Hết hạn Bán yaris nhập nhật 1.3 đời 2010

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
280,000 VNĐ

unifo

Xe hơi
em đi xe cũ cả Hàn, nhật, xe gia đình đi luôn ấy, em cũng hiểu biết chút ít về xe, anh em người quen đi mua xe cũng hay nhờ em đi xem cho, nên cơ bản cũng hiểu.
nhưng xe cũ tầm 10 niêm em ko bảo hỏng lớn, mà hỏng vặt, những cái hao mòn theo time, như là công tắc xi nhanh hỏng, bóng đèn cháy, bơn xăng hỏng, bugi hỏng (hỏng từng cái một) động cơ gạt mưa hỏng, má phanh mòn, phải thay, cupben phanh mòn, đấy là những cái lặt vặt đó ạ, chứ em đi xe cũ nhiều nhưng chưa cái nào bị hỏng nặng, nhưng hỏng lặt vặt rất khó chịu.
còn công nghệ thì tất nhiên xe dòng C,D sẽ nhiều hơn dòng A, nhưng động vào đồ cũ của xe Đức, Mỹ là mệt lắm, bạn em đi MEC S500 thay đôi giảm sóc hết 130tr thì em thấy kinh.
tháng trước em mới lấy con CX5 mới cứng bóc tem cho vợ, còn mình lại đi xe cũ của vợ
Mấy thứ cụ liệt kê bên trên ko gọi là hỏng vặt mà là phụ tùng tiêu hao cụ ah. 10 năm thì những thứ đó đến lúc hỏng, vd, má phanh đi bt chỉ vài năm phải thay rồi, bóng đèn thì nó có thời gian rồi, mấy nghìn giờ là phải thay như...lốp xe thôi.
Còn công tắc xi nhan, cupen ko biết cụ mua phải xe chạy ntn chứ trc đây tôi chạy con xe nhật tống hơn 15 năm 25 vạn mà chẳng thấy hỏng:)

longbe

Xe tải

Mazda 3 2010 nhập Nhật option full ước bán được giá như xe yaris

Trạng thái
Thớt đang đóng