bảo dưỡng xe merc ????????????

HarleyDavidson2

Xe hơi
Em thấy cụ toán giá hợp lý và sửa okie.

Rẻ hơn hãng và chỗ cụ tay biên nhiều.

haiphong

Xe hơi
các cụ ở gara mer báo giá cho em cái giảm sóc sau bên phải của GLK với, thank các cụ

Thuy Dam Minh

Xe buýt
46 Láng Hạ chuẩn bị khai trương gara của HAXACo đó cụ

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
các bác cho em hỏi chỗ bảo dưỡng xe merc ở Hà Nội chỗ nào là tốt nhất ak ? ngoài ANDU ra có chỗ nào nữa ko các bác .............:-/
cảm ơn các bác nhiều ...............
Ngoài An Du thì cụ có thể qua bên em là Mercedes Ngôi Sao
Địa chỉ: KHu công nghiệp Hà Nội - Đài Tư, 386 Nguyễn Văn Linh, Long Biên, Hà Nội.
p/s: Em rất thích số điện thoại của cụ :D

gnuhjp2003

Xe buýt
Em thấy BTEK làm cũng ok mà, nhiệt tình phết
e cũng hay làm sua chua lat vat ở Btek, hqua vua bảo duong 6van cũng làm ở đấy, e thấy ok, thợ nhiệt tình và hieu biet, làm việc khá chuyên nghiệp. và quan trọng nhất là bệnh xe em dù nặng dù nhẹ thì họ vẫn bắt đúng bệnh và sửa dứt điểm được :)

Website
luuoanhmobile.com
các bác cho em hỏi chỗ bảo dưỡng xe merc ở Hà Nội chỗ nào là tốt nhất ak ? ngoài ANDU ra có chỗ nào nữa ko các bác .............:-/
cảm ơn các bác nhiều ...............
Mỗi xưởng 1 điểm mạnh nhưng em thấy Đại Nam là hài hòa nhất những yêu cầu khách hàng cần!

duyhoangoto

Xe hơi
theo quan điểm thợ của em thì đã là thợ oto thì xe oto lào cũng như nhau về cấu cạo và nguyên lý cả thôi , các cụ chạy mercedes cứ qua 885 tam trinh bên bác toán nhà em chuyên mercedes luôn . chỗ 885 tam chinh bắt bệnh đạt độ chính xác tới 95% - 100% , em thấy quan trọng là bắt đúng bệnh thôi còn làm ( như tháo lắp thay thế đồ ) thì ai cũng làm đc thôi

lenso.vn

Xe tải
Trong các xưởng biết sửa xe merc tại hà nội thì xưởng B-Tek thuộc loại không biết gì ! Cái này chỉ thợ mới biết còn người tiêu dùng không thể biết .Nên họ rất sợ chủ xe đứng xem họ sửa , họ sẽ tìm cách mời vào nhà uống nước. Nếu trên mỹ đình tôi thấy NACEN. DAI NAM, VIMECT , GARA Thành móm là biết sửa xe merc và tất nhiên có cả ANDU là biết sửa xe merc đúng nghĩa còn lại tưởng rẻ mà quá đắt có khi còn hỏng xe . ở Hà nội các thợ sửa xe merc quen nhau hết , còn thợ B-TEK nói ra chẳng ai biết là thằng nào. Tôi quen nói thẳng chẳng nể xưởng nào kể cả nacen mặc dù rất thân với tôi không vừa ý là bị tôi chê ngay.
Dạ , bác workshop Hải điện là một người thợ có tay nghê. Với phương châm để phát triển cần nhiều nhân tài , B-Tek mời bác về làm cố vấn dịch vụ với mức ưu đãi không thể tốt hơn . Nhưng 2 tháng làm việc bác chỉ ngồi trong phòng khách đọc báo với tải phần mềm mà không ra xưởng với lý do không có ca nào đủ tầm để bác là cả . Không thể đồng cảm với tư duy của bác nên B-Tek đành chia tay bác một cách nhẹ nhàng. Việc bác nói xấu công ty cũ không được hay cho lắm .

isengineer

Xe buýt
Dạ , bác workshop Hải điện là một người thợ có tay nghê. Với phương châm để phát triển cần nhiều nhân tài , B-Tek mời bác về làm cố vấn dịch vụ với mức ưu đãi không thể tốt hơn . Nhưng 2 tháng làm việc bác chỉ ngồi trong phòng khách đọc báo với tải phần mềm mà không ra xưởng với lý do không có ca nào đủ tầm để bác là cả . Không thể đồng cảm với tư duy của bác nên B-Tek đành chia tay bác một cách nhẹ nhàng. Việc bác nói xấu công ty cũ không được hay cho lắm .
Vậy là có tài mà ko có tâm đúng ko!

nguyenhuyxp

Xe máy
E hỏi các cụ xưởng ở đại từ ko biết có ổn ko nhỉ mai e định qua đấy bảo dưỡng

hoanh.nguyen123

Xe hơi
E thì thấy mỗi xưởng có cái mạnh cái yếu riêng, ko xưởng nào hoàn hảo 100% cả, mình làm đâu quen đó thôi ạ, ai làm đâu nhiều thì bảo xưởng đó tốt, ai đến mà phát đầu tiên xưởng làm có lỗi thì thành kiến ngay, chung quy lại là Đại Nam, đại Từ hay Naxen cũng như nhau thôi ạ

casauking

Xe tăng
Thớt xuất hiện thợ và xưởng vào rồi, cứ xuất hiện thợ và xưởng là ko còn khách qan nữa nên e thấy thớt ko còn giá trị tham khảo nữa rồi. Các cụ thợ, xưởng, chân gỗ, quân xanh đỏ làm ơn để thớt cho người dùng vào nhận xét đánh giá thôi ạ chứ các cụ đừng vào comment với ý đồ nâng chỗ này chọc chỗ kia nữa. Hữ xạ tự nhiên huơng, làm tốt thì chủ xe sẽ tự đến thôi các cụ ạ.

lenso.vn

Xe tải
Trong các xưởng biết sửa xe merc tại hà nội thì xưởng B-Tek thuộc loại không biết gì ! Cái này chỉ thợ mới biết còn người tiêu dùng không thể biết .Nên họ rất sợ chủ xe đứng xem họ sửa , họ sẽ tìm cách mời vào nhà uống nước. Nếu trên mỹ đình tôi thấy NACEN. DAI NAM, VIMECT , GARA Thành móm là biết sửa xe merc và tất nhiên có cả ANDU là biết sửa xe merc đúng nghĩa còn lại tưởng rẻ mà quá đắt có khi còn hỏng xe . ở Hà nội các thợ sửa xe merc quen nhau hết , còn thợ B-TEK nói ra chẳng ai biết là thằng nào. Tôi quen nói thẳng chẳng nể xưởng nào kể cả nacen mặc dù rất thân với tôi không vừa ý là bị tôi chê ngay.
B-TEK vẫn còn nợ tiền nhưng không chịu trả ! Dạo này đang bận hôm nào lên lấy ! gần một năm rồi toàn lảng tránh trả nợ . Thỏa thuận ăn chia nhưng toàn nâng khống giá dịch vụ thì làm sao chung đường được
gần 60 rồi anh Hải ơi

Chỉnh sửa cuối:

toán mercedes

Xe tăng
gần 60 rồi anh Hải ơi
các cụ thợ mer nhà mình lên đoàn kết cùng nhau giao lưu bổ cho nhau thế mạnh và khắc phục các điểm yếu , để phục vụ khách hàng tốt hơn , nếu các anh em cứ bực nhau rồi húc nhau thì tự bót chết mình . em cũng đã từng nhiều lời lên giờ rút kinh nghiệm , có chỗ lào ko phải mong các bác lượng thứ nhé !

lenso.vn

Xe tải
các cụ thợ mer nhà mình lên đoàn kết cùng nhau giao lưu bổ cho nhau thế mạnh và khắc phục các điểm yếu , để phục vụ khách hàng tốt hơn , nếu các anh em cứ bực nhau rồi húc nhau thì tự bót chết mình . em cũng đã từng nhiều lời lên giờ rút kinh nghiệm , có chỗ lào ko phải mong các bác lượng thứ nhé !
Chuẩn đấy bác ; chất lượng cứ để khách hàng đánh giá ; mình cứ lam tốt việc của mình