[Thảo luận] Aston Martin DB9 đã ra đi

lavoiture

Xe tải
170 xe xịn ko sao, chứ xe ... là tan tành :77:. Của đi thay ngừoi.

hulkgan

Xe đạp
Tiếc cho bác Hiệp Sơn quá, nổi tiếng 1 thời đó các bác

BMW-X5

Xe tải
ôi xiêu xe chạy ác nhẩy :77::77::77:

Mr.Captiva

Xe buýt
xe này của thằng chủ sàn nhảy gần chỗ nhà em đó mà
em ghét nó lắm thằng này tên Hiệp vừa lùn vừa béo lại lấy được con siêu mẫu chân dài có 1 đứa con gái
nó là chủ sàn ở Đường Thành:21:
nghe tin xe nó bị tai nạn em vui dễ sợ:))

obama

Xe hơi
Các bác bàn tám rôm rả đáo để.
Chủ xe này lắm tiền nên mất con này lại có con khác thôi, xe này vói anh em là đống tiền với chủ xe chỉ như chiếc xe đạp thôi nên xét đi xét lại là cũng k sao.
Các bác thợ sủa có dịp để luyện công vì chưa thấy em này hỏng bao giờ
Xem phim 007 mới đoạn đuổi nhau ỏ ý nghe nói hãng phá tan đến 5 em này để đóng 15 phút đuổi bắt bắn nhau đó

hoanghai

Xe tải
tiếc vãi lúa luôn cụ ơi !!! đây chắc là vụ tai nạn siêu xe lần đầu tiên tại việt nam đấy các cụ nhỉ :77::77::77::102::102:
Vụ này có khi CNN nó cũng đưa tin đấy nhể ....Nói chung nó giàu nên coi nhẹ tiền bạc thì cũng kệ cha nó....thích cảm giác mạnh nên coi rẻ mạng mình thì cũng kệ thằng cụ nhà nó nhưng nếu coi rẻ tính mạng những người cùng tham gia giao thông thì sớm muộn nó ko chỉ bị đập xe như lần trước mà sẽ bị đập thẳng vào mặt mới đáng đời ....Em thấy lạ là rất nhiều Bác cứ tung hô việc nó drift lần trước ...giờ lại khóc than xót của giúp nó ....nếu giả sử hôm qua mà va vào ai ....chắc giờ này các Bác có xót của giúp nó nữa hay ko ???:mad:

lychau

[Tịch thu bằng lái]
Các bác bàn tám rôm rả đáo để.
Chủ xe này lắm tiền nên mất con này lại có con khác thôi, xe này vói anh em là đống tiền với chủ xe chỉ như chiếc xe đạp thôi nên xét đi xét lại là cũng k sao.
Các bác thợ sủa có dịp để luyện công vì chưa thấy em này hỏng bao giờ
Xem phim 007 mới đoạn đuổi nhau ỏ ý nghe nói hãng phá tan đến 5 em này để đóng 15 phút đuổi bắt bắn nhau đó
Xe đem ra rượt đuổi thì có, chứ còn để làm tan nát thì tụi khoai tây nó làm con xe rởm, vỏ gò bằng tôn 0.3 ly, gắn cái máy xe 2 bánh vào, độ lại nội thất cho giống rồi cứ thế mà bùm bùm, chéo chéo

Bác tưởng chúng nó làm thịt xe thật đấy à :)):)):)):))

bác xem mision impossible III chưa? thấy nó cho nổ tan nát con lambortini chưa, chắc bác tin sái cần cổ nhẩy :21::21::21::21:

lanth

Xe tải
Thôi thì cho em nó vào Top 20 trong Top Hit các siêu tài xế vậy !

10. Ferrari 360 Mondena : 209 km/h
Sĩ diện với bạn gái, anh chàng chủ nhân của chiếc xe Ferraro 360 Mondena đời 2004 đã phóng vọt chiếc xe lên tốc độ 209 km/h ở Pháp. Chiếc xe bị đâm và tan thành hai mảnh. Rất may cả 2 người ngồi trên xe đều thoát chết.
[URL="http://vtc.vn/newsimage/original/vtc_245784_1Fea.jpg"][/URL]
[URL="http://vtc.vn/newsimage/original/vtc_245786_1Fe.jpg"][/URL]
[FONT=arial, helvetica, sans-serif]9. BMW 528i : 217 km/h[/FONT]

[FONT=arial, helvetica, sans-serif]Chiếc BMW 5-Series 1998 đã được lái ở tốc độ 217 km/h, tuy nhiên một bánh xe bị nổ khiến chiếc xe bị đảo trong vài giây và đâm vào cột bê tông.[/FONT]

[URL="http://vtc.vn/newsimage/original/vtc_245788_9BMW.jpg"][/URL]
[FONT=arial, helvetica, sans-serif]8. Mercedes SLK: 217 km/h[/FONT]

[FONT=arial, helvetica, sans-serif]Đâm vào 1 cây ở tốc độ 217 km/h tại Đức[/FONT]

[FONT=arial, helvetica, sans-serif]7. Chevrolet Corvette: 225 km/h[/FONT]

[FONT=arial, helvetica, sans-serif]Tài xế đã trổ tài lái xe lên tốc độ 225 km/h trước khi chiếc xe quay tròn và bị nát trụi ở đường cao tốc Dallas nước Mỹ[/FONT]

[FONT=arial, helvetica, sans-serif]6. TVR T350C: 225 km/h[/FONT]

[FONT=arial, helvetica, sans-serif]Ở tốc độ 225 km/h, chủ nhân chiếc TVR đã không kiểm soát được tay lái tại một con đường ở Johannesburg, Nam Phi. Chiếc xe đâm sầm vào đường đắp cao và nằm “thoi thóp” dưới một cây cầu.[/FONT]

[FONT=arial, helvetica, sans-serif]5. Lamborghini Murcielago: 241 km/h[/FONT]
[FONT=arial, helvetica, sans-serif]Mới “bóc tem” 6 ngày thậm chí chưa được bảo hiểm nhưng chiếc Lamborghini Murcielago đã được vị chủ nhân giàu có “xách” ra đường cao tốc sa mạc ở Ai Cập để thử tốc độ. Kết quả, xe bị đâm ở tốc độ 241 km/h. Mất đứt 350.000 USD tiền xe nhưng còn may là vẫn sống sót.[/FONT]
[URL="http://vtc.vn/newsimage/original/vtc_245796_5Lambo.jpg"][/URL]
[FONT=arial, helvetica, sans-serif]4. Ferrari Enzo : 257,5 km/h[/FONT]
[FONT=arial, helvetica, sans-serif]Tay lái 41 tuổi đã tử nạn khi mất khả năng kiểm soát siêu xe Enzo ở tốc độ hơn 250 km/h. Chiếc xe tan tành thành nhiều phần.[/FONT][FONT=arial, helvetica, sans-serif] [/FONT]

[FONT=arial, helvetica, sans-serif]3. Mercedes SLR: 265,5 km/h[/FONT]
[FONT=arial, helvetica, sans-serif]Chủ nhân của chiếc SLR khoe tài nghệ cho hành khách xem tại một đường cao tốc sa mạc ở Qatar. Họ đã đạt tốc độ cao nhất 265,5 km/h trước khi xe mất tay lái và tan thành 3 mảnh.[/FONT]
[FONT=arial, helvetica, sans-serif][URL="http://vtc.vn/newsimage/original/vtc_245799_3Mer.jpg"][/URL] [/FONT]
[FONT=arial, helvetica, sans-serif][URL="http://vtc.vn/newsimage/original/vtc_245800_3Meb.jpg"][/URL][/FONT]
[FONT=arial, helvetica, sans-serif]2. Dodge Viper: 273,6 km/h[/FONT]
[FONT=arial, helvetica, sans-serif]Lái xe của chiếc Dodge Viper 1998 đã mất tay lái ở tốc độ 273,6 km/h trên đường cao tốc Arizona.[/FONT]
[FONT=arial, helvetica, sans-serif][URL="http://vtc.vn/newsimage/original/vtc_245801_2Dod.jpg"][/URL] [/FONT]
[FONT=arial, helvetica, sans-serif]1. Ferrari Enzo: 315,43 km/h[/FONT]
[FONT=arial, helvetica, sans-serif]Say rượu, người đàn ông phóng như bay chiếc xe 1,3 triệu USD ở đường cao tốc Pacific Coast. Chiếc xe tan tành nhưng may mắn, ông ta đã thoát chết.[/FONT]
[URL="http://vtc.vn/newsimage/original/vtc_245802_1Ferrari.jpg"][/URL]
[URL="http://vtc.vn/newsimage/original/vtc_245803_1Ferrarib.jpg"][/URL]

Làm sao mà họ biết được chính xác tốc độ lúc bị nạn nhỉ? Có vẻ như các xe xịn này đều có hộp đen như của máy bay phải ko các cụ?

encyburberry

Xe container
em ghét nó lắm thằng này tên Hiệp vừa lùn vừa béo lại lấy được con siêu mẫu chân dài có 1 đứa con gái
Hình như ngoài cái FM3 ở đường thành còn cái AMG ở Phùng Hưng nữa, đúng là nhà giàu tư sản có khác :)

buloonggi

Xe điện
Bác xem lại cái giọng văn của bác tí đi, người ta làm gì bác mà bác nói thế?
Hay chỉ là do bác tự ti vì không "giàu" bằng người ta đâm ra "ghét" người ta?
Chẳng may ngày mai bác đi Matiz về làng bị đâm cũng có thằng đi xe đạp "ghét" bác vì bác đi Matiz thì bác nghĩ sao?

babylon

Xe đạp
Tai nạn nào cũng giống nhau cả thôi.
Nhưng khác nhau ở chỗ, xe xịn thì chủ xe không bị thăng.
Của đống tiền.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Bác xem lại cái giọng văn của bác tí đi, người ta làm gì bác mà bác nói thế?
Hay chỉ là do bác tự ti vì không "giàu" bằng người ta đâm ra "ghét" người ta?
Chẳng may ngày mai bác đi Matiz về làng bị đâm cũng có thằng đi xe đạp "ghét" bác vì bác đi Matiz thì bác nghĩ sao?
Cái thằng chủ con xe tai nạn này thì cũng đáng ghét thật.
Thật là vô phúc cho ai là nạn nhân của cái vụ đâm xe vừa rồi.
Em ghét nó không phải vì nó có xe đẹp mà mình không có.

Nó mà chạy tử tế có khi em còn iu nó ấy chứ.
Bỏ mother. Nhỡ mồm.
Thiên hạ nó lại bẩu mình hi-fi:P

buloonggi

Xe điện
Cái thằng chủ con xe tai nạn này thì cũng đáng ghét thật.
Thật là vô phúc cho ai là nạn nhân của cái vụ đâm xe vừa rồi.
Em ghét nó không phải vì nó có xe đẹp mà mình không có.

Nó mà chạy tử tế có khi em còn iu nó ấy chứ.
Bỏ mother. Nhỡ mồm.
Thiên hạ nó lại bẩu mình hi-fi:P
Em đồ rằng nếu bác sở hữu 1 em DB9 + uống tê tê tồi thì chắc gì bác đã chạy xe từ từ cho nổi...

PHP

Xe tải
Anh chủ xe này giàu có mua xe được như thế cũng nhờ một số anh em mình đóng góp một vài phần cho anh ý ấy chứ. Anh em lần nào lên chỗ anh ấy chơi cũng đưa cho anh ý vài triệu. Nghĩ lại xe ấy cũng là tiền của mình nên thương cái xe ghê.

Giangduydat

Xe tăng
Website
www.giangduydat.vn
Anh chủ xe này giàu có mua xe được như thế cũng nhờ một số anh em mình đóng góp một vài phần cho anh ý ấy chứ. Anh em lần nào lên chỗ anh ấy chơi cũng đưa cho anh ý vài triệu. Nghĩ lại xe ấy cũng là tiền của mình nên thương cái xe ghê.
Voted!!! (b)(b)(b)

kid3004

[Tịch thu bằng lái]
của đống tiền, chắc cũng xót nhưng mà hàng xin nên lái xe chắc chả hề hấn rì nhẩy!
pao giờ iem mới cưới được 1 iem như thía:^):^):^)

ENES

Đi bộ
Tẩu lái HS từ những năm 95, 96 cơ bác ạ :69:
Bác này tổ nái có vẻ lâu năm nhỉ... lâu lâu nhớ vỉa CT làm cái mà lại lỡ tay lên hè.. thảm...

@mAd_lOvE: tổ lái có ăn đc bác ko, hồi xưa ý.. hĩ hĩ