[Funland] Bán tài khoản scan fb nhanh giàu vậy à?

butchikim

Xe ba gác
Nhìn thấy đỏ chắc gì đã là đỏ 8->

thudoll88

Xì hơi lốp
Tức là Nó hack tài khoản đã có sẵn một hạn mức chạy quảng cáo
Sau đó bán rẻ lại cho người khác à

present

Xe điện
Trước em có con thẻ tín dụng mới phát hành, vừa quẹt ở sân bay ĐN xong, đi về hôm sau có 3-4 phát trừ tiền chạy quảng cáo fb.
Nhanh dã man
Mình làm tra soát ngay và chứng minh mình ko tiêu thì tiền có mất đâu.
Mà mình không mất tiền thì có nghĩa là chả lấy được đồng nào cả nhé.
Kiểu thẻ tín dụng có phải tiền thật đâu và ko phải như kiểu tiền trong TK để CK.
Cả hệ thống nó liên kết với nhau cả nên ăn được kiểu quẹt láo này hơi bị khó đấy!

SƠN HÀ

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Trước em có con thẻ tín dụng mới phát hành, vừa quẹt ở sân bay ĐN xong, đi về hôm sau có 3-4 phát trừ tiền chạy quảng cáo fb.
Nhanh dã man
Khả năng cụ bị ngta chụp lại toàn bộ 2 mặt thông tin thẻ bao gồm cả mã CVV 3 số.

cap3hk

Xe tăng
Website
ghequangame.com
Vn thì nổi tiếng mấy món này rồi ác cụ, tất nhiên MMO cũng nhiều thứ khác như làm TOD (thiết kế họa tiết vào áo thun bán online ở các nc phương Tây) kiếm khá, để làm thì cũng phải đủ các chiêu để tránh bị quét chết tài khoản, nhiều gương giàu có ạ (kiếm vài chục tỷ năm là có thật). MMO là mảnh đất màu mỡ, làm thật ăn thật có, làm giả ăn thật có, lừa đảo có, trộm cắp có... nhưng tịu chung là các bạn trẻ giờ rất giỏi món này và nó khá phổ biến.
POD cụ ạ (Print On Demand - in theo yêu cầu). Vẫn rất ok với các nền tảng như SF, teechip :)

thodandavang

Xe tải
Mình làm tra soát ngay và chứng minh mình ko tiêu thì tiền có mất đâu.
Mà mình không mất tiền thì có nghĩa là chả lấy được đồng nào cả nhé.
Kiểu thẻ tín dụng có phải tiền thật đâu và ko phải như kiểu tiền trong TK để CK.
Cả hệ thống nó liên kết với nhau cả nên ăn được kiểu quẹt láo này hơi bị khó đấy!
Để đối soát hoàn tiền là cả 1 vấn đề, thiệt hại lớn nhất là ông fb, xong đến những doanh nghiệp làm ăn đàng hoàng, vì có bọn này nó làm độn giá thầu ads lên gấp nhiều lần, ip VN bị cho vào blacklist. Theo em được chia sẻ của 1 bạn bên gg thì cỡ gần 100% những chiêu trò cắp trộm này đều đến từ VN. Ấy vậy mà chúng nó vẫn tự hào là mang tiền về nước nhà bts lũ chộm cắp.

minhab

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nước ngoài chạy có 1 đồng thì VN đồng rưỡi. Lập TK mới còn lâu FB nó cho chạy QC nhé. Đội này các cụ cứ nghĩ nhanh như kiểu thẻ tín dụng ấy, quẹt xong đến kỳ trả cho FB thì chúng nó bùng, FB sẽ cho IP từ VN vào sổ đen, giá QC cao, TK mới không chạy được, thiệt chỗ này chứ chỗ nào

Húp sụp sụp

Xe điện
Em có ông anh họ, trước học hành phọt phẹt, ra trường đi làm linh tinh, rồi làm thuê cho 1 đội bán hàng online, chả hiểu học hỏi được mánh khóe thế nào mà sau ra chạy ads fb thuê, rồi giờ thì thấy chuyên thu gom tài khoản scan, mới làm được 2 năm thôi mà mua biệt thự 27 tỷ và Merc rồi.
Ông này cũng kéo anh chị em ruột lên làm cùng, 2 người đó sau 1 năm cũng tậu nhà 10 tỷ, 1 người mua nhà 6 tỷ, mà 2 người này cũng chỉ làm thuê cho ông này thôi.
Ko hiểu đội bán tài khoản scan đó như nào mà giàu nhanh vậy.
Hỏi thẳng ô anh họ cụ ơi, tiện xin làm thuê kiếm 10 tỷ, 6 tỷ :))
Nếu ô ấy giấu thì mình đành chịu vậy chứ ộp pơ cũng có họ hàng cần dc giúp trước cụ nhóe

antidau

Tháo bánh
Em vẫn chưa rõ cách kiếm tiền này.
Các cụ thông não cho em phát.
Đại khái là do chính sách khuyến mãi của Facebook khi chạy quảng cáo. Ví dụ như cụ điền thẻ tín dụng của cụ vào chạy quảng cáo trên FB hết 100 triệu thì FB nó cho cụ chạy nợ thêm 100 triệu nữa dù thẻ của cụ không còn xu nào. Tất nhiên muốn chạy quảng cáo trên FB thì phải tạo tài khoản.
Và có nhiều cụ trẻ Việt Nam hack tài khoản loại này của nước ngoài. Rồi đem bán lại. Người mua chính là những người chạy quảng cáo FB khác, nhân viên hay giám đốc Marketing của các công ty
Bên các nước G7 người ta không mua các tài khoản này.
Toàn Việt Nam, Ấn Độ, Nga, Indo,... hack và mua bán với nhau thôi
Nếu cụ nào làm trong các công ty bán hàng, nhiều thằng trưởng phòng Marketing ăn mặc sành điệu rất tinh tướng thì hầu hết là mua tài khoản hack này chạy chiến dịch quảng cáo cho công ty cụ cả. Nó tiêu ít tiền Marketing hơn mà lại hiệu quả nên các xếp rất coi trọng nó

Nếu cụ nào hay dùng Facebook còn nhớ cái quảng cáo mấy con bé miền Tây bán kính khoe zú lướt đâu cũng thấy thì thằng đứng sau nó chính là thằng đầu tiên làm cái trò hack tài khoản này

Chỉnh sửa cuối:

xetaiday

Xe buýt
Đại khái là do chính sách khuyến mãi của Facebook khi chạy quảng cáo. Ví dụ như cụ điền thẻ tín dụng của cụ vào chạy quảng cáo trên FB hết 100 triệu thì FB nó cho cụ chạy thêm 100 triệu nữa dù thẻ của cụ không còn xu nào. Tất nhiên muốn chạy quảng cáo trên FB thì phải tạo tài khoản.
Và có nhiều cụ trẻ Việt Nam hack tài khoản loại này của nước ngoài. Rồi đem bán lại. Người mua chính là những người chạy quảng cáo FB khác, nhân viên hay giám đốc Marketing của các công ty
Bên các nước G7 người ta không mua các tài khoản này.
Toàn Việt Nam, Ấn Độ, Nga, Indo,... hack và mua bán với nhau thôi
Nếu cụ nào làm trong các công ty bán hàng, nhiều thằng trưởng phòng Marketing ăn mặc sành điệu rất tinh tướng thì hầu hết là mua tài khoản hack này chạy chiến dịch quảng cáo cho công ty cụ cả. Nó tiêu ít tiền Marketing hơn mà lại hiệu quả nên các xếp rất coi trọng nó

Nếu cụ nào hay dùng Facebook còn nhớ cái quảng cáo mấy con bé miền Tây bán kính khoe zú lướt đâu cũng thấy thì thằng đứng sau nó chính là thằng đầu tiên làm cái trò hack tài khoản này
Thanks cụ.
Có những cách kiếm tiền mà em ko thể nghĩ ra được.

xetaiday

Xe buýt
Tài khoản Scan nghĩa là tài khoản fb ăn cắp được, dùng tk quảng cáo đó bán lại cho người khác.
Ông này chuyên gom mấy tk dạng này, bán lại cho các đội chạy quảng cáo bán online.
Ví dụ 1 con tk doanh nghiệp hack được, ngưỡng là 500tr ( tức là trong tk qc đó có 500tr), bán lại cho 1 bên khác 300tr, vậy là ăn chênh ra 200tr.
Ăn đc 300tr chứ cụ nhỉ, vì lấy đc 300tr mà.
Nhìn chung cái này tầm siêu nhân rồi. Em chả làm đc.

cuongnvc

Xe máy
Gọi chung là MMO,nhưng nó có nhiều mảng lắm và không phải ai cũng kiếm đc,trước đây tầm 5 6 năm ít người biết kiếm miếng to nó còn dễ,chứ giờ nếu đúng như cụ bảo,anh chị cụ làm ở VN mà k phải ở cam,hay dubai thì xác định chuẩn bị lên thớt là vừa.Hiện làm cái MMO ở VN để kiếm đc nhiều trong tháng như anh chị cụ là khá khó.Nói kiểu hoa mỹ thì chỉ có anh em cây đa cây đề trong ngành này kiếm đc.Chứ còn mới mà ngựa non háu đá,ăn bánh dầy thì dễ ăn cơm có người đưa lắm.Cháu có thằng bạn làm cách đây 5 6 năm,tiền kiếm ác luôn,nhưng giờ nó rút để cho người khác làm.Đội làm cũng thuộc loại sạch mà mới bị lên báo vì bị microsoft kiện đó.Không đơn giản đâu cụ..

rongnho

Xe tăng
Nuôi béo đã cụ, 20-30 tỷ các anh chưa tóm đâu.
Có nhiều bọn làm sữa giả, chuyên nhập sữa cho động vật ở nước ngoài về đóng vào hộp bán, chi phí 50 k một hộp bán 300k, nhanh giàu lắm, các anh nuôi lớn mới bắt.

Loe_hờ lú

Xe điện
E có ông cũng thấy nói chuyện làm fb ad được 2-3 năm nay mà cũng có của ăn của để
Trước thì trên răng dưới các tút
E cũng k hỏi kĩ là fb ad là làm cái gì

river8x

Xe tải
Hack tk ads, bm để bán, tk scan, tk invoice, tk ngưỡng cao, chạy hết ngưỡng rồi bùng hoặc mua thẻ tín dụng ăn cắp của đội black rồi cắm vào tk để chạy, chạy thật nhanh, pay thật nhanh cho hết tiền trong thẻ để nhanh lên ngưỡng cao rồi bán hoặc chạy bùng... nhiều trò kiếm tiền với mảng fb lắm. Làm kiểu cò con túc tắc nhặt nhạnh thì cũng khá chứ nếu tham mà đâm lút cán thì kiếm đậm thật đấy nhưng đêm nào cũng nằm mơ thấy hình sự đến nhà bế đi