Bắc hà – Simacai – du xuân thật lạ

ZAD Viet

Xe điện
Em kết bác rồi đó nha =))
Nhưng bác cẩn thận cô bác sĩ đó có họ với gấu đó ợ
Em là em xin cụ!
Em có 7 vía thôi nhá! :))

Em ứ sợ!
Vì có gì đâu mà phải sợ! Mợ ấy đúng là đáng iu thật cụ nhỉ.
:D
Co

chả hiểu hồn với bạo của bác là cái điểm gì?? tuy nhiên em cứ đuơng nhiên xem đây là lời khen nhé.

Cụ Ngựa cho link full đi ạ, cụ nói in ra đĩa phổ biến trong đội RS, bao giờ có ạ?? em chỉ kết quả ảnh cuối cùng chốt hạ thôi ạ, hihi
2 hôm nay em bận nên giờ mới vào OF được. Link download em gửi kèm clip rồi (http://www.youtube.com/watch?v=mAXJj...ature=youtu.be). Em không biết up lên dạng gì thì i-fone có thể xem được, chắc các mợ các cụ phải qua youtube theo link em gửi.

Riêng bức ảnh cuối của mợ chụp cực kỳ ấn tượng nên theo lý thuyết - save the best for last - em đã lưu ảnh đó làm ảnh kết cho clip. Đúng là đôi mắt thể hiện nhiều điều muốn nói...

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
2 hôm nay em bận nên giờ mới vào OF được. Link download em gửi kèm clip rồi (http://www.youtube.com/watch?v=mAXJj...ature=youtu.be). Em không biết up lên dạng gì thì i-fone có thể xem được, chắc các mợ các cụ phải qua youtube theo link em gửi.
Có nhiều phần mềm free tìm trên cụ Guc lắm mà cụ, đơn giản nhất cụ dùng phần mềm format factory hoàn toàn miền phí, trong thẻ chuyển đổi video của nó có mục convert tất cả định dạng video sang thiết bị điện thoại di động đấy
Cũng đề nghị cụ biên tập cờ lip sec thì khi tiến hành create trong ProShow nên trích suất ra theo định dạng fullHD, được cái video gốc chất lượng cao, khổ mỗi tội là dung lượng lớn, thì cụ lại dùng cái phần mềm trên convert sang mkv, là dạng HD rip mã hóa kiểu H.264 xem trên TV50" hình vẫn nét căng không bị vỡ. Tuy nhiên dung lượng giảm đi rất nhiều ( khoảng 4-5 lần ) mà vẫn giữ được độ phân giải cao fullHD
Ngày trước cháu làm cờ lip của lớp phổ thông bản gốc fullHD dài 20 phút dung lượng lên đến 10 GB, kế tiếp convert sang H.264 còn có 2,5 GB, bản cờ lip sec của cụ dài khoảng 5 phút làm cách đó chỉ còn một hai trăm MB, mà chiếu trên TV to xem vẫn nét ! Néu tối thiểu nữa thì khi convert chỉ để về độ phân giải 720p, dung lượng xuống tiếp nột nửa !

Chỉnh sửa cuối:

0977123333

Xe buýt
Em là em xin cụ!
Em có 7 vía thôi nhá! :))

Em ứ sợ!
Vì có gì đâu mà phải sợ! Mợ ấy đúng là đáng iu thật cụ nhỉ.
:D
Co
Sao chính cụ bảo là có ai yêu đâu mà đáng, giờ lại bảo đáng yêu rồi hả, cụ thay đổi như chong chóng nàm cháu hoa hết cả mẹt

amant

Xe tải
Hôm nay nắng đẹp thì làm sao mà sặc nước đc ạ

BBB

Xe buýt
Bỏ ***, thớt này giờ trở thành thớt tán nhau của 2 cụ + mự, Loãng hết cả SIMACAI

amant

Xe tải
Cụ BBB cụ đừng nhầm thế chứ

amant

Xe tải
@bác Sơn rách: Bác ơi không khí ở Simacai loãng hơn ở dưới HN ạ

amant

Xe tải
thế không biết cụ nào có cái ảnh e đi tìm huyền đề cho em không? em xin lại ạ :)) :))

Beu 4x4

Xe điện
Bác Z4 chụp ảnh công nhận đẹp. Rất nhạy cảm.

Nhưng hình như bác mông ảnh rất kỹ, mà na ná nhau, đen đen chung quanh, tai tái hoặc tươi tươi ở giữa.
Ở ngoài chắc bác cũng là người trang điểm kỹ và tinh xảo.

Em mạo muội,

bach duong

Xe tải
Bác Z4 chụp ảnh công nhận đẹp. Rất nhạy cảm.

Nhưng hình như bác mông ảnh rất kỹ, mà na ná nhau, đen đen chung quanh, tai tái hoặc tươi tươi ở giữa.
Ở ngoài chắc bác cũng là người trang điểm kỹ và tinh xảo.

Em mạo muội,
Mợ ấy không trang điểm nhưng vẫn đẹp tự nhiên ở, còn body thì rất ư là hot :)