Bác nào biết mấy cái món này giúp em với !!!!!!1

quanghuybui89

Xe máy
tềnh hềnh là như thế này em đang nghiên cứu mấy cái món phần mềm chẩn đoán của các dóng xe chuyên dụng nhu benz-kia+huyndai bác nào có thể tư vấn giúp em.em cũng chắc nhiều bác cũng muốn nghiên cứu món này mà khó quá:)).em có nên google tim kiếm phần mềm Xentry +Das 7/2011 cài đặt mà không được nói thật là tìm được nhưng không download được

ngoongocjhair

Xe đạp
e cũng đang hóng điều mà cụ muốn đây

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
tềnh hềnh là như thế này em đang nghiên cứu mấy cái món phần mềm chẩn đoán của các dóng xe chuyên dụng nhu benz-kia+huyndai bác nào có thể tư vấn giúp em.em cũng chắc nhiều bác cũng muốn nghiên cứu món này mà khó quá:)).em có nên google tim kiếm phần mềm Xentry +Das 7/2011 cài đặt mà không được nói thật là tìm được nhưng không download được

Món này không rõ lém Cụ ah , nếu như xe khác em không bít chứ Mer thì không bao giờ Cụ làm được ah , Máy của chính hãng thì cứ khoảng 1 -2 tháng hãng lại gửi đĩa DVD ra update 1 lần và máy đó không bán cho đại lý đâu MBV chô thuê 15,000 usd / 1 năm đó

Cụ lên mua máy đa năng của Củ Xâm đó ... đi xâu xa thì hơi khó ;)) ( quá khó lun )

Duc Bui Minh

Xe hơi
Cụ mà làm được cái nà thì bọn chính hãng nó chết hết =))

guidingstar

Xe tăng
Cái cụ chủ đi tìm kiếm là cái rất nhiều người cũng đang tìm kiếm/. Cơ mà có tìm được hay không thì lại khó có câu trả lời :D
Thời buổi của khôn người khó, ai cũng muốn chi phí rẻ mà hiệu quả cao mà :D
Nếu muốn máy củ sâm như cụ Haiphong nói, thì cụ pm em làm cái gscan (thông tin mời cụ google) có đủ hyundai kia chính hãng (như máy hãng) còn Merc thì vừa đủ dùng, khộng biết có vừa ý cụ chủ không ;))

PGT

Xe tải
Website
toyota-phapvan.vn
hờ hờ, miếng cơm manh áo của chính hãng đóa! cụ chủ thớt mà có đc thì cho...................................... e cắp cặp theo hầu nhá! há há! đại loại nó là chương trình kiểm soát tín hiệu từ các cảm biến,thông qua các hộp đen đk vv...vv...được cài đặt trên thiết bị điện tử, từ các thông số do nhà chế tạo đặt ra cho các tbị trên xe chương trình tính toán và đưa ra lời khuyên. như kiểu máy siêu âm nó sẽ cho ta đoán xem gấu có gì trong bụng ấy

quanghuybui89

Xe máy
thế các cụ hẻm biết roài công em biết có người làm được em mới hỏi?vì bản thân em thấy thực tế rùi mà????à quên chính em cũng có phần mềm đến thấng 7/2011 roài đấy mà cũng có cần Benz update đâu
cụ Gscan oi máy của cụ giờ xưa rùi nếu các cụ dùng hàng củ xâm thì các cụ xài thử hàng VD II autoland di con này dòng đa năng bấy giờ là số một mà rổ rá lại cực kỳ hợp lý em ví dụ nhé:GScan củ sâm có reset được sevice của mấy con poscher Panamera,landrove, 2011,2012 hay bmw máy F1 F2 F3 không???hihi:)):)):))

Minhtep

Xe máy
Nghiên cứu cái vấn đề này khó thật đấy, e chẳng biết gì nhưng cũng chúc bác thành công

guidingstar

Xe tăng
thế các cụ hẻm biết roài công em biết có người làm được em mới hỏi?vì bản thân em thấy thực tế rùi mà????à quên chính em cũng có phần mềm đến thấng 7/2011 roài đấy mà cũng có cần Benz update đâu
cụ Gscan oi máy của cụ giờ xưa rùi nếu các cụ dùng hàng củ xâm thì các cụ xài thử hàng VD II autoland di con này dòng đa năng bấy giờ là số một mà rổ rá lại cực kỳ hợp lý em ví dụ nhé:GScan củ sâm có reset được sevice của mấy con poscher Panamera,landrove, 2011,2012 hay bmw máy F1 F2 F3 không???hihi:)):)):))
Mấy con xe ấy có vẻ oách nhỉ.
Cháu chỉ cần máy đọc tốt cho xe phổ thông châu Á là nhiều người vui rồi. Thực tế đã trả lời mà :)
Cháu tưởng cụ hỏi thật, nên cháu mạo muội vào trả lời thật lòng, chứ không có chủ đích quảng cáo ở đây. Nhường cụ :D

Chỉnh sửa cuối: