[Funland] B-phone của a.Quảng, Fadill của Vova!

pionm

Xe hơi
Lâu lắm mới xem vtv, Bphone vừa ra mắt hoành tráng tại Myanmar với việc trên kệ 100 cửa hàng toàn quốc. Với ng Myanmar thì B.phone là hàng NK, đạt nhiều tiêu chuẩn tốt... Mong Bphone và Quảng thành công để lũ hay chửi ở quê nghèo bớt to mồm.

Một sản phẩm mới bao h cũng là sản phẩm khó hoàn thiện ở nhiều tiêu chí, nhà sx thành công là mau chóng cải tiến, hoàn thiện và hạ đc giá bán, tăng lượng sx và tiêu thụ.

Quê nhà ko độ thì cứ nước ngoài mà chiến có sao đâu, ôm tiền về sẽ đc tung hô thôi vì bọn nó vị tiền mà =))

Cá tính mỗi lãnh đạo, lời ăn tiếng nói là chuyện nhỏ. Quảng cố lên, mình làm đc thì xưng thánh như ĐLNV vẫn đầy con nhang đệ tử mà :))

Fadill và Lux của Vva thì thôi khỏi bản, dạy đĩ vé váy quả là chả thông minh tẹo nào =))
nói thật e khinh những người khinh ng khác :)))

húp sùm sụp

[Tịch thu bằng lái]
Lâu lắm mới xem vtv, Bphone vừa ra mắt hoành tráng tại Myanmar với việc trên kệ 100 cửa hàng toàn quốc. Với ng Myanmar thì B.phone là hàng NK, đạt nhiều tiêu chuẩn tốt... Mong Bphone và Quảng thành công để lũ hay chửi ở quê nghèo bớt to mồm.

Một sản phẩm mới bao h cũng là sản phẩm khó hoàn thiện ở nhiều tiêu chí, nhà sx thành công là mau chóng cải tiến, hoàn thiện và hạ đc giá bán, tăng lượng sx và tiêu thụ.

Quê nhà ko độ thì cứ nước ngoài mà chiến có sao đâu, ôm tiền về sẽ đc tung hô thôi vì bọn nó vị tiền mà =))

Cá tính mỗi lãnh đạo, lời ăn tiếng nói là chuyện nhỏ. Quảng cố lên, mình làm đc thì xưng thánh như ĐLNV vẫn đầy con nhang đệ tử mà :))

Fadill và Lux của Vva thì thôi khỏi bản, dạy đĩ vé váy quả là chả thông minh tẹo nào =))
Chỉ sợ hạ cước viễn thông để lắp vào thành combo cho anh Nổ
Công ty viễn thông là của nhà nước đấy thánh ạ!
Bao giờ bán riêng lẻ thì thánh thông báo, để uống mừng!

inmanhnhung

Xe tăng
Nói chung các cụ phải quiếc liệc ủng hộ hàng Việt nhé. Nhà em tự hào yêu nước:

- Quấn khăn Khải silk
- Xem TV Asanzo
- Uống trà Doc tor ruồi
- Đi xe Vin fast
- Đổ xăng Trịnh Sướng

Yêu nước thế này đủ chưa các cụ...?
Vote cụ, chắc phải còn thêm cái gì đó nữa chứ cụ nhỉ?

lenhhoxxung

Xe máy
ngươi việt dùng hàng tầu cccm nhỉ

ldt_tx

Xe tăng
Chừng nào buớ.m phone và vin phét thành công ở nước ngoài thì em tạm coi đó là buôn bán thành công. Vấn đề sản xuất thì em vẫn không công nhận nó là hàng việt, còn nói thẳng toẹt ra là hàng tàu đội lốt. Giống asanzo thôi.
Chắc *** đã bằng đc asanzo

inmanhnhung

Xe tăng
Tại em thấy cụ hay hít mứt tây xong khen, nên em thấy lạ.
cháu biết là cháu dại khi trêu chó rồi, cứ tưởng là người hóa ra là chó, thảo nào nó nhìn đâu cũng thấy mứt

chongtham.hn

Xe hơi
Em thấy mấy thành phần trên này chê bai Vova, A Quảng đủ điều. Ai đã làm đc như họ chưa ? Nguyên cái dám nghĩ, dám làm, chưa nói là thành công cũng đã hơn mấy cha chém gió, vạch chiến lược cả ngàn lần rồi. Offer mà gen ăn tức ở, đố kị, tiểu nông.

Lemica

Xe tăng
Thế Vô va tạo ra sản phẩm bằng không khí ạ. Để được khoản VAT đấy là do đóng góp hàng ngàn doanh nghiệp bán hàng cho Vo va đấy. May ra Vin nộp được 10% số đấy thôi ngẫn ạ.
Cụ hiểu sai về bản chất thuế VAT rồi, thuế này là do người sử dụng sản phẩm và dịch vụ cuối cùng nộp. Không phải Vin hay bất kỳ đơn vị bán hàng nào cả, họ chỉ là người nộp hộ khách hàng. Nhưng người tạo ra sản phẩm cuối cùng đó là người tạo ra nhu cầu trực tiếp phát sinh ra thuế đó nên em mới dùng từ đóng góp.

XPQ

Xe lăn
Em đâu rảnh suốt ngày canh thớt Vin như cụ đâu :D. Em chỉ thích chọc cụ đốc thôi mà hehe, bao lâu nay mà cụ không nhận ra à.
Cụ canh thớt tiếp đi nhá, lúc nào rảnh em lại trêu cụ tiếp.
Bác giảng hộ em bộ râu của quý ông dưới đây được vẽ dư lào, em sẽ giảng cho bác điều đơn giản nhất mà đám kèn sáo nhà Vanh gúp thường làm đầy nhiệt huyết một cách tối tăm nhất có thể.

XPQ

Xe lăn
Em thấy mấy thành phần trên này chê bai Vova, A Quảng đủ điều. Ai đã làm đc như họ chưa ? Nguyên cái dám nghĩ, dám làm, chưa nói là thành công cũng đã hơn mấy cha chém gió, vạch chiến lược cả ngàn lần rồi. Offer mà gen ăn tức ở, đố kị, tiểu nông.

Con người hơn con cừu ở chỗ biết phê phán. Và doanh nhân khôn ngoan là người biết khơi gợi để lắng nghe phê phán. Anh V với thằng Q thì đương nhiên là rất biết lắng nghe mặc dù chưa chắc đã hiểu. Việc gì bác lại phải bích xuých thế. Trừ trường hợp bọn in cổ phiếu để bán thì không muốn thị phi dư luận ảnh hưởng đến sóng của chúng nó.

chongtham.hn

Xe hơi
Sự thật là mấy bọn nâng bi cho Q Nổ đều ko dùng BPhone, vì em ra đường có thấy ai dùng ngoài nhân viên Bkav đâu.
Em đang dùng Bphone 3 đây. Cụ xem em có phải nhân viên Bkav không ? Máy e ốp kín mít. Ai mà để ý làm gì. Đi để làm ăn chứ ai mà suốt ngày soi điện thoại của người khác.

tazan_90

Xe tăng

trước kia e chưa mua thì luôn ủng hộ hàng Việt của a quang ,nhưng mua rồi thì chán lắm cccm ạ ,hình như các a ấy tư duy cao lắm hay sao ấy người dùng khó lắm,e mua về 1 tuần mà đã nháy màn hình rồi.

BMW_X7

Xe điện

em ở Thái nguyên thôi mà chưa 1 lần được nhìn thấy cái Bphone nào

tuangiga31mes2c

Xe container
Tiêu chuẩn của Việt Nam luôn bằng hoặc cao hơn thế giới.
Nhưng lại dễ đạt hơn !
Bác chủ topic bảo anh Quảng thất bại do đồng bào chửi, GATO này kia nghe có tâm huyết lắm, em trân trọng điều đó.
Và sẽ tuyệt vời hơn nếu bác đang sử dụng Bê Phôn. Bác ủng hộ người ta thế mà họ mở bán từ lâu chắc kiểu gì bác chả mua một cái. Nếu có bằng chứng bác đang dùng Bê Phôn trong vòng 10 tiếng kể từ bây giờ em xin gửi biếu bác 2 triệu ngay lập tức gọi là tạ lỗi.
Hoặc chỉ cần người nhà bác dùng cũng được, bác có thể không nỡ bỏ điện thoại đang dùng thì vợ con bố mẹ anh chị em thậm chí bạn thân...Bác cứ đưa ra đây em chuyển khoản ngay lập tức.
Còn không thì em xin lỗi bác, ở đây toàn người lớn nên chớ chơi trò xui trẻ con ăn cứt gà sáp. Ủng hộ hàng Việt Nam hay ủng hộ Quảng nổ buôn hàng Tàu?
Cụ cho cái bằng chứng anh nổ buôn hàng tàu để em tẩy chay phát. Còn ko cụ cẩn thận ko mắc tội vu khống đấy.
Sự thật là mấy bọn nâng bi cho Q Nổ đều ko dùng BPhone, vì em ra đường có thấy ai dùng ngoài nhân viên Bkav đâu.
Nhận định có vẻ hơi phiến diện thì phải, em đây chả liên quan gì cũng xài cả 3 đời B rồi, đang chém với cụ bằng B3 đây.

chongtham.hn

Xe hơi
Chê bai thì nhiều nhưng chưa cụ nào chê B 3 về bảo mật, hack nhỉ ? Có cụ nào có phần mềm chặn tin nhắn rác , Chống trộm ngay cả reset máy ntn không ? Có máy nào tương tự mở mắt e cái.

MerB

Xe điện
Bác giảng hộ em bộ râu của quý ông dưới đây được vẽ dư lào, em sẽ giảng cho bác điều đơn giản nhất mà đám kèn sáo nhà Vanh gúp thường làm đầy nhiệt huyết một cách tối tăm nhất có thể.

Em còn bận chạy grab đâu rảnh suốt ngày lên đâu chầu chực bới móc chửi rủa như một số cụ cơ chứ hehe. Nếu tính độ nhiệt huyết thì em nào lại được các cụ, có thấy thớt chửi bới nào vắng bóng các cụ đâu. Cụ thử ví dụ cho em 1 thớt chửi Vin không có mặt cụ đốc nhá, em cảm ơn. Những người như các cụ mới xứng danh nhiệt huyết chứ, em thì tuổi gì.

MerB

Xe điện
cháu biết là cháu dại khi trêu chó rồi, cứ tưởng là người hóa ra là chó, thảo nào nó nhìn đâu cũng thấy mứt
Thôi cụ cứ nhiệt tình đớp đi, em phải làm cuốc grab đây. Được rãnh rỗi lên mạng chửi tỉ phú như các cụ là nhất đấy.

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Ủy ban chăm sóc sức khỏe và bảo vệ bà mẹ trẻ em
Theo em anh Quảng và Vova không xếp cạnh nhau được
Anh Quảng mà muốn thoát tiếng nổ, muốn tồn tại thì phải tạo được đột phá bằng nhiều cách khác nhau, bằng trí tuệ, dịch vụ, chính sách ... mà theo em nghĩ cũng không khả quan lắm, tồn tại được đã là giỏi lắm rồi.

Vova thì khác, nó quá to và có chế độ chống lưng, chắc chắn 1-2 năm tới sẽ có những chính sách bóp cổ các hãng xe nước ngoài, kể cả xe máy để tạo điều kiện cho xe Vova chạy đầy thiên đường. Còn ra nước ngoài á ? tạm thời quên cmn đi, trùm lũng đoạn ở VN thôi chứ có cái card gì mà đòi đi thi đấu xe cộ với thế giới.
Xếp hạng tín nhiệm đ éo có, chứng chỉ đăng kiểm xe ô tô đ éo có, giá trị đầu tư cả cái tổ hợp không bằng 1 góc nhỏ nguyên cái tên của người ta, tư duy làm ăn bậy bạ bố láo bố lếu, có cái card mà thi đấu.
Chả khác bòi gì Huỳnh Tuấn Kiệt giật điện như 1 vị thần trong môn phái mình, bước ra ngoài mấy thằng trẻ ranh nó vạch cu đ ái phát cũng chết trôi

MerB

Xe điện
Thôi cụ cứ nhiệt tình đớp đi, em phải làm cuốc grab đây. Được rãnh rỗi lên mạng chửi tỉ phú như các cụ là nhất đấy.

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Ủy ban chăm sóc sức khỏe và bảo vệ bà mẹ trẻ em
Theo em anh Quảng và Vova không xếp cạnh nhau được
Anh Quảng mà muốn thoát tiếng nổ, muốn tồn tại thì phải tạo được đột phá bằng nhiều cách khác nhau, bằng trí tuệ, dịch vụ, chính sách ... mà theo em nghĩ cũng không khả quan lắm, tồn tại được đã là giỏi lắm rồi.

Vova thì khác, nó quá to và có chế độ chống lưng, chắc chắn 1-2 năm tới sẽ có những chính sách bóp cổ các hãng xe nước ngoài, kể cả xe máy để tạo điều kiện cho xe Vova chạy đầy thiên đường. Còn ra nước ngoài á ? tạm thời quên cmn đi, trùm lũng đoạn ở VN thôi chứ có cái card gì mà đòi đi thi đấu xe cộ với thế giới.
Xếp hạng tín nhiệm đ éo có, chứng chỉ đăng kiểm xe ô tô đ éo có, giá trị đầu tư cả cái tổ hợp không bằng 1 góc nhỏ nguyên cái tên của người ta, tư duy làm ăn bậy bạ bố láo bố lếu, có cái card mà thi đấu.
Chả khác bòi gì Huỳnh Tuấn Kiệt giật điện như 1 vị thần trong môn phái mình, bước ra ngoài mấy thằng trẻ ranh nó vạch cu đ ái phát cũng chết trôi