[Funland] Bài thuốc tự chế “vĩnh biệt” bệnh xoang không tốn tiền

kemieno

Xe máy
Đánh đấu lại . Mẹ em cũng bị xoang thay đổi thời tiết khổ lắm. Để hôm tới về em bảo mẹ làm thử xem có hết khụt khịt k

Nhà em cây dao rất to, hạ được nó mất 2 năm trời mới khô chết. Em cũng bị món này, dị ứng với viêm xoang. Đã thử mà ko hiệu quả, chắc là do cơ địa từng người. Môn cây dao này em thấy hiệu quả nhất là thái khô sắc qua ngâm rượu, bị sâu hay đau nhức răng ngậm là OK ngay. Sáng nào em cũng hắt hơi nhất là trở trời, mùa lạnh ... nay cũng ngót 25 năm, tuổi cũng U40 mà đành sống chung với nó. Nhiều hôm ngồi văn phòng mà cứ hắt hơi loạn nhịp, nước mắt nước mũi ầm ầm :((

nha_que_goc

Xe hơi
Em cảm ơn... EM xin phép được đánh dấu ạ

Thichtat

Xe tăng
Nhóc nhà em 9 tuổi mà mũi triền miên làm cho họng cứ viêm đi tái lại, kháng sinh uống các loại rồi k ăn thua, giờ em cũng bất lực với cái mũi của nó. Hóng xem có cụ nào có bài gì hay mách em với?

Tomtep47

Xe máy
Em bị xoang 20 năm rồi. giờ chán em chả đi khám nhưng em đoán giờ chắc là đa xoang. Bài này em đọc cách đây 2 năm. Chuột bạch em cũng làm luôn từ hồi đó, nói chung là em vẫn trả nhời được thế này chứng tỏ cây đó không gây chết người. Còn về hiệu quả thì em xin trả lời như sau.
Ngày 1: em dừng lại tất cả các loại thuốc để chuẩn bị làm chuột bạch.
ngày 2: em cho cây vào cái ấm đất, đun sủi tăm, dùng 1 cái ống cắm vào cái vòi đầu còn lại cắm vào mũi hít hít (rất nóng, em phải liên tục điều chỉnh tắt bật cái bêp). Cảm nhận ban đầu tốt. các hốc mũi có vẻ dễ chịu hơn nhưng vẫn tắc, khó thở.
Ngày 2,3,4,5: em vẫn kiên trì xông ngày 2 lần. nhìn chung là không thấy nhức mặt, mất ngủ, nhưng có vẻ bệnh chả chuyển biến hơn nữa. Mũi vẫn tịt. Đêm ngủ không sâu, sáng dậy chỉ bớt hắt hơi chứ không giảm rõ rệt.
Ngày 15-20: em vẫn thấy thế. Chán em thôi.

Từ đó đến này em lại quay lại uống cái thuốc bột của cái nhà thuốc Đỗ thái Nam, mỗi ngày uống 1 gói, cái thuốc này uống 2h sau là đỡ ngay nhưng cứ dừng uống là bệnh tình lại tái phát. Vật thuốc mũi của nhà thuốc này còn hơn thuốc phiện, khổ lắm. Gần đây em thấy kụ Sauken nhà ta cũng chữa được mà cấm có thấy review nào về cụ cả. Em cũng lại định hôm nào qua làm chuột bạch của cụ sauken rồi cho các cụ review mà chưa có time, chắc trong tuần này em triển. các kụ đợi nhá
E cũng nghe nói đến tác dụng của cây Dao, lùng sục cho mami ( mami của e cũng xoang nặng ).

Kết quả i sì bác :(

tiencasau

Xe đạp
bài thuốc hay và dễ làm, cảm ơn chủ top đã chia sẻ