Chi hội Avante - một tập thể đoàn kết (ngôi nhà số 19)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Vũ Hà

Xe buýt
Em chào cả nhà. Hôm nay đã là thứ 6 rồi, chúc nhà mình luôn tràn đầy yêu thương nhé.:x

Vũ Hà

Xe buýt
E cũng chào mợ a. Mợ cứ qua đây hỏi thăm bọn e thường xuyên mợ nhé. Hi
Em cám ơn cụ nhiều. Em cũng chưa biết hết các thành viên nhà mình. Hôm trước xem ảnh nhưng chưa hình dung được từng người. Em mới biết cụ, cụ Trung và cụ Vũ AK.

Vũ Hà

Xe buýt

hongmanhmobile

Xe buýt
Thơ thì em chỉ biết chút xíu thôi ạ. Thỉnh thoảng có một vài câu cho cuộc sống thêm phần lãng mạn. Toàn thơ..thẩn thôi cụ à. Hi.
nhà em ai cũng thích nghe thơ mợ ạ.cụ DG8809 đâu roài vào đối đáp với mợ Vũ Hà đi chứ

Vũ - AK

Xe tăng
Em là thành viên nhà Hà Giang, nay em qua thăm hỏi nhà mình ạ. Lần trước cũng có cơ hội đuợc xem ảnh giao lưu của các cụ khi đến Hà Giang, em cũng đã ngưỡng mộ.:)
Tình yêu của lòng em đây rồi, thấy người khang khác mấy hôm nay, giờ vào mới biết

Vũ - AK

Xe tăng
Thơ thì em chỉ biết chút xíu thôi ạ. Thỉnh thoảng có một vài câu cho cuộc sống thêm phần lãng mạn. Toàn thơ..thẩn thôi cụ à. Hi.
Hãy cho anh một lần
Thử ... Em nhé
Một điều ước nhỏ bé
Nhưng cũng thật lớn lao
Như muôn vàn vì sao
Chứng minh cho đôi lứa
Anh mãi mãi sẽ hứa
Chỉ yêu em trọn đời
Hãy nói chữ "nhận lời"
Làm bà xã anh em nhé
http://m4v.vn/456/forum/2284731.html#sthash.aOZGwzWi.dpuf

hongmanhmobile

Xe buýt

Mr nhà quê

Xe buýt
Hê lú cả nhà.... Các cụ vưỡn khỏe chứ???

Hôm nay e đã được cụ Chủ tịch và cụ Kent hỏi thăm sức khỏe, và động viên tinh thần "nếu ko tham gia thì bị xóa danh bạ điện thoại" .
Báo cáo các cụ, lý do thời gian qua e mất hút là vì phải đi điều trị bệnh, một căn bệnh vô cùng nan y: đó là bệnh "viêm loét màng ví nặng thể mãn tính kinh niên", căn bệnh quái ác này hiện trên thế giới chưa có thuốc đặc trị và y học hoàn toàn bó tay.
Nhưng do đã đc 2 cụ nói trên động viên về tinh thần, nên e đã phần nào hồi phục để tiếp tục tham gia cùng các cụ, sức khỏe e sẽ hoàn toàn hồi phục để đi dự sinh nhật lần thứ 2 của nhà EVA nếu được cụ Dihoacungchu bơm gấp mấy bình "ô xy" . Hy vọng sớm đc gặp các cụ để "cho các cụ chém"

Kính chúc các cụ mạnh khỏe và có nhiều "o xy"

Vũ - AK

Xe tăng
Hê lú cả nhà.... Các cụ vưỡn khỏe chứ???

Hôm nay e đã được cụ Chủ tịch và cụ Kent hỏi thăm sức khỏe, và động viên tinh thần "nếu ko tham gia thì bị xóa danh bạ điện thoại" .
Báo cáo các cụ, lý do thời gian qua e mất hút là vì phải đi điều trị bệnh, một căn bệnh vô cùng nan y: đó là bệnh "viêm loét màng ví nặng thể mãn tính kinh niên", căn bệnh quái ác này hiện trên thế giới chưa có thuốc đặc trị và y học hoàn toàn bó tay.
Nhưng do đã đc 2 cụ nói trên động viên về tinh thần, nên e đã phần nào hồi phục để tiếp tục tham gia cùng các cụ, sức khỏe e sẽ hoàn toàn hồi phục để đi dự sinh nhật lần thứ 2 của nhà EVA nếu được cụ Dihoacungchu bơm gấp mấy bình "ô xy" . Hy vọng sớm đc gặp các cụ để "cho các cụ chém"

Kính chúc các cụ mạnh khỏe và có nhiều "o xy"
em add facebook của anh rồi nhé

moonsun1130

Xe buýt
Cứ gà gáy canh 1 e đi nhủ. Chúc các cụ ngày mới vui vẻ

Vũ Hà

Xe buýt
Hãy cho anh một lần
Thử ... Em nhé
Một điều ước nhỏ bé
Nhưng cũng thật lớn lao
Như muôn vàn vì sao
Chứng minh cho đôi lứa
Anh mãi mãi sẽ hứa
Chỉ yêu em trọn đời
Hãy nói chữ "nhận lời"
Làm bà xã anh em nhé
http://m4v.vn/456/forum/2284731.html#sthash.aOZGwzWi.dpuf
Hihi, đọc bài thơ này, em có 2 câu muốn hỏi cụ, cụ giải đáp cho em xong rồi em xin có thơ đối lại. Là câu: " Thử...em nhé"( là thử gì gì ạ?) , và câu "Làm bà xã anh em nhé"( Cụ đã hỏi ý kiến Gấu nhà chưa ạ? Hi)

Trạng thái
Thớt đang đóng