[Funland] Bác sĩ bị tố đòi "vui vẻ" với con bệnh nhân

kt13a2

Xe tải
Bệnh. Dao sắc không gọt được chuôi. Bác sỹ mà không biết mình mắc bệnh, không thể chữa được cho chính mình.

phamhungbs

Xe điện
Em tin trong các còm đến lúc này thì số cụ đọc bài viết rất ít!!! Nên nếu tin lời nói của bị hại là đúng thì theo các cụ có nên có những lời lẽ thế kia với người ta không. Bác sĩ nên kiềm chế hoặc chữa ngay cái bệnh dê của mình đi, người ta nói "ăn có nơi, chơi có chỗ", ăn tạp cũng là loại bẩn bựa.

zaiwaz123

Xe điện
Em tin trong các còm đến lúc này thì số cụ đọc bài viết rất ít!!! Nên nếu tin lời nói của bị hại là đúng thì theo các cụ có nên có những lời lẽ thế kia với người ta không. Bác sĩ nên kiềm chế hoặc chữa ngay cái bệnh dê của mình đi, người ta nói "ăn có nơi, chơi có chỗ", ăn tạp cũng là loại bẩn bựa.
Một số thành phần tay nhanh hơn não, không " còm " nhanh sợ người ta không biết mình ngờ..U...U ...Cụ ạ !

DrH2012

Xe buýt
Ảo ma nhỉ các cụ, 14 triệu thì kiếm e sgbb xịn xịn rồi đấy. Lắm lúc không hiểu kiểu gì :-?, giờ thì thân bại danh liệt, kể cả không đi tù thì cũng khó trụ lại được BV.

Pvsc

Xe ba gác
Đi đêm lắm, rip :))

Nắng nhạt

Xe điện
21t rồi trẻ con méo đâu mà phải kêu toáng lên, không đồng ý thì thôi. VD, em đi chơi và cảm thấy có hứng thú với mợ nào đó mà cảm thấy an toàn, em cũng gạ gẫm từ thấp đến cao, ban đầu là cọ tay, cọ vai, cọ đùi, thấy OK em gợi ý đi KS vui vẻ, không đồng ý thì em cũng vui vẻ OK.
Cụ làm thế là quấy rối td rồi đấy. Các cô gái khác em không biết, riêng em thì không ai được phép chạm vào nếu em không đồng ý. Nên trước nay chỉ duy nhất một đứa nó lợi dụng sự đông đúc và tối trời cầm vào tay em bị em phản xạ lại vả cho cái tím mặt. Hồi đó em 14, nó 16 là người quen và nó bảo là do vũng nước nên nó bấu tay em khỏi bị dẫm vào. Nhớn lên thì chưa bị trường hợp nào như vậy. Có thể do chỉ số EQ em cao nên tiếp xúc thấy có vẻ khác tần số là em tránh xa. Cụ rút kinh nghiệm nhé, tán bằng lời nói lịch sự, cấm đụng chạm

NVM7886

Xe tải
E cũng xin chia sẻ, có vị Hiệu trưởng trường ĐH Y danh tiếng bậc nhất VN/ĐNA cũng vì cái "của nợ" đó mqf bay chức (Abc...xyz với bé SV)

Sent from SM-A127F via OTOFUN

Thang N.

Xe tăng
Làm nghề bác sỹ khi tương tác với người bị bệnh, nhân thân của người bệnh thì bắt buộc phải làm đúng theo yêu cầu nghề nghiệp. Lợi dụng để dùng trò đồi bại, gây áp lực với người khác như một điều kiện để chữa bệnh là loại bác sỹ đê tiện.

An_Vi

Xe điện
Chắc ông BS này cũng đã từng làm vậy trót lọt rồi, lần này đen nên bị tố thôi.
Làm nghề thì nên có cái rào cản để không phạm vào những điều có thể ảnh hưởng đến công danh sự nghiệp và gia đình.

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
21t rồi trẻ con méo đâu mà phải kêu toáng lên, không đồng ý thì thôi. VD, em đi chơi và cảm thấy có hứng thú với mợ nào đó mà cảm thấy an toàn, em cũng gạ gẫm từ thấp đến cao, ban đầu là cọ tay, cọ vai, cọ đùi, thấy OK em gợi ý đi KS vui vẻ, không đồng ý thì em cũng vui vẻ OK.
Vậy cụ chủ mới gọi là dê già

Thang N.

Xe tăng
Cụ làm thế là quấy rối td rồi đấy. Các cô gái khác em không biết, riêng em thì không ai được phép chạm vào nếu em không đồng ý. Nên trước nay chỉ duy nhất một đứa nó lợi dụng sự đông đúc và tối trời cầm vào tay em bị em phản xạ lại vả cho cái tím mặt. Hồi đó em 14, nó 16 là người quen và nó bảo là do vũng nước nên nó bấu tay em khỏi bị dẫm vào. Nhớn lên thì chưa bị trường hợp nào như vậy. Có thể do chỉ số EQ em cao nên tiếp xúc thấy có vẻ khác tần số là em tránh xa. Cụ rút kinh nghiệm nhé, tán bằng lời nói lịch sự, cấm đụng chạm
Em rất tán đồng cách của mợ. Vả lệch mặt đứa nào cứ đụng đụng chạm chạm, gợi ý ỡm ờ. Người nghiêm chỉnh họ nghiêm chỉnh từ lời nói đến hành vi. Bớt đi một đồng nghiệp hoặc một người bạn thiếu tư cách cũng có thể là một cách hay để bảo vệ bản thân.

Nắng nhạt

Xe điện
Zời ạ! Cũng phải có tí đèn xanh thì mới tiến tiếp chứ mợ. Cuộc đời này zai gái tán nhau mà chả có tí đèn xanh thì còn lâu mới tán được nhau. Cự tự dưng mà đụng chạm bào nhau thì có mà dở người mợ ạ.
VD như ngồi bàn, đá cái mũi giày, bên kia đá lại thì mới tiếp tục chạm cái má giày chứ.
Ai bảo cụ không viết rõ. Viết thế thì em hiểu thế

buicongchuc

Xì hơi lốp

buicongchuc

Xì hơi lốp