[Thảo luận] AUDI Q7 lật ngửa dưới mương sau sân Mỹ Đình

lehoa

Xe hơi
Mình đi xe AT thấy an toàn quá mà, chân ga bao giờ nó cug có trễ dê dàng xử lý khẩn cấp. Phần lớn là lái mới hoặc ma men dẫn lối. Tội nghiệp con xe, cẩn thận ra showroom lại khổ bác nào mua phải.

hiephusky

Xe tải
Khả năng là chú tài mới quen xe AT, có thể nhầm số lùi với số tiến. Đáng nhẽ tiến thì xe lại lùi, hoảng hốt nên đạp thục mạng, đâm bay cả rào sắt và phi luôn xuống mương. Cũng còn may là 2 chú ko sao và ko va phải ai.
Xe AT mà số thẳng hàng dễ nhầm R với D đối với người mới lái. Mấy năm trước trong tpHCM có vụ chồng đưa vợ cầm lái để vào đón con, vợ đi thế nào húc đổ quán hàng rong. Nếu dừng lại thì sự việc chỉ có vậy, nhưng sau đó xe lại lùi ầm ầm và tông chết chị chủ quán !
Chả hiểu nhầm kiểu gì trong khi thứ tự là P R N D- có nhầm chỉ nhầm N với D khiến thi thoảng xe rú ấm lên mà ko chạy thôi. trường hợp này chú lái xe định lùi nhưng chắc thấy xe chưa kịp chạy mớm thêm tí ga ai ngờ con xe dữ quá vọt luôn xuống thôi.

khkdgs

Xe điện
các cụ có thấy cái bánh xe trong cái cống không ạ.em hỏi ngu cái bánh xe là của xe nằm đó ạ?thank

ANTĐ -Do lái xe đạp nhầm chân phanh sang chân ga khiến chiếc xe Audi Q7 lao xuống mương nước và lật ngửa. Sự việc xảy ra vào khoảng 13h30 chiều nay (6-3) tại đường Đỗ Xuân Hợp (Mỹ Đình, Hà Nội).

Vào khoảng thời gian trên, chiếc xe Audi Q7, 5 chỗ, màu đen, mang BKS: 29A- 460.54, đang lưu thông trên đường Đỗ Xuân Hợp (sau sân vận động Mỹ Đình). Khi đi đến đoạn cuối đường, tài xế cho xe quay đầu thì bất ngờ chiếc xe lao vọt qua hàng rào và lật ngửa xuống mương nước gần đó. Ngay sau đó, tài xế và một người ngồi cùng trên xe mở cửa thoát ra ngoài. May mắn 2 người này chỉ bị xây xát nhẹ.
Tại hiện trường, chiếc xe bị lật ngửa giữa mương nước, nhiêu bộ phận bị hư hỏng nặng. Khoảng cách từ mặt đường xuống lòng mương cao khoảng 4 mét. Rất nhiều người dân hiếu kì vây quanh hiện trường vụ tai nạn.

Chiều cùng ngày, xe cứu hộ đã đến kéo chiếc xe gặp nạn lên.

Được chia sẻ bởi nguồn http://www.anninhthudo.vn/an-toan-giao-thong/ha-noi-nhan-nham-chan-ga-audi-q7-lat-ngua-duoi-muong-nuoc/598584.antd
Các cụ, mợ xem tổng hợp thì vào Trang 1
http://www.otofun.net/threads/750212-cac-tai-nan-o-to-24-7

29A 460.54

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
các cụ có thấy cái bánh xe trong cái cống không ạ.em hỏi ngu cái bánh xe là của xe nằm đó ạ?thank
Cụ tinh thế ạ. Chắc ai đó vứt vào đó thôi.
Không phải của xe đó ạ./.

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
Chắc 2 cụ trong xe tháo ra làm phao để bơi vào bờ cụ ạ.

xe hoa

Xe buýt
ANTĐ -Do lái xe đạp nhầm chân phanh sang chân ga khiến chiếc xe Audi Q7 lao xuống mương nước và lật ngửa. Sự việc xảy ra vào khoảng 13h30 chiều nay (6-3) tại đường Đỗ Xuân Hợp (Mỹ Đình, Hà Nội).

Vào khoảng thời gian trên, chiếc xe Audi Q7, 5 chỗ, màu đen, mang BKS: 29A- 460.54, đang lưu thông trên đường Đỗ Xuân Hợp (sau sân vận động Mỹ Đình). Khi đi đến đoạn cuối đường, tài xế cho xe quay đầu thì bất ngờ chiếc xe lao vọt qua hàng rào và lật ngửa xuống mương nước gần đó. Ngay sau đó, tài xế và một người ngồi cùng trên xe mở cửa thoát ra ngoài. May mắn 2 người này chỉ bị xây xát nhẹ.
Tại hiện trường, chiếc xe bị lật ngửa giữa mương nước, nhiêu bộ phận bị hư hỏng nặng. Khoảng cách từ mặt đường xuống lòng mương cao khoảng 4 mét. Rất nhiều người dân hiếu kì vây quanh hiện trường vụ tai nạn.

Chiều cùng ngày, xe cứu hộ đã đến kéo chiếc xe gặp nạn lên.

Được chia sẻ bởi nguồn http://www.anninhthudo.vn/an-toan-giao-thong/ha-noi-nhan-nham-chan-ga-audi-q7-lat-ngua-duoi-muong-nuoc/598584.antd
Các cụ, mợ xem tổng hợp thì vào Trang 1
http://www.otofun.net/threads/750212-cac-tai-nan-o-to-24-7

29A 460.54

bụng đẹp quá bác chủ thớt ạ

anhtho

Xe ngựa
Chả hiểu nhầm kiểu gì trong khi thứ tự là P R N D- có nhầm chỉ nhầm N với D khiến thi thoảng xe rú ấm lên mà ko chạy thôi. trường hợp này chú lái xe định lùi nhưng chắc thấy xe chưa kịp chạy mớm thêm tí ga ai ngờ con xe dữ quá vọt luôn xuống thôi.
Mới lái hoặc chưa qưen AT vẫn nhầm tốt. Trước có mợ mua Altis mới còn bảo em vào D mà nó cứ đi lùi, còn định kiện cả Toyota

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Mới lái hoặc chưa qưen AT vẫn nhầm tốt. Trước có mợ mua Altis mới còn bảo em vào D mà nó cứ đi lùi, còn định kiện cả Toyota
Chuẩn luôn ạ.

Em cập nhật BKS rồi các Cụ, Mợ nhé./.

Phung Thuy

Xe buýt
Sao Audi ở Vịt mình kém duyên vậy. Hết xe của Hà Hồ lại đến em này

397

Xe tải
May là người không sao