Bảo hiểm xe và gara

blah_blah

Xe tải
Các bác giúp em với, mai em khênh 1 em M3 sedan về làm vợ, mà chưa biết mua bảo hiểm thế nào, đang tính mai đi giao tiền lấy xe thì gọi bảo hiểm luôn, cụ nào biết giá qua các hãng bảo hiểm nhắc em với
p/s trong bảo hiểm xe oto chúng nó bắt ghi các gara mình sửa, với M3 này thì các cụ hay dùng gara nào ạ
Các cụ tư vấn giùm em với, cảm ơn các cụ

E43000

Xe tăng
Dùng BH PVI cũng được đó, họ có đại diện ở gara 88 Khuất Duy Tiến để giám định và làm BH luôn. Rất nhanh chóng và thuận tiện

Bingo

Xe đạp
Bác pasuca làm việc tại BH ah? Bên bác BH có tốt không vậy? Cho em ít thông tin về sự phục vụ bên bác với nhé! Em đang định mua BH

hoangbaolong

Xe buýt
em cũng làm trong ngành bảo hiểm. Hiện tại nếu một khách hàng mới mua bh tại Liberty là ổn nhất: rẻ và phục vụ khá tốt. Nhưng em nói trc các bác này vẫn còn chưa hiểu thị trường việt nam lắm nên các bác năm sau sẽ rất khó tái tục bh lại đc (vì lỗ quá)

nirvana

Xe đạp
khách quan thì anh nào có dịch vụ bảo hiểm tốt nhất bây jo vậy các bác?

Mazda3CB

Xe tăng
trót dại mua BH của Bảo Việt, giờ thì... ối á, ôi, ỉ ơi.... chán đek chịu được cái nền bảo hiểm VN

Exciter_RC135

Xe hơi
Website
www.muabaohiemonline.net
Chỉnh sửa cuối:

No.2

Xe hơi
Hay quá, mấy cụ liberty đây roài. Xe e mua bảo hiểm của các cụ, sau mấy tháng chinh chiến giờ nó cũng sứt sẹo đôi chút. Chả cái nào to nhưng chỗ nào cũng có. Số đt của đồng chí đại lý thì vứt đâu mất rồi nên phải hỏi các cụ chút. Bây giờ em muốn tút tát lại nó thì làm thế nào hả các cụ? E chưa làm bảo biểm bao giờ nên ngu lắm. Các cụ hướng dẫn em với.

Exciter_RC135

Xe hơi
Website
www.muabaohiemonline.net
Cụ chỉ việc gọi lên hotline yêu cầu bồi thường sau đó hotline sẽ tư vấn cho cụ ra gara hợp lý với vợ 2 của cụ hoặc cụ cho xe đến gara trong danh sách mà cụ thấy thuận tiện. Tại gara có đội thẩm định tại chỗ . => Cụ đợi ký tá xong rùi lấy giấy hẹn đến lấy xe về . Nếu cụ cần tìm số điện thoại của Sale đã cũng cấp hợp đồng cho cụ thì cụ PM cho e số hợ đồng của cụ nhé. Chúc vợ 2 cụ sớm được trẻ đẹp lại như ngày nào
Cụ cứ như thế này mà mần cụ ah, cụ pasuca nói chi tiết hết rồi <:-P

Chỉnh sửa cuối:

Exciter_RC135

Xe hơi
Website
www.muabaohiemonline.net
Bác giải thích cho em cái thuật ngữ này được không ạ? Miễn thường = 0 VND em nghe ko có hiểu ???
Chào cụ!!
Em xin đc giải thích đơn giản như sau:
Mức miễn thường là một điều khoản trong đó qui định số tiền mà chủ Hợp đồng BH sẽ chia sẻ với cty BH khi có xảy ra tổn thất hay rủi ro.
Có 2 loại:
1. Mức miễn thường có khấu trừ: Nếu có tổn thất xảy ra và chi phí sửa chữa dưới mức miễn thường thì công ty BH không có trách nhiệm phải thanh toán chi phí này. Ngược lại chi phí cao hơn mức miễn thường thì công ty BH phải thanh toán phần chi phí còn lại sau khi trừ đi mức miễn thường.
2. Mức miễn thường không có khấu trừ: Nếu có tổn thất xảy ra và chi phí sửa chữa dưới mức miễn thường thì công ty BH cũng không có trách nhiệm phải thanh toán chi phí này. Ngược lại chi phí nếu cao hơn mức miễn thường thì công ty BH phải thanh toán toàn bộ.
Mức miễn thường càng cao, thì phí BH sẽ càng giảm cụ ah.
Chúc cụ vui vẻ, lái xe an toàn!
Thân ái!!

Moving

Xe tải
khách quan thì anh nào có dịch vụ bảo hiểm tốt nhất bây jo vậy các bác?
Cụ cứ nượn qua một số topic về BH thì cụ sẽ có câu trả lời thôi. Chúc cụ sớm chọn được dịch vụ ưng ý nhá \:D/

BLON

Đi bộ
Cần hỗ trợ về bảo hiểm cứ call cho em: 0982908020 (Em không bán bảo hiểm mà chỉ làm bồi thường nên không khen chê ai hết vì không bị áp lực kinh doanh