[Đã bán] Bán nhà view hồ ngõ 43 Nguyễn Thị Định

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
12,500,000,000 VNĐ
Diện tích
74㎡

elise.cosmetic

[Tịch thu bằng lái]
Hi, tại các cụ chưa qua, chứ chỗ này đáng đấy. Nội đô có chỗ nào view hồ mà thoáng như góc này đâu. Em chỉ chê mỗi mặt tiền nhỏ thôi.
Giờ giá đất ngáo lắm, các cụ cứ chê chứ giá đó là chung cmnr, phát chán!
View hồ thoáng thì nó mới có giá 12 tỷ, nhưng cầm 3x tỷ mà vẫn ở nhà ngõ hẹp oto không tránh nhau dc như các cụ, em cho là sự lạ. :))

stdt

Xe tải
? Các cụ giàu thật hay đùa thế? =))
2 căn x2 =25 tỷ + ít nhất 5-10 tỷ tiền xây = 30-35 tỷ cho 1 căn "biệt thự" oto đỗ cửa 120m2 ~ 250tr/m2.
Dở hơi à? :))
Nhà em bán 12,5 , bên cạnh đang bán 8,3 tỉ thôi. Nhà em có mặt ngõ nên đắt. Nhà bên chỉ có view nên rẻ hơn. Hiện cụ nào khoẻ có thể cân cả đôi

stdt

Xe tải
Hi, tại các cụ chưa qua, chứ chỗ này đáng đấy. Nội đô có chỗ nào view hồ mà thoáng như góc này đâu. Em chỉ chê mỗi mặt tiền nhỏ thôi.
Giờ giá đất ngáo lắm, các cụ cứ chê chứ giá đó là chung cmnr, phát chán!
Cụ nhìn đúng vấn đề như em. Cụ cân cả em và nhà bên sẽ ngon , nhà bên chỉ 8,3 tỉ đang rao. Em ra nước ngoài nên kế hoạch thay đổi mới bán dù mới mua xong

Chỉnh sửa cuối:

Mr. Bonjames

Xe tải
Nhà em bán 12,5 , bên cạnh đang bán 8,3 tỉ thôi. Nhà em có mặt ngõ nên đắt. Nhà bên chỉ có view nên rẻ hơn. Hiện cụ nào khoẻ có thể cân cả đôi
Thêm cái mặt ngõ mà đắt gấp rưỡi cụ nhỉ.

stdt

Xe tải
Thêm cái mặt ngõ mà đắt gấp rưỡi cụ nhỉ.
Thêm mặt ngõ thì nhà mới có mặt tiền 4m và sân nên oto vào và đỗ trong nhà được ạ, nhà bên vào nhà bằng ngách 2m nên chỉ xe máy thôi

trongkhanh09

Xe tăng
? Các cụ giàu thật hay đùa thế? =))
2 căn x2 =25 tỷ + ít nhất 5-10 tỷ tiền xây = 30-35 tỷ cho 1 căn "biệt thự" oto đỗ cửa 120m2 ~ 250tr/m2.
Dở hơi à? :))
Nhà trong mấy quận cũ bây giờ ngõ oto vào đc tầm 250tr/m là chuyện bthg mà cụ. có gì lạ đâu.
Lạ là mấy ông xa tit mù khơi cũng đòi giá đấy ấy

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Khiếp thật, có mấy bác môi giới đến đưa ra bắt kí hợp đồng bán hộ. Phí là 3% tổng giá giao dịch.
Phí thế là đúng rồi!! Ai bắt đc cụ!!!!! Chậc, không nghĩ gặp hàng xóm trên này
Mà muốn nhanh bán đc thì phải xì tiền ra chứ thời buổi giờ lại muốn phí rẻ, nhanh thì chịu
Toàn ông nghĩ tự bán đc mấy năm có bán đc nhà đâu

stdt

Xe tải
Mà muốn nhanh bán đc thì phải xì tiền ra chứ thời buổi giờ lại muốn phí rẻ, nhanh thì chịu
Vâng, em thấm rồi, kí với tất cả môi giới rồi ạ

stdt

Xe tải
Em tưởng thế chứ có biết rõ đâu

up_and_down

Xe tải
Cháu theo dõi chợ được gần ba năm rồi. Cháu thấy cụ nào đưa giá hợp lý thì nhanh bay. Tầm đôi tuần là chốt. Do trên này mua bán thường chính chủ nên nhiều người có nhu cầu vào tìm. Thị trường bđs buồn cười ở chỗ là nó hay giao dịch theo "giá thị trường" là mức giá gần nhất hàng xóm giao dịch, chứ ko phải giá mà nhiều người sẵn sàng mua và bán. Giống kiểu 3 tháng trước, hàng xóm bán được 250tr/m2 thì mình cứ túc tắc giá đó. Ko như thị trường chứng khoán, 3 tháng trước ai có cổ mờ bê, bán thả phanh với giá 31-34, giờ cứ đòi bán 28 là không khớp được vì nhiều người sẵn sàng mua bán giá 27.xx ạ.

stdt

Xe tải
Cháu theo dõi chợ được gần ba năm rồi. Cháu thấy cụ nào đưa giá hợp lý thì nhanh bay. Tầm đôi tuần là chốt. Do trên này mua bán thường chính chủ nên nhiều người có nhu cầu vào tìm. Thị trường bđs buồn cười ở chỗ là nó hay giao dịch theo "giá thị trường" là mức giá gần nhất hàng xóm giao dịch, chứ ko phải giá mà nhiều người sẵn sàng mua và bán. Giống kiểu 3 tháng trước, hàng xóm bán được 250tr/m2 thì mình cứ túc tắc giá đó. Ko như thị trường chứng khoán, 3 tháng trước ai có cổ mờ bê, bán thả phanh với giá 31-34, giờ cứ đòi bán 28 là không khớp được vì nhiều người sẵn sàng mua bán giá 27.xx ạ.
Giờ em mới biết là phải giảm giá nhà như chứng thối mới bán được . Mà trên này cũng đến 99.9 % là cò hay còn gọi là môi giới cụ ạ

up_and_down

Xe tải
Giờ em mới biết là phải giảm giá nhà như chứng thối mới bán được . Mà trên này cũng đến 99.9 % là cò hay còn gọi là môi giới cụ ạ
Ý em không phải vậy cụ ạ. Ý em là, cái khái niệm "giá thị trường" ở BDS nó cũng bất động (dựa trên giao dịch gần nhất cách đó có khi vài tháng mà đôi khi cũng chưa chắc đã mang tính đại diện thị trường), chứ không biến động như chứng thối ạ. Còn bán được hay không, nhiều cụ bảo là "tùy duyên", nhưng giá hợp lý thì "duyên" nhiều ạ!

Em ủn ạ!

hanwha

Xe hơi
Ý em không phải vậy cụ ạ. Ý em là, cái khái niệm "giá thị trường" ở BDS nó cũng bất động (dựa trên giao dịch gần nhất cách đó có khi vài tháng mà đôi khi cũng chưa chắc đã mang tính đại diện thị trường), chứ không biến động như chứng thối ạ. Còn bán được hay không, nhiều cụ bảo là "tùy duyên", nhưng giá hợp lý thì "duyên" nhiều ạ!

Em ủn ạ!
Đầy cụ trên này em thấy căn nào đi xem cũng che ỏng chê eo giá trên trời, xấu rồi lỗi này lỗi kia...
Nhưng đến khi bán nhà thì ối giồi ôi
Tất cả nó là vấn đề quan điểm cần mua hay cần bán... khi đặt vào từng hoàn cảnh thì mới thấy được
Đè gom rồi úp bô... đâu cũng thế

clone9113

Xe máy
Nay em vừa ghé căn này, tiếc là mặt tiền hơi nhỏ, cụ chủ không ở đây nên chắc không để ý, mấy bác trong ngõ claim việc cafe đầu ngõ dựng xe dọc thành ven hồ, CV thì ồn ào nên các bác phải chủ động khoá. Oto vào thì lý thuyết là rất dễ, nhưng lúc em vào (xe em xe trắng trong ảnh) phải “đi nhẹ nói khẽ” qua mấy quán cafe.

Cơ bản nếu cụ nào muốn mua ở yên tĩnh, thoáng đạt thì nên mua về xây lại, chứ làm KS với VP như nhu cầu của em thì khoai ạ.

Em cứ công tâm để các cụ được việc ạ :D

P/S: quả cột điện căn này “ôm” cũng khá mất điểm 😑
cột điện đơn giản mà cụ, gặp ngay chính chủ đây thì thoải mái thương lượng rồi, quan trọng là chưa hợp với cụ về vị trí thôi phỏng cụ?

Cơ mà chúc cụ chủ nhà mau bay,đợt rồi cháu có nhiều khách bên NTĐ quá, tìm mãi chả ra nhà nên lại hướng khách chốt khu khác rồi :D hôm nay mớiđọcđược bài của cụ!

child12

Xe máy
Em nói thật là em chưa hình dung ra nhà là nhà nào. Có phải nhà số 11 ko cụ? Cụ quay cái video 1 vòng mặt tiền, trước cửa có phải dễ nhìn không

stdt

Xe tải
Cột điện chính là phân chia ranh giới lưu không với nhà hàng xóm luôn. Di dời được nhưng có bõ công không thôi, di xong nó ngầm hoá thì phí

stdt

Xe tải
Em nói thật là em chưa hình dung ra nhà là nhà nào. Có phải nhà số 11 ko cụ? Cụ quay cái video 1 vòng mặt tiền, trước cửa có phải dễ nhìn không
Đúng số nhà cụ nói ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng