[Funland] Bà cô bên chồng

Tranha131076

Xe tăng
Chuẩn cái này ạ.
Vợ thằng bạn em thương em gái rủ lên ở cùng. thế là nó ghét nó diễu xả lỏn ko sịp đi quanh nhà. y rằng ngay cuối tuần vợ nó thuê ngay cho cô e gái một phòng trọ :))
:) Vâng, chuyển cái khó chịu của mình sang cho thằng chủ mưu nó tự giải quyết. Vừa nhàn thân, đỡ stress mà lại tránh được thị phi. Thằng bạn cụ nó kg ăn luôn cô em gái là còn tử tế đấy :)

lancuoilapnick

Xe đạp
Mợ cứ thả rông đung đưa trước mặt e rể, sói mợ trả.....

Vulcan V70

Xe trâu
Nhà riêng VC mợ tạo dựng hay nhà của bên nội/ bên ngoại cho?
VC cô em ở nhờ trong thời gian bao lâu?
Nếu do làm.nhà, bán nhà chưa mua được nhà mà nhà mợ rộng rãi thì để các em về ở tạm 3-6 tháng có sao đâu. Trên 6 tháng thì cũng phải xem lại..

cá sấu chúa

Xe hơi
Em nhịn nó như nhịn cơm sống, nó ở nhờ nhà em nhưng em phải phục vụ cơm nước cho nó chả khác gì mẹ chồng, em đi làm về nó cũng chả thèm chào hỏi chị 1 câu. Cụ nói đúng, tiên trách kỷ hậu trách nhân, nhưng dù nó có k hài lòng gì về em đi nữa thì cũng nên tôn trọng chị dâu mình 1 chút chứ, người ngoài người ta còn chào nhau xã giao đc huống hồ chị em trong nhà
Cơm nặng áo dày gì, thằng anh nó đâu? thằng chồng nó đâu không hầu nó??? Cưu mang sa cơ lỡ bước thôi chứ thằng chồng nó sức dài vai rộng không lo được cho con vợ mà phải mượn chị dâu khác máu tanh lòng vậy? Mợ nó nên xem lại, hiền thôi đừng hiền quá chúng nó trèo hết lên đầu lên cổ, tiền mình mất, sức mình mất, chả được cái gì ngoài lãi được cục tức, lâu dài anh chị em chả nhìn mặt nhau. Chả dụ chồng mợ kiếm tiền, bao tiêu toàn bộ cuộc sống gia đình nhé, cứ cho là mợ lép vế nhé, thì chia tiền, chia việc ra cho công bằng, mình không thương mình giời tru đất diệt mợ biết chửa??? Em thật, đọc thớt của mợ mà em cứ nóng hết cả người, ngứa hết cả ngáy với con em chồng mợ, phải tay em em cho lượn ngay từ giây đầu tiên. Anh nó không biết dạy chúng nó đường ăn nết ở, cư xử như nào cho đúng mực thì khuyến khích mợ âm thầm dạy dỗ bài bản vào nhé!

thinhtd

Xe container
Em nhịn nó như nhịn cơm sống, nó ở nhờ nhà em nhưng em phải phục vụ cơm nước cho nó chả khác gì mẹ chồng, em đi làm về nó cũng chả thèm chào hỏi chị 1 câu. Cụ nói đúng, tiên trách kỷ hậu trách nhân, nhưng dù nó có k hài lòng gì về em đi nữa thì cũng nên tôn trọng chị dâu mình 1 chút chứ, người ngoài người ta còn chào nhau xã giao đc huống hồ chị em trong nhà
Chị dâu em cũng hay cơm nước cho cả nhà, vợ chồng em đi làm muộn về. Nhiều lúc em cũng ngại nên biết thân biết phận là đi đâu về là phải chào, rảnh lúc nào là chơi với cháu lúc ấy.

cá sấu chúa

Xe hơi
Chồng em thuộc dạng bảo thủ gia trưởng. Mà nếu k cho ở lại bắt chúng nó đi thuê nhà chắc em còn bị chửi thậm tệ hơn :(
Chia buồn với mợ, các dạng chồng này lại cần mợ bản lĩnh uốn nắn tí, èo mẹ kiếm được bao nhiêu, làm ông tướng xứ nào mà vênh váo gia trưởng, nghe thấy hãm phanh quá mợ ạ, thời buổi đời còn dài, giai còn nhiều, thế giới bốn chấm không ầm ầm ngoài đường còn giở thói gia trưởng. Khuyên thật các cụ mợ có con giai dạy nó làm việc nhà, biết chia sẻ với partner, biết nấu ăn đi mai mốt mới có vợ đấy. Thông cảm với mợ, chúc mợ bình tĩnh, sáng suốt, kiên quyết, 'ta càng nhân nhượng giặc càng lấn tới" mợ nhớ ngộ câu này nhé. Anh em chúng nó liên thủ ép người quá đáng như này mợ cần hết sức kiềm chế, tính kế lâu dài hehe

Why.288

Xe máy
Hoặc nó thuê nhà chỗ khác, hoặc mình xách balo thuê chỗ khác. Ở kiểu đó trước sau cũng nát nhà.
Nó mà đẻ ở nhà em nữa thì em xách balo đi thật. Em k thể chấp nhận kiểu chung nhà 1 cách dở hơi như vậy được. Em chỉ có thể nhịn lúc nó đang bầu bí và khó khăn như này còn tập sau chúng nó phải tự mà lo

Why.288

Xe máy
Em có phân tích các kiểu cho chồng nhưng chỉ nhận lại 1 câu: chúng nó ở nhờ có 1 thời gian sao cứ phải khó khăn làm gì rồi bảo em ích kỷ. Nhưng thực sự em thấy rất bất tiện. Có khi vợ chồng nó vô tư quá nên k hề nghĩ đc như vậy
Hỏi chồng mợ rủi ro có thể xuất hiện trong quá trình ở chung, chả may 1 ngày đẹp giời thằng cọc chèo nó say rượu về nhầm phòng vc mợ thì tính thế nào? Lúc đó lại tan nhà chứ chẳng phải cửa nữa!

skuadi

Xe điện
:) Vâng, chuyển cái khó chịu của mình sang cho thằng chủ mưu nó tự giải quyết. Vừa nhàn thân, đỡ stress mà lại tránh được thị phi. Thằng bạn cụ nó kg ăn luôn cô em gái là còn tử tế đấy :)
Ăn thế méo nào được. Nàng có làn da của lục địa khai sinh loài người và nặng có 7x kg thui cụ

Why.288

Xe máy
Mấy hôm nay em về nhà mình mà cứ như cảm giác đi ở nhờ. Thấy stress vô cùng ...
Chia buồn với mợ, các dạng chồng này lại cần mợ bản lĩnh uốn nắn tí, èo mẹ kiếm được bao nhiêu, làm ông tướng xứ nào mà vênh váo gia trưởng, nghe thấy hãm phanh quá mợ ạ, thời buổi đời còn dài, giai còn nhiều, thế giới bốn chấm không ầm ầm ngoài đường còn giở thói gia trưởng. Khuyên thật các cụ mợ có con giai dạy nó làm việc nhà, biết chia sẻ với partner, biết nấu ăn đi mai mốt mới có vợ đấy. Thông cảm với mợ, chúc mợ bình tĩnh, sáng suốt, kiên quyết, 'ta càng nhân nhượng giặc càng lấn tới" mợ nhớ ngộ câu này nhé. Anh em chúng nó liên thủ ép người quá đáng như này mợ cần hết sức kiềm chế, tính kế lâu dài hehe

114hangbong

Xe lăn
Câu chuyện của mợ là:
- Bố mẹ mợ đang ở cùng vợ chồng mợ.??
- Gia đình em gái mợ về nước đến nhà vợ chồng mợ chơi.???
Đúng vậy em thấy chồng mợ quá ok.
Vâng chuẩn man đấy cụ nhở !
Lão đấy không giàu được, chỉ để lại phúc cho con thôi.

Wave cùi bắp

Xe điện
Em về nhà thì full nude nên có người lạ khó chịu

hdv

[Tịch thu bằng lái]
Ở cùng nhà, em rể - chị dâu vui phết ;))

skuadi

Xe điện
Mấy hôm nay em về nhà mình mà cứ như cảm giác đi ở nhờ. Thấy stress vô cùng ...
Bác kia nói chuẩn đấy.
Mợ cứ thả rông mặc short siêu ngắn, đi tắm ko đóng cửa cố tình cho chồng thấy. Cư xử thì xởi lởi, thân thiện với em rể và em ck vào...
đảm bảo 2 đứa kia ra đường phút mốt

Anh túc đen

Xe tải
Em là bà cô đây, nếu là nhà bố mẹ thì em cũng không ở đôi cặp như vậy chứ đừng nói là nhà anh trai.
Đàn ông nhiều khi cứ kêu vợ mình ích kỷ, trong khi chính họ mới là người ích kỷ.

BMV_HN

Xe điện
Bác kia nói chuẩn đấy.
Mợ cứ thả rông mặc short siêu ngắn, đi tắm ko đóng cửa cố tình cho chồng thấy. Cư xử thì xởi lởi, thân thiện với em rể và em ck vào...
đảm bảo 2 đứa kia ra đường phút mốt
Lại mất cả hí hí

KoBietTenGi

Xe hơi
Em nể mấy cụ quá. Phải tay em thì ko quá 3 ngày. Em cũng chả giúp tiền trọ luôn. Thằng chồng ko hợp tác thì em trao đổi thẳng với mấy đứa mặt dày. Ko nghe em báo công an hehe

sakai_yo

Xe lăn
Nếu là e nhé, ở nhờ mà k biết điều thì e cứ diễn bài mặt nặng mày nhẹ, muốn ra sao thì ra. E là mợ

Streamline

Xe điện
Mợ nhắn tin cho em rể rủ đi cafe xem sao. Nhớ vô tình cho chồng nhòm thấy tin nhắn là đc. X_X

Kết quả thế nào lên đây báo cáo để em tư vấn các bước tiếp theo.