[CCCĐ] Bắc Giang. Tiềm năng du lịch quê em!

meogiade

Xe hơi
Đẹp quá. Em mở rộng tầm mắt, cứ nghĩ BG cũng ko có nhiều đặc biệt. Cảm ơn cụ Sun flower

tieuphuong1146

Xe điện
Website
www.artdna-global.com
Vâng cảm ơn mợ, năng khiếu nsl cơ ạ ;).

Trunghieu_hn

Đi bộ
ô bây h mới biết bắc giang nhiều thứ để đi vậy đó

l0ng_py

Xe buýt
Oh có chỗ cắm trại đẹp qua mợ ơi! Mất phí ko? Bnhiu vậy mợ?

nam-misu

Xe điện
BG nhiều điểm đẹp phết nhỉ!8->

hanatuor

Xe hơi
Khí không phải Mợ chủ cho e hỏi các ảnh này là mợ tụ chụp hay là dư lào ạ? Em nhìn ảnh mà thấy mê đắm quá cơ mợ ạ. Hi.

Meoluoi1

Xe máy
Nhân dịp nghỉ Lễ Quốc khánh 2/9, được nghỉ dài ngày lại có thời gian nên em xin phép các cụ/ mợ cho em tạo thớt giới thiệu về tiềm năng du lịch quê em. Bắc Giang là một tỉnh nghèo, tỉnh miền núi còn nhiều khó khăn; nói về Bắc Giang có lẽ nhiều cụ/ mợ cũng không biết là ở đâu. TP Bắc Giang quê em xưa kia là Phủ Lạng Thương, tiềm năng du lịch cũng ấn tượng và đang phát triển lắm lắm. Các cụ /mợ đi nhiều rùi, đến nhều nơi rùi, tây, tàu, xuyên Việt.....nhưng hum nay em xin giới thiệu về Du lịch Bắc Giang và mời các cụ/mợ du lịch free qua thớt của em ạ.
sông thương ngày xưa bé em toàn tắm nude ngay trên chỗ tàu chiến bị đắm gần cầu . Sông Thương có điểm đặc biệt nước chảy đôi dòng bên trong bên đục

Quan Truong

Xe hơi
Bẩm cụ. Em hóng lên mới làm thớt này để mời các cụ về quê em và thăm quan vùng đất này (dù k có giề nổi bật hay nổi tiếng) chứ em không có ý nói đến việc chính trị của các cụ ngồi chóp cột chống sét của tỉnh em. Chúng ta đều chui ra từ một lỗ...đều là người dân Việt " nói một đằng làm một kiểu" nên cho dù địa phương hay đất nước có như thế nào thì mềnh cũng chỉ là dân đen, có can thiệp cũng chả được mà nói về bình luận thì lại càng không. Em là em chỉ mời các cụ ngắm cảnh quê em thôi nhá còn việc khác thì mềnh chém sang thớt khác cụ nhoé chứ chém vào thớt có phong cảnh đẹp như vầy mất thiêng cụ ạ.[-(
Chuẩn "Mợ" luôn. Mợ sưu tầm thêm tí "nịch sử " lữa là phát hành thành "Cẩm lang du nịch" quê mình rùi a.

manhhung126

Xe hơi
Em không nghĩ Bắc Giang còn chỗ đẹp thía, nếu được đầu tư như FLC chắc nhiều người biết đến hơn

Quan Truong

Xe hơi
Tiếp theo, em xin được giới thiệu về huyện thứ 6 của tỉnh Bắc Giang, đó là huyện Lạng Giang.
Ở huyện Lạng Giang cũng như các huyện khác em đã giới thiệu, cũng là một vùng quê yên bình, bình dị nhưng có một cái vấn đề xã hội hơi nổi bật mà có cụ đã nhắc tới trong cmt trước đó là phố Kép. Nói vậy thôi chứ Kép nổi tiếng từ xưa nhưng cũng không hẳn xấu như các cụ đã nghĩ đâu, em sẽ giới thiệu kỹ hơn về phố Kép ở phần sau. Trước tiên em muốn giới thiệu về điểm du lịch của huyện này, đó là cây Dã hương nghìn năm tuổi.
Mợ động đến "huyện" nhà cháu rùi đấy ạ.

Mồm phố Kép
Mép phối Vôi
Môi phố Giỏ.

Đi từ đầu huyện đến mít huyện cụ mợ nào cũng "chanh chua" cả.