Chi hội Ảnh Offline của i30Club.

angelox

Xe máy
ui giời, bảo sao trằn trọc ko ngủ được
bác ruoi ơi, có lẽ bác để em nguyên hình y như cũ, không rách rời không chắp vá, cho em được toàn thây yên ngủ đêm nay với, :'(n :77:

Tanchik

Xe đạp
* Hình ảnh được ghi lại bởi nhà báo Tanchik...(em ko bit đọc sao cho chuẩn tên của cụ ạ...:)))
Em có dính dáng đến tí Nga ngố nên nick name đọc nó hơi trẹo lưỡi tí, đọc đúng là Tân chích ạ.

Đường mật

Xe buýt
Cụ RUOI xem ntn, trong CLB mà có ông Chích với Hút là mệt lém :))

teapot

Xe buýt
Em có dính dáng đến tí Nga ngố nên nick name đọc nó hơi trẹo lưỡi tí, đọc đúng là Tân chích ạ.
Nhưng trông kụ có vẻ chất Hàn Xẻng, với lại i30 là của Hàn Xẻng à cơ! Cơ mà gọi là Tan Chin hay hơn:21::21::21:

bham_farmer

Xe đạp
Dạ, bữa trưa nay chỉ đạm bạc như thế này thôi ạ, nhưng mà có ối vấn đề được bàn đến ở đây. Vụ trưa nay còn được các cụ ví như vụ hồi Bác Hồ Chủ tịch của chúng ta ngồi với cụ Lê Nin, cụ Các Mác bàn chuyện giải phóng ấy ạ.

Ta nâng cốc đã...

Bữa ăn đạm bạc, chỉ có rau chấm xì dầu + khoai chiên và (b)(b)(b) thôi ạ.

Mọi người bàn tán xôn xao và rất gay cấn. (gọi là gay cấn chứ nhìn mặt ông nào cũng tươi như hoa... ven đường thế kia thì gay nối zề....:)):)):)))
* Hình ảnh được ghi lại bởi nhà báo Tanchik...(em ko bit đọc sao cho chuẩn tên của cụ ạ...:)))
- Ngoài ra còn có sự gọp mặt của một cố vấn quân sự, quân sư quạt mát dấu thân nữa ạ.
- Ảnh chỉ có tính chất minh hoạ, thực tế còn phũ phàng hơn.:)):)):))
Cái vụ này là thế lào ấy nhỉ. Cơ mà e thấy dạo toàn cafe. Thèm (b)

HBO

Xe máy
các cụ off vui nhỉ?

Đường mật

Xe buýt
Cụ Nông dân dạo nài cấy cầy ở đâu mà không thấy đi ọp

HBO

Xe máy
Thoa cấc cụ. Chẻn là trưa lay đói wá, iem lê la đến méi wán kơm. Kia roài, có ba ông lào đâng zo zo,

Doa lần mò dưới gầm bàn nên iem chỉ cờ hụp được chưn 3 ông như lày thôi ợ

Đây lữa ợ

Ông cuối cùng đây ợ

Em ngẩng lên, bắn sèo đầu ông lày ợ.

và thấy mấy ổng đang chia xiền.

Đúng lúc đóa thì mấy ông kia nhìn thấy iem, tửn cho iem một trận tơi bời; nhứt là kái ông gì tre trẻ có cái vòng bẹc đeo ở tay ấy.

Iem chạy ra ngoài thì doàm thấy 3 ông i30 đỗ sát nhau và có dán cái Logo gì đó trên kính lái. Thế là iem lấy hòn gạch tương vào kín sau của một ông. Cho ló bõa ghét các cụ ạ.

Iem mà biết nhà ông ấy ở đâu lờ em gọi cả làng em ra oánh cho một trận. Cấc cụ cóa bít cấy lão ấy ló lờ thèn lào không thì chỉ choa iem với nhá (b)(b)

everestvn

Xe hơi
Tình hình này lần sau đi ọp các cụ chỉ lo soi giầy, soi ví nhau thì chết:^)

trienchieu12

Xe tăng
Em nghĩ là cụ Ruoi up member list lên thì chỉ nên đưa ra tên nick và biển số xe, cùng lắm là thêm email, những thông tin còn lại tương đối confidential bởi trên này ko chỉ có anh em trong club mà còn nhiều người dòm vào nữa ợ, hoặc là đặt pass chỉ những ai trong club mới bít. Thiển ý của em là thế, các cụ ném đá nhẹ nhẹ thôi nhá.

everestvn

Xe hơi
Em nghĩ là cụ Ruoi up member list lên thì chỉ nên đưa ra tên nick và biển số xe, cùng lắm là thêm email, những thông tin còn lại tương đối confidential bởi trên này ko chỉ có anh em trong club mà còn nhiều người dòm vào nữa ợ, hoặc là đặt pass chỉ những ai trong club mới bít. Thiển ý của em là thế, các cụ ném đá nhẹ nhẹ thôi nhá.
Cụ Trien nói chí phải, chủ tịt xem lại nhé. Tốt nhất là cụ gỡ xuống và mail cho mọi người (cái này hồi xưa ông 39000 cũng kêu oai oái rồi)

Iron man

Xe tăng
Hôm trước Cộ không tham dự, ý kiến quý bấu của Cộ rất hợp với nghị quết đã thống nhất đới ợ ....... đún lờ tòn chí nhớn gệp nhao .... (b)
Thanks

Cụ Trien nói chí phải, chủ tịt xem lại nhé. Tốt nhất là cụ gỡ xuống và mail cho mọi người (cái này hồi xưa ông 39000 cũng kêu oai oái rồi)
Cái này theo tinh thần hôm trước lờ thống nhất roài mờ, Cộ quên à ...... :^)