấn ạ ... , anh tìm thử lại cho em xem chỗ nào là em bảo các anh ko đóng tiền ko ? Anh trích dẫn ra cho em xem hộ cái ?
Sao anh cứ thích vơ vào mình thế ?
Thực sự em ko muốn đụng cham đến anh . Từ đầu đến giờ , anh tự thấy mình bị em xúc phạm lắm à ?
Anh xem lại xem ?
Tại sao anh lại nói em như thế ?
Hẳn ai cũng thấy những lời nói của anh khủng khiếp gấp bội những câu em nói ra ?
Anh có danh dự của riêng anh nên anh phản bác em như vậy khi cho rằng em động chạm đến anh .
Ko chỉ riêng anh có danh dự , mà ai trong chúng ta đều có danh dự riêng của mình ( dù nhiều , dù ít )
Em ko chà đạp quá đáng lên anh ... Tại sao anh dẫm đạp lên em như vậy ?
Em thực sự ko muốn sừng cổ lên cãi nhau với anh . Ko phải vì em đuối lí , nhưng em nghĩ mình ko nên cãi nhau với anh nữa .
Anh đừng làm như vậy . Anh sinh năm 86 , em ít tuổi hơn anh , em tôn trọng anh, anh đừng để em phải đi ngược đạo lí và cãi lại anh ...

Từ giờ em xin được thôi trả lời những câu nói của anh nếu như em cảm thấy ko cần thiết ( mong anh đừng hiểu lầm , em ko hề có ý coi thường anh ). Nhưng em ko muốn cãi nhau nữa...

nocopy

Xe hơi
Kết thúc vụ tranh luận tại đây thế này nhé:
- 1 số bạn trẻ éo đi off chỉ ngồi nhà gõ bàn phím bô bô cái mồm bảo Li CLub k trả tiền khiến Sh CLub bực mình, trả tiền
> xin lỗi các bạn yên ngay dùm, éo biết gì còn nói, bọn chim lợn chả biết cái gì chỉ giỏi chọc ngoáy, đá đểu dẫn tới hiểu lầm. Hôm qua do ae đều say, Li club có 7 đầu người ( k tính Gấu, cào cào... ) và Sh Club có 7 người, tiền Karaoke vẫn trả đầy 50/50, k phải lí do tiền nong ở đây. Cái gây giận là do ae LC k biết ứng xử, ngoại giao do lúc đó say hết, không còn nghĩ được gì nên bỏ về mà không có í kiến gì vs bên Sh. Nhưng có bác Dương bên Li ở lại đại diện thanh toán, chi trả, xin lỗi nên các bác bớt nóng rồi.
- Hiện tại lời xl đã được chuyển đến các mem của Sh Club và được chấp nhận vui vẻ
- Cảnh báo bọn chim lợn: éo biết cái gì, không là người trong cuộc thì câm đi, đừng xuyên tạc cho ae hoang mang thêm, làm mồi bới móc cho bọn Biladen đánh boom nhé =))
hqua v e say nên e về trc' và cũng có gửi r. ság nay bận k update thôh tin j cả. nchug ch chưa rõ ràg mà các bác tùng lum lên. bjo thì ai nói j nói đi...thôi qua r thì cho nó qua. lắm ch cho ngta đc thể nói ra nói vào

sanxeko

Xe tải
Website
fb.com
THôi , trẻ con đâu mà cứ lên mạng cãi nhau , có người yêu vợ con hết rồi đấy ;)) có gì inbox nc riêng đi . Đừng mang ra đây nữa ko mod khóa đấy , đây k phải chỗ cãi nhau .

yunarus

Xe hơi
vâng ... , em tham gia nhiều chi hội rồi . Ở đâu cũng vậy ... tính cách của em chỉ khiến cho người ta chia làm 2 phe : siêu ghét và siêu thích.
Chắc cái phe "siêu thích" cũng thuộc thành phần bẩn chớt dư này. Làm thằng thanh niên sống nó thoáng lên, sống bí thế ngta chửi cho vào mặt ý chứ chả hay đâu. Ngày trước thì sun xoe 1 tấc lên zời, trái máu cái là quay lại cắn ngay được. Sống 2 mặt kiểu này ra xã hội nó vả cho vênh 1 mặt lên ý mà phô ra ah?

nocopy

Xe hơi
Xin lỗi em . Anh cũng muốn như vậy lắm ...
Anh ko có nhiều thời gian để đôi co , thời gian để gây sóng gió , bất bình với mọi người thì càng ko có .
Em thử nghĩ xem ? ...làm như vậy anh được cái gì ?

Anh nổi tiếng là con người sống thẳng thật . Thẳng thật quá đôi khi có nhiều điều bất lợi . Chính bởi con người anh như vậy nên xung quanh anh luôn có 2 phe đối lập : 1 là rất ghét , 2 là rất ủng hộ . Anh nghĩ mình ko cần phải thay đổi tính cách vốn có của mình vì nó ko xấu hoặc gây ảnh hưởng gì đến xã hội ( có chăng nó chỉ gây ảnh hưởng đến những cá nhân mà mình vạch trần họ)
Cá nhân anh cũng là thành viên trong hội , anh ko hề mong muốn gây mẫu thuẫn với mọi người như thế.
Nhưng em à , anh bảo em phải " vừa vừa , phai phải " ư ? anh mà như thế , liệu có ai họ " vừa vừa , phai phải " lại với anh ko ???
Nếu có thì anh sẵn sàng.
tôi chỉ nói ngắn gọn thế này nhé, ông nói ôg k có tjan đúng k? thế thì ôg đừg chọc gậy báh xe, đừng cả ngày ngồi để cm k thiện chí nữa. gét nhau thì gét cả ***. nên thôi, cho dù bjo nó có thơm đến mấy ôg cũng thấy thối. HAI BÁNH XE QUAY mà ông cứ ngồi chọc mọi ng đi sao đc =))

Chỉnh sửa cuối:

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com

Anh Tuấn ạ ... , anh tìm thử lại cho em xem chỗ nào là em bảo các anh ko đóng tiền ko ? Anh trích dẫn ra cho em xem hộ cái ?
Sao anh cứ thích vơ vào mình thế ?
Thực sự em ko muốn đụng cham đến anh . Từ đầu đến giờ , anh tự thấy mình bị em xúc phạm lắm à ?
Anh xem lại xem ?
Tại sao anh lại nói em như thế ?
Hẳn ai cũng thấy những lời nói của anh khủng khiếp gấp bội những câu em nói ra ?
Anh có danh dự của riêng anh nên anh phản bác em như vậy khi cho rằng em động chạm đến anh .
Ko chỉ riêng anh có danh dự , mà ai trong chúng ta đều có danh dự riêng của mình ( dù nhiều , dù ít )
Em ko chà đạp quá đáng lên anh ... Tại sao anh dẫm đạp lên em như vậy ?
Em thực sự ko muốn sừng cổ lên cãi nhau với anh . Ko phải vì em đuối lí , nhưng em nghĩ mình ko nên cãi nhau với anh nữa .
Anh đừng làm như vậy . Anh sinh năm 86 , em ít tuổi hơn anh , em tôn trọng anh, anh đừng để em phải đi ngược đạo lí và cãi lại anh ...

Từ giờ em xin được thôi trả lời những câu nói của anh nếu như em cảm thấy ko cần thiết ( mong anh đừng hiểu lầm , em ko hề có ý coi thường anh ). Nhưng em ko muốn cãi nhau nữa...
mày xem cái nick của tao, có khi nào tao cãi vã như này ko, nói cho mày biết nhé, mày cũng trong LC đáng ra chuyện có như nào thì mày có bức xúc hay ko đồng ý cái gì muốn góp ý thì mày nên nói riêng nội bộ anh em thôi, đây mày cho hẳn 1 bài thơ, mày xem như thế có được không, tao xl mày vì ăn nói hơi thô lỗ và cục cằn, nhưng nói cho mày biết chưa bao h biết ăn ko của ai cái gì, và cũng chẳng bao h đụng chạm đến ai nếu người ta ko đụng chạm đến mình

ờ thì mày nói Úp Sọt, tao nói toẹt ra là ý mày nói anh em LC bùng tiền hat karaoke SH Club , đúng chưa.

mày phát ngôn xem lại đi ai dẫm đạp lên ai thế, mày đang dẫm đạp lên cả nhà LC chỉ vì cái CM thối nát của mày đấy

sáng sớm tao đang ngủ chưa hiểu chuyện gì đã có phone vào số cùa tao là LC bùng tiền, phải mày mày có tự ái ko ?