[Thảo luận] (Bạn em) lại hạ gục 1 thằng trộm gương và logo !!!! Cool

vietanh_car

Xe tăng
hoan nghênh tinh thần dũng cảm của cụ :-bd

Dogia

Xe điện
hay quá, em vừa xem vừa tưởng tượng được phang nó sướng run người b-)

miu189

Xe buýt
hay quá, em vừa xem vừa tưởng tượng được phang nó sướng run người b-)
Ối người như cụ đới!!! Không phải chỉ mình cụ đâu!!!
Không phải ai cũng dũng cảm vậy đâu!!! Mà không phải ai cũng gặp phải tình cảnh đó đâu!!!
Khâm phục, khâm phục!!! Máy mà cho phép iem vodka 3 phát luôn thể!!! :D

MP4-22

Xe điện
Cụ Ong kể chuyện e nghe sướng trong con người quá!Sướng hộ cho các bác đã từng là nạn nhân của bọn trộm cắp này!chúc bạn của bác nhanh lành vết thương!

toiumoto

Xe đạp
Cụ và bạn cụ làm cháu thán phục quá:x:x , chúc bạn cụ mau khỏe lại nhá....(b)

CỬU VĂN LONG

Xe container
Tuyệt vời, nhìn bức ảnh bó bột mổ cò bên màn hình của bạn cụ đã nói lên tất cả, đau nhưng trong sự sung sướng là nhất rồi (b)

Một số cụ nói về vấn đề phang chai vào đầu : Em xin thưa là 50/ 50 một có thể đối phương die - hai là vào chỗ không hiểm thì nó vẫn bật dậy chiến như thường đấy, hồi xưa nhà em mở quán nhậu, các bác biết quán nhậu nào mà chả có va chạm đánh nhau, nhiều thằng vào uống bia nhìn đểu chửi nhau là vớ chia bia nhà em ra phang thẳng tay vào đầu, nhiều chú bị phang ôm đầu chẩy máu nhưng vẫn hăng lùa nhau chiến tiếp. Mấy thằng trộm và cướp này mà không phang thẳng tay còn chần chừ do dự có khi mình lại sẩy chân dở hơi với chúng với độ liều lĩnh của bọn này thì anh Chí sống lại cũng chào thua.

Chỉnh sửa cuối:

hoankim

Xe hơi
Hế hế... em mà vớ đc thì em cứ từ từ.... ngồi xuống.... giảng giải đạo lý cẩn thận xong em mới tẩn cẩn thận . Có thế nó mới biết mình là thằng sống có đạo đức, chẳng may CAP thả nó ra thì nó biết mình là thằng có đạo đức ,nó sẽ nể và ko dám cắn trộm nữa ^^.
Mà cụ bạn cụ lustigbee cũng có vẻ to con ( nhìn cái tay băng bó ) :D mà sao mới có đấm đá đạp vài cái đã bong gân rồi nhể :P Thôi cụ lustigbee bảo cụ ấy kiếm cái 3 trắc hay cái tạch tạch mà dùng cho ló tiện.
( Ko kiếm được bảo em em kiếm cho cái ^_.^ )

t_rex

Xe buýt
Ko hiểu sao đọc đến đoạn cái bóp chỉ có 10k em thấy xót xa.
Thật đấy.

photothienvc

Xe tăng
Bài này em chỉ trích dẫn lại để anh em ta (SG - HN) thêm phần khí thế để sẵn sàng hạ gục bất cứ thằng cướp nào, đặc biệt là những thằng cặn bã chuyên rình vặt logo và gương
Bác này không quen em, nhưng sau khi đọc bài Phang cướp ở Phan Xích Long của em thì bác ấy được tiếp thêm can đảm ...... và cái ngày ấy cũng đã đến khi bác ấy ra tay bảo vệ vợ 2 của mình

Sau đấy em liên lạc với bác này và tặng 1 cây dùi cui inox phòng thân vì tay bác ấy đang bó bột . Nói chuyện 1 lúc thì mới biết cùng là du học sinh ở Pháp khoảng năm 2001 . Đúng là tứ hải giai huynh đệ

Sau đây là trích dẫn bài viết + link + hình ảnh

-------------------------------------------------

Thông báo các bác , theo tinh thần không khuất phục trước cái ác của Os , mà điển hình trước đây có bác lusting bee bên hội BMW . Tối hôm qua em đem con Mercedes SLK cánh cụp cánh xoè cùi bắp của em đậu trong hẻm 18 Phan Văn Trị , quận 5 khoảng 9 h tối .
Sau khi đậu xe , em vào nhà theo tiếng gọi của tự nhiên khoảng 5 phút thì đi ra trông xe . Em thấy một cu đứng trước mũi xe em , rồi đi ra . Lúc này em không biết có phải là trộm logo hay không. nhưng em thấy nghi nghi ( vì em từng mất cặp gương C200 của em ở đây ) nên em nhảy ra kẹp cổ nó liển ( nếu không phải trộm thì em tính xin lỗi sau) ,lúc đó nó nói với em " tao không có lấy logo của mày , ra mà xem " thì em hiểu ngay ra vấn đề cu này vừa thịt logo con vợ 3 của em .
Em liền cho nó vài chục cùi chỏ vào mặt và vào gáy , nó liền rồ máy xe chạy .

Ở đây em xin tả thực với các bác là em ko có nổ thêm chút nào . Em nhanh tay giật chìa khoá xe và đè đầu nó vào bờ tường hẻm . Chiếc wave của nó lồng lên . em liền đạp nó văng vào cái cột điên đầu hẻm 18 . Nó té xuống , em bồi 1 cú đá vào mặt thì nó rút hàng ra . ( 1 cay vit và 1 ống tiêm ) . Lúc đó em quay đầu chạy vào quán nhậu Kaba đối diện lấy hai chai Ken ra thì thằng này đã bị bà con và bảo vệ dân phố túa ra tóm được . Không những nó không sợ mà nó còn lớn tiếng chửi Dm mày dám đánh tao . Em liền bồi cho 1 chai ken và 2 cú đá vào giữa mặt . Hậu quả là cu nằm quay đơ ra giật giật và sùi bọt em . 5 phút sau thì công an phường tới dẫn nó và em về phường . Sau khi lấy lời khai thì em về nhà với chiến lợi phẩm là cái logo trước của chiếc SLK .
Tổng kết
Thằng trộm : khám trên người có 2 cục heroin , 1 cay vit , 1 kim chích ma túy , 1 dtdd cùi bắp , 1 cái bóp có 10 000 vnd .
thiệt hại của nó : 1 xe wave , phù mỏ máu , mũi máu , tai rỉ máu , bể đầu . ...

của em : trật gân tay , trật gân chân do đá nó . Không thiệt hại về vật chất .

Hình ảnh của vợ 2 em và tay chân em

Hậu quả sau cuộc chiến anh hùng vì xế yêu..............

Link http://www.otosaigon.com/forum/Em-m%E1%BB%9Bi-h%E1%BA%A1-%C4%91%C6%B0%E1%BB%A3c-m%E1%BB%99t-th%E1%BA%B1ng-tr%E1%BB%99m-Logo-xe-mercedes-m3501828.aspx
Cuộc chiến của đạo đức & đạo chích, tuy bị thương mà rất bi tráng.

photothienvc

Xe tăng
Thật đấy.
May mà thằng trộm lấy hụt mỗi cái logo không thì chủ thớt còn trật nhiều gân khác.

Hoa Anh Túc

[Tịch thu bằng lái]
táng thế vẫn còn nhẹ, E mà có đấy E cũng làm vài phát cho nó đi hẳn luôn. Ngày xưa thời sinh viên E bị nó nhảy mất con ware thái tài sản cả gd E tích cóp giờ nghĩ lại vẫn cay, cứ mỗi lần đi đường gặp trộm bị bắt là E lại nhảy xuống đạp vài phát mới lại đi tiếp đc

cutit102

Xe tải
vấn đề ko phải là tiền bác ạ ! Cuộc sống ko phải lúc nào cũng đặt tiền lên trên hết , còn rất nhiều thứ khác quý hơn
Bạn em hạ gục thằng cướp đấy , nó sẽ khiến cho 20-30 người khác không phải mất logo , vậy giá trị quy đổi ra tiền lớn hơn cả trăm lần ; còn XH thì bớt đi 1 thằng cặn bãCó em làm tấm gương bác ấy noi theo hạ gục cướp , rồi sẽ có nhiều người noi theo gương bác ấy , không run sợ trước cái ác .
Cụ lói quá chuẩn.Em xin hoan nghênh tinh thần đấu chanh phòng trống tội phạm của cụ.Ai cũng dư cụ thì xã hội tốt biết bao[-O<

anchibui

Xe điện
Em sức yêú ...không thể ra đòn kiểu này...
Vote bác chủ và bạn của bác...

SPL

Xe container
Em để xe đầu ngõ hai đêm không sao, sau đêm thứ 3 thì đi mất 2 râu trước với 4 ốp trục Lazang, may chưa mất râu sau với gương. May xe Ỉn nên ra chợ mua cũng rẻ (850+400). Mua xong về làm cái ốp bảo hiểm râu còn cái ốp trục thì chịu. Em mà thấy thằng nào vặt đồ là em cũng phang luôn, muốn ra đâu thì ra, điên với chúng nó lắm.

Buki

Xe điện
Công nhận cụ M113 dũng cảm, bái phục cụ và chúc cụ sớm bình phục.
Thời buổi bây giờ ra ngoài đường sợ thật, động tí là vác đồ ra thịt luôn. Nhìn ngoài chả biết đâu là trộm, cướp, giang hồ hiểm ác hay gì nhưng lơ mơ là bị "xiên" luôn. Vì thế mới thấy bác M113 dũng cảm vô cùng, bác ý làm những điều mà ko phải ai cũng dám.

MP4-22

Xe điện
Thật đấy.
Còn e đọc đoạn trong ví có 2 cục heroin thì e sướng.vì thằng này kiểu gì cũng bị xộ khám!

Pham Thai Hoang

Xe tải
Bài này em chỉ trích dẫn lại để anh em ta (SG - HN) thêm phần khí thế để sẵn sàng hạ gục bất cứ thằng cướp nào, đặc biệt là những thằng cặn bã chuyên rình vặt logo và gương
Bác này không quen em, nhưng sau khi đọc bài Phang cướp ở Phan Xích Long của em thì bác ấy được tiếp thêm can đảm ...... và cái ngày ấy cũng đã đến khi bác ấy ra tay bảo vệ vợ 2 của mình

Sau đấy em liên lạc với bác này và tặng 1 cây dùi cui inox phòng thân vì tay bác ấy đang bó bột . Nói chuyện 1 lúc thì mới biết cùng là du học sinh ở Pháp khoảng năm 2001 . Đúng là tứ hải giai huynh đệ

Sau đây là trích dẫn bài viết + link + hình ảnh

-------------------------------------------------

Thông báo các bác , theo tinh thần không khuất phục trước cái ác của Os , mà điển hình trước đây có bác lusting bee bên hội BMW . Tối hôm qua em đem con Mercedes SLK cánh cụp cánh xoè cùi bắp của em đậu trong hẻm 18 Phan Văn Trị , quận 5 khoảng 9 h tối .
Sau khi đậu xe , em vào nhà theo tiếng gọi của tự nhiên khoảng 5 phút thì đi ra trông xe . Em thấy một cu đứng trước mũi xe em , rồi đi ra . Lúc này em không biết có phải là trộm logo hay không. nhưng em thấy nghi nghi ( vì em từng mất cặp gương C200 của em ở đây ) nên em nhảy ra kẹp cổ nó liển ( nếu không phải trộm thì em tính xin lỗi sau) ,lúc đó nó nói với em " tao không có lấy logo của mày , ra mà xem " thì em hiểu ngay ra vấn đề cu này vừa thịt logo con vợ 3 của em .
Em liền cho nó vài chục cùi chỏ vào mặt và vào gáy , nó liền rồ máy xe chạy .

Ở đây em xin tả thực với các bác là em ko có nổ thêm chút nào . Em nhanh tay giật chìa khoá xe và đè đầu nó vào bờ tường hẻm . Chiếc wave của nó lồng lên . em liền đạp nó văng vào cái cột điên đầu hẻm 18 . Nó té xuống , em bồi 1 cú đá vào mặt thì nó rút hàng ra . ( 1 cay vit và 1 ống tiêm ) . Lúc đó em quay đầu chạy vào quán nhậu Kaba đối diện lấy hai chai Ken ra thì thằng này đã bị bà con và bảo vệ dân phố túa ra tóm được . Không những nó không sợ mà nó còn lớn tiếng chửi Dm mày dám đánh tao . Em liền bồi cho 1 chai ken và 2 cú đá vào giữa mặt . Hậu quả là cu nằm quay đơ ra giật giật và sùi bọt em . 5 phút sau thì công an phường tới dẫn nó và em về phường . Sau khi lấy lời khai thì em về nhà với chiến lợi phẩm là cái logo trước của chiếc SLK .
Tổng kết
Thằng trộm : khám trên người có 2 cục heroin , 1 cay vit , 1 kim chích ma túy , 1 dtdd cùi bắp , 1 cái bóp có 10 000 vnd .
thiệt hại của nó : 1 xe wave , phù mỏ máu , mũi máu , tai rỉ máu , bể đầu . ...

của em : trật gân tay , trật gân chân do đá nó . Không thiệt hại về vật chất .

Hình ảnh của vợ 2 em và tay chân em

Hậu quả sau cuộc chiến anh hùng vì xế yêu..............

Link http://www.otosaigon.com/forum/Em-mới-hạ-được-một-thằng-trộm-Logo-xe-mercedes-m3501828.aspx
Rất khâm phục nác. Phải có những hành động như thế mới giảm được tệ nạn này. Ai cũng sợ thì làm gì chúng nó chả lấn lướt

sweetdreams

Xe hơi
vốt cụ ah . dũng cảm quá , em khâm phục . Nhưng hỏi thật bác sau về nhà bác có run khi nghĩ lại cái bơm kim không :D