Bác nào đã lắp bóng xenon cho morning si 2016 cho em ý kiến vs?

tienbamboo

Xe container
Vâng có bi rồi cụ à. nhưng bóng thì là halogen nên rất tối. Ý của cụ là lên bi xenon cả bộ hay xe non vs balast mua ngoài còn bi vẫn theo xe
con này đèn có sẵn bi rồi, cụ lên quả aozoom có củ rưỡi thui, vừa kinh tế vừa hiệu quả!

tienbamboo

Xe container

tienbamboo

Xe container
vậy có khi em phải ra thủ đô 1 chuyến thẩm mỹ mắt cho em nó mới đc
Cụ bảo gara hoặc cửa hàng nội thất nào ở gần nhà làm cho, cứ bảo bóng xenon aozoom là đc mà, cái này chỉ tháo lắp nên đơn giản lắm

cá rô đồng

[Tịch thu bằng lái]

Chủ tịch xóm

[Tịch thu bằng lái]
Projector trên đèn pha của Morning là loại kém, gom sáng kém. Tuy nhiên nó là xe đi phố nên cũng ko quá quan trọng. Giải pháp thay bóng Xenon là khá ổn rồi, sáng hơn nhiều so với đèn halogen theo xe. Cụ thích ánh sáng đẹp hơn, thì mới đi mổ đèn thay cả projector, thay procject theo e là không nên, hơi phí tiền và phải mổ cả đèn ra. Còn nếu cụ thích chơi thì ko phải lăn tăn rồi.

Xe Morning của bà cả e thay Led P6, sau đó ánh sáng quá lởm nên e thay sang Xenon (Bóng tầu và ballast tầu) thì chấp nhận đc. Tuy nhiên nếu kiếm đc Ballast tháo xe thì ngon ánh sáng tốt hơn, lên đèn nhanh hơn và ổn định.
Có lẽ hôm nào em ra nhà ông chú tháo trộm ballast cua con BIM 320 vậy

Vattuphucthanh

Xe tải
Em lắp rồi cụ à. hết 1.2tr bóng và balast bảo tỏi 2 năm. nói chung em cũng thấy chim ưng
Ngon bổ rẻ em thấy chim ưng cụ à, ko đòi hỏi khắt khe như loại xịn dc,
Hôm em định lắp cả đèn gầm nhưng để ánh sáng vàng đi trời mưa hoặc suơng mù dễ nhìn cụ à,
Trước chưa lắp đá pha mấy con xe bật pha nó ko để ý, từ hôm lắp đá pha họ biết điều hơn

Manh Vithaco

Xe máy
Ngon bổ rẻ em thấy chim ưng cụ à, ko đòi hỏi khắt khe như loại xịn dc,
Hôm em định lắp cả đèn gầm nhưng để ánh sáng vàng đi trời mưa hoặc suơng mù dễ nhìn cụ à,
Trước chưa lắp đá pha mấy con xe bật pha nó ko để ý, từ hôm lắp đá pha họ biết điều hơn
chuẩn đới cụ à. đá pa cũng sướng. ko biết cụ lắp thế nào chứ của em khi lắp xenon vào đường cắt không được đẹp lắm. bên phụ hơi cao cụ à. bên chính thì ngon. cụ có kinh nghiệm gì vụ này không?