Ảnh OFF Club Liberty vs Sh 2012 ngày 13-5-2012 ^^

PhanAnhQuan88

Xe buýt
Chắc cái phe "siêu thích" cũng thuộc thành phần bẩn chớt dư này. Làm thằng thanh niên sống nó thoáng lên, sống bí thế ngta chửi cho vào mặt ý chứ chả hay đâu. Ngày trước thì sun xoe 1 tấc lên zời, trái máu cái là quay lại cắn ngay được. Sống 2 mặt kiểu này ra xã hội nó vả cho vênh 1 mặt lên ý mà phô ra ah?
Chắc cũng ko ít thằng muốn thế lắm, nhưng tiếc là chưa có đứa nào làm được...

PhanAnhQuan88

Xe buýt
mày xem cái nick của tao, có khi nào tao cãi vã như này ko, nói cho mày biết nhé, mày cũng trong LC đáng ra chuyện có như nào thì mày có bức xúc hay ko đồng ý cái gì muốn góp ý thì mày nên nói riêng nội bộ anh em thôi, đây mày cho hẳn 1 bài thơ, mày xem như thế có được không, tao xl mày vì ăn nói hơi thô lỗ và cục cằn
Ít ra anh cũng tự biết được rằng cá nhân mình ăn nói thô lỗ , cục cằn .
Em rất "ngưỡng mộ "anh ...
Anh bảo em nên góp ý nội bộ thôi . nhưng mà gửi đơn lên xã , xã ko duyệt , gửi đơn lên huyện , huyện ko thông ... thôi thế đành phải gửi đơn lên tỉnh thôi . Chứ em biết phải làm thế nào ???

nocopy

Xe hơi
Tất cả những gì anh viết đều có mục đích . Anh chưa bao giờ viết mà ko suy nghĩ .
Anh cũng chưa bảo giờ " lạm dụng " khả năng viết văn hay gì gì đó của mình sất cả , bởi anh ko nghĩ là mình giỏi văn. Anh chỉ biết cố gắng sử dụng và lựa chọn những từ ngữ sao cho thật khéo để diễn đạt 1 cách tốt nhất ý mình muốn nói mà thôi ...
Có điều , mỗi người hiểu nó theo những kiểu khác nhau , khiến nó bị lệch lạc thành đủ kiểu.
Ai hiểu thì họ thông cảm và ủng hộ . Ai ko hiểu thì mình cũng đành chịu ...

thế thì tốt nhất ý: im đi. cứ luyên thuyên mãi. ôg cần thôg cảm à??? thế sao ôg cứ đi trách móc nhg ng họ cũng chỉ vì cái niềm vui của mọi ng, họ cũng có phải a e ruột già k mà họ vẫn hết mình đấy thôi. ủng hộ á? chính xác cái việc ôg đag làm là nói và nói thật nh để mọi ng theo cái hiểu bảo thủ ngớ ngẩn nhỏ nhen của ôg

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Anh bảo em nên góp ý nội bộ thôi . nhưng mà gửi đơn lên xã , xã ko duyệt , gửi đơn lên huyện , huyện ko thông ... thôi thế đành phải gửi đơn lên tỉnh thôi . Chứ em biết phải làm thế nào ???
ko duyệt thì chấp nhận đi, cuối cùng thì được lại cái gì ............

Yinny

Xe tải
Thôi em can mọi người. Tất cả trong tập thể này rồi, đừng cãi nhau khiến ae mất đoàn kết, người ngoài lại nói này nói nọ k hay đâu.
Anh Q.A, a Tuấn, a Đức xuôi đi ạ :(

nocopy

Xe hơi
văn thơ ôg giỏi ôg ra nhập hội văn thơ nhé, ôg cứ ở đây làm j? ôg phê phán cái LC thì ôg đi chỗ khác, sao ôg cứ zây zớt làm j? lưu luyến à =))

PhanAnhQuan88

Xe buýt
Thôi em can mọi người. Tất cả trong tập thể này rồi, đừng cãi nhau khiến ae mất đoàn kết, người ngoài lại nói này nói nọ k hay đâu.
Lỡ trèo lên lưng hổ rồi , khó xuống lắm anh ạ .
Thôi anh xuống được rồi . Anh Tuấn thì ko biết thế nào .

Thôi em ko cãi nhau nữa .
Lỗi ở em hết ..., em đã gây ảnh hưởng và mất đoàn kết giữa mọi người .
EM xin lỗi anh Hoàng , anh Tuấn và các anh em trong câu lạc bộ .
Thực sự cho em xin lỗi ...

kenzee

Xe tải
Thôi các a ạ.đã là 1 tập thể thì mỗi người nhịn nhau 1 tiếng đi ạ.người ngoài nhìn vào những cm này sẽ thấy LC k ra gì cả.qua r thì cho qua thôi.đừng xé chuyện bé thành to nữa :) hôm đấy e k đi k biết gì nên cũng k dám bình luận gì cả.Mọi người dừng ở đây nhé

nocopy

Xe hơi
nóng j đâu e, gió đag về :)) mát lắm. a cũng chỉ buồn cười cái loại nửa ông nửa thằg này thôi =))

PhanAnhQuan88

Xe buýt
văn thơ ôg giỏi ôg ra nhập hội văn thơ nhé, ôg cứ ở đây làm j? ôg phê phán cái LC thì ôg đi chỗ khác, sao ôg cứ zây zớt làm j? lưu luyến à =))
ừ ... tờ biết mình sai rồi . Tớ vẫn lưu luyến với hội Li.
Tớ thích ngắm cái xe của cậu , xe của anh LBGN và các anh em trong CLB.
Tớ suy nghĩ nông cạn quá . Tớ biết là giờ thì muộn rồi , có nói gì đi chăng nữa cũng chả ra gì hết.
Tớ xin lỗi ...

Đọc từ đầu, thấy mọi chuyện chẳng có gì mà tự nhiên thành to tát ra. Ông PhanAnhQuan88 bớt đàn bà tí đi, comment toàn thấy thở ra thối hoắc, mọi chuyện chẳng có gì mà ông vào topic nói toàn cái ko hay.
Anh em tham gia diễn đàn cũng chỉ FUN là chính, thế nên vui vẻ đi :x.

Lukas

Xe tăng
Chúc mừng buổi OFF thành công của 2 hội ..

Tạp nham Sh với Li . Trông chả ra đâu với đâu . Chả có chút đồng bộ và thẩm mỹ gì hết.
Nhìn lộn xộn , tạp phí lù thế ... nói chung là xấu kinh .
May mà mình éo đi . Thiệt sáng suốt. Biết ngay mờ ... thùng rỗng kêu to ...
Ông thở ra được những câu như này tôi đã thấy quá đàn bà rồi. Như nào là tạp nham SH với Li, người ta đam mê xe thì đi chơi vui vẻ với nhau ko được à. Cái quan trọng là ae chơi với nhau bên ngoài như nào chứ cái xe cộ nó quan trọng thế à.

PhanAnhQuan88

Xe buýt
nóng j đâu e, gió đag về :)) mát lắm. a cũng chỉ buồn cười cái loại nửa ông nửa thằg này thôi =))
Ừ , cậu cứ cười vào mặt tớ đi ... cười cho hả giân vào . Cười nhiệt tình và thoải mái vào . Cười cho đến bao giờ cảm thấy thoải mái thì thôi .
1 nụ cười là 10 thang thuốc bổ .
Tớ thấy vui vì đã khiến cho bạn cười được. Ít ra thì mình cũng giúp ích cho bạn .

buRnX

Xe đạp
đọc mấy cái cm của ông phananhquan đau mắt thế. tôi thấy ông nên im đi và đừng nói gì nữa cho mng đỡ bực mình. từ đầu đến h tôi thấy mỗi ông ném đá thôi đó. ông đừg có giải thik nữa mng đã nghĩ k tốt về ông nữa r thì im lặng là vàng đó.

Lukas

Xe tăng
ừ ... tờ biết mình sai rồi . Tớ vẫn lưu luyến với hội Li.
Tớ thích ngắm cái xe của cậu , xe của anh LBGN và các anh em trong CLB.
Tớ suy nghĩ nông cạn quá . Tớ biết là giờ thì muộn rồi , có nói gì đi chăng nữa cũng chả ra gì hết.
Tớ xin lỗi ...
Cụ này biết mình sai rồi thì 2 hội nhà mình cũng rộng dãi chút :):)