Hết hạn Bán xe Nissan X-trail 2008

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
320 VNĐ

dau-tay

Xe tăng
Kaka nghe chừng giá này cụ chủ thêm vài thớt rồi. Sẽ xôm đây

demax

Xe tăng
Nhiều cụ buôn xe cũ vào dìm hàng quá. Mình là người sử dụng không phải buôn bán chuyên nghiệp biết giá bán thế nào cho hợp lý bán nên chất xe như thế nào rao như vậy. Cụ nào quan tâm thực sự thì cứ qua xem xe nhé. Xe nào rao 250 như nhiều cụ trên này nói để cạnh xe mình thì chắc chắn các cụ chẳng muốn mua xe đó nữa. Mua về lại đắp thêm vài chục củ nữa mới đủ ưng ý, có khi mua xe rẻ lại lua thêm cái cục tức vì lỗi vặt.

Cụ nào thực sự quan tâm đừng ngại xem xe trực tiếp nhé. Cảm ơn các cụ đã đọc tin.

unifo

Xe hơi
Nhiều cụ buôn xe cũ vào dìm hàng quá. Mình là người sử dụng không phải buôn bán chuyên nghiệp biết giá bán thế nào cho hợp lý bán nên chất xe như thế nào rao như vậy. Cụ nào quan tâm thực sự thì cứ qua xem xe nhé. Xe nào rao 250 như nhiều cụ trên này nói để cạnh xe mình thì chắc chắn các cụ chẳng muốn mua xe đó nữa. Mua về lại đắp thêm vài chục củ nữa mới đủ ưng ý, có khi mua xe rẻ lại lua thêm cái cục tức vì lỗi vặt.

Cụ nào thực sự quan tâm đừng ngại xem xe trực tiếp nhé. Cảm ơn các cụ đã đọc tin.
Cùng ý cụ thớt, trên này cmt fair rất ít, cò vạc rợp trời, nhất là xe đc nhiều ng để ý.
Xe xấu đẹp hơn nhau vài chục triệu là bt, vd xe đi 20v với 30v khác nhau vài chục là quá bt, mua xe cũ về thêm vài chục lại thành ra tương đương mà cũng ko có xe chạy ít.
Tuy nhiên, so với đời cụ thớt để giá khá cao, cần xem xe kỹ càng và TL, nhìn xe còn khá mới so với 15 năm tuổi. Ủn lên giúp cụ, hàng này cũng thuộc hàng cần có đam mê

demax

Xe tăng
Cái cần số lạ hoắc, không giống đời 2008 T31 nhập nhật.
Đúng rồi cụ. Cái cần số và màn hình mình đặt mua trên Amazon về nâng cấp thêm. Đồ gốc tháo ra mình vẫn còn giữ.

theanh78hl

Xe hơi
Xe chạy chơi gia đình đi phượt rất hay. Trước em thích tìm nhưng CVT lại thôi. :)

Vinakage

Đi bộ
Các cụ đã sd cho e hỏi xăng cộ xe này ntn ạ?

blackpaint

Xe container
Ngoại hình đẹp hơn đời mới bây giờ, rất nam tính.

kid6256

Xe hơi
Cùng ý cụ thớt, trên này cmt fair rất ít, cò vạc rợp trời, nhất là xe đc nhiều ng để ý.
Xe xấu đẹp hơn nhau vài chục triệu là bt, vd xe đi 20v với 30v khác nhau vài chục là quá bt, mua xe cũ về thêm vài chục lại thành ra tương đương mà cũng ko có xe chạy ít.
Tuy nhiên, so với đời cụ thớt để giá khá cao, cần xem xe kỹ càng và TL, nhìn xe còn khá mới so với 15 năm tuổi. Ủn lên giúp cụ, hàng này cũng thuộc hàng cần có đam mê
e cứ thi thoảng đăng bài là lại chặn được khối thằng cò vạc vào dìm giá đểu :v

Birdie

Xe tải

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
bọn nhóc nhà e thích xe gập ghế thế này mà cuối cùng k mua đc lại phải mua sedan

tamchenlenxe

Xe buýt
bọn nhóc nhà e thích xe gập ghế thế này mà cuối cùng k mua đc lại phải mua sedan
Giá này mua đc CRV 2011 ngon choét rồi chị ạ. Crv2010 trên hội có cụ vừa bán 28x củ. Bán xe thì xe ông nào chả bảo xe em chất hơn xe khác :))

Beeto

Xe hơi
Em là người dùng, ko phải thợ. Tất nhiên cũng thực lòng chúc cụ chủ bán đc giá tốt. Nhưng e cũng đôi lần rao bán mấy con xe đời cao chính chủ e đi rồi. Xe tốt đến mấy thì cũng rất khó bán giá cao, chưa kể mất thời gian có khi vài tháng mới bay con xe. Quan điểm của em là nhanh gọn, bán cho thợ, giá thấp hơn ko đáng kể đâu. Tất nhiên những cụ có tgian thì cứ túc tắc bán. Em chỉ nêu quan điểm là thợ cũng là nghề của họ và đa số thợ là những ng chuyên nghiệp và giúp đc chúng ta giải quyết vđ.

kid6256

Xe hơi
Em là người dùng, ko phải thợ. Tất nhiên cũng thực lòng chúc cụ chủ bán đc giá tốt. Nhưng e cũng đôi lần rao bán mấy con xe đời cao chính chủ e đi rồi. Xe tốt đến mấy thì cũng rất khó bán giá cao, chưa kể mất thời gian có khi vài tháng mới bay con xe. Quan điểm của em là nhanh gọn, bán cho thợ, giá thấp hơn ko đáng kể đâu. Tất nhiên những cụ có tgian thì cứ túc tắc bán. Em chỉ nêu quan điểm là thợ cũng là nghề của họ và đa số thợ là những ng chuyên nghiệp và giúp đc chúng ta giải quyết vđ.
Thợ chuẩn thì ý kiến của cụ là chính xác, cần bán nhanh thì tốt nhất là bán cho thợ, tuy nhiên cũng nhiều thợ vào dìm giá nghe chối lắm.
Còn có rất nhiều thằng ko phải thợ nhưng cứ vào trả giá bẩn, được thì húp, coi như chăn gà, ko đc thì thôi nhiều vô kể, ko đếm xuể, ghét là ở chỗ bọn đấy nó trả giá còn thấp hơn cả thợ, thể hiện 1 sự ngu học vô đối, chỉ lừa chăn gà, chăn mấy ông ko nắm rõ giá :D

Dream Hilux

Xe tăng
Các cụ tôn trọng nhau tí đi, có quy định không được trả giá thấp với cao đâu. Nên việc trả cao với thấp em thấy bình thường, sao cứ phải hằn học việc đó nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng