[Đã bán] Bán xe ecosport 2015 đen chính chủ tù mới

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
32,000,000 VNĐ

tamchenlenxe

Xe buýt
có phải con nào cũng lỗi đâu cụ vơ đũa cả nắm dìm hàng thế. xe em bao check hãng ạ
Gọi là lỗi ko hẳn nhưng nó dạng lỗi thiết kế hộp số đúng hơn. E nhớ mang máng đợt ấy Nếu vào hãng test mà ko sao thì ko càn bảo hành hộp số thì phải cụ nhỉ. Xem xe thì ít , ko biết bao h có đc nhà đẹp như nhà cụ đây haizz

hencua

Xe buýt
Website
meettomy.site
Em đi ecosport một thời gian rồi. Khách quan nhận xét thì điểm mạnh là xe cứng chắc, nhỏ gọn, đi rất đầm và chắc đúng chất xe Mẽo.

Nhược điểm là bên trong khá chật, đi tốc độ cao rất ồn và ù tai, và nội/ngoại thất hơi kén người dùng.

Tiền bảo dưỡng em không chắc vì đi ít. Nhưng linh kiện phụ tùng thì khá dồi dào, ko phải đợi lâu.
ý kiến tư vấn rất chuẩn của 1 người đã đi xe này

giadep_emve

Xe hơi
Em đi ecosport một thời gian rồi. Khách quan nhận xét thì điểm mạnh là xe cứng chắc, nhỏ gọn, đi rất đầm và chắc đúng chất xe Mẽo.

Nhược điểm là bên trong khá chật, đi tốc độ cao rất ồn và ù tai, và nội/ngoại thất hơi kén người dùng.

Tiền bảo dưỡng em không chắc vì đi ít. Nhưng linh kiện phụ tùng thì khá dồi dào, ko phải đợi lâu.
Em thấy cccm hay nói xe dưới 1 tỷ thì ồn như nhau. Eco này có lần e đi sân bay về gọi xe tiện chuyến là eco , nó chật và ồn thật , ồn nhu kiểu civic. Chật thì chấp nhận thôi vì hạng xe vậy mà

Trạng thái
Thớt đang đóng