Bảo hiểm 4B, nên hay không?

Em muốn hỏi bảo hiểm 4B có mấy mục: bảo hiểm vật chất, mất cắp, thủy kích... thì loại nào cần thiết? Nên mua của công ty nào?

Tiện em hỏi Santafe xăng full 2016 thì giá bao nhiêu? Xe này em đăng ký tên công ty nhưng là mượn tên thôi, cá nhân em đi nhé.

Tks các cụ!
Cụ trả lời xg mấy câu hỏi của e thì cụ cũng sẽ có câu trả lời phù hợp với cụ :
1. Khi xe cụ bị cháy nổ mất cắp thì ai sẽ mua xe mới cho cụ
2. mua 1 cái xe 1 tỷ, mất 1.8%(tỷ lệ trung b thời điểm hiện tại)tương đương 18tr/1 năm mà ccũng tiếc kể cũng hèn
3. E ko kể cái vụ cứ thoải mái mà đi, xẩy ra va chạm có bảo hiểm đứng ra lo...
3 câu hỏi trên e thấy cũng đủ để trả lời cho cụ chủ

needforspit

Xe hơi
2. mua 1 cái xe 1 tỷ, mất 1.8%(tỷ lệ trung b thời điểm hiện tại)tương đương 18tr/1 năm mà ccũng tiếc kể cũng hèn
Em cũng nghĩ như cụ nên đang tìm hiểu mua bảo hiểm cho xe nhà KIA Forte 2012 AT.
Cụ sales nào báo giá và nôik dung chi tiết.
Tks,

needforspit

Xe hơi
Em cũng nghĩ như cụ nên đang tìm hiểu mua bảo hiểm cho xe nhà KIA Forte 2012 AT.
Cụ sales nào báo giá và nôik dung chi tiết.
Tks,

2005

Xe điện
1. Cụ có xe chưa, đã mua bảo hiểm bao giờ chưa, đã đi bảo hiểm bao giờ chưa? Cụ thừa tiền việc nhà cụ nhé, đừng phán linh tinh như đúng rồi.

2. Tôi khinh cái loại cứ thoải mái đi, có gì bảo hiểm lo: nên đi học lái cho đàng hoàng trước khi leo lên xe nhé.

3. Tôi có xe gần 10 năm nay, mua bảo hiểm đều đặn nhưng chưa phải sử dụng đến bao giờ. Nhiều người cứ bảo mua làm mẹ gì cho nó phí. Tôi mua cho yên tâm phần nào chứ ở VN cứ tin tưởng bảo hiểm nó lo có khi chờ được vạ má đã sưng.

Chỉnh sửa cuối:

Hải ham học

Xe đạp
Cụ nào bảo hiểm phí rẻ ib em với nhé
em cảm ơn ^^

Chào tất cả các cụ, em là chuyên viên bên Tổng công ty bảo hiểm BIDV(BIC), những năm tháng làm bảo hiểm của em chưa được coi là có sỏi nhưng với mảng bảo hiểm xe cơ giới của em em tự tin giải đáp cho các cụ trên diễn đàn mọi thắc mắc về bảo hiểm, từ việc mua bán đến vấn đề các cụ quan tâm nhất là bồi thường hay vấn đề chuyển quyền thụ hưởng để vay ngân hàng hay các thủ tục để bồi thường TNDS khi các cụ không may va vào ai đó!

Em cam kết phí em chào các Cụ là rẻ nhất, điều kiện điều khoản là tốt nhất ! Đâu rẻ hơn em hoàn tiền gấp đôi các Cụ!

Đặc biệt!

Với tiêu chí phục vụ khách hàng là số 1. Bên Em triển khai chương trình Trừ trực tiếp khuyến mại vào phí BH hoặc sơn tút free cho các Cụ nếu xe đã bị xước móp!

Yên tâm tay lái khi lên xe các Cụ hãy nhấc máy gọi
0948.15.11.88 em tên CHÍNH email là Chinhnv.bic@bidv.com.vn (Em ở Hà Nội)

Tuấn Anh 76

Xe hơi
Chào tất cả các cụ, em là chuyên viên bên Tổng công ty bảo hiểm BIDV(BIC), những năm tháng làm bảo hiểm của em chưa được coi là có sỏi nhưng với mảng bảo hiểm xe cơ giới của em em tự tin giải đáp cho các cụ trên diễn đàn mọi thắc mắc về bảo hiểm, từ việc mua bán đến vấn đề các cụ quan tâm nhất là bồi thường hay vấn đề chuyển quyền thụ hưởng để vay ngân hàng hay các thủ tục để bồi thường TNDS khi các cụ không may va vào ai đó!

Em cam kết phí em chào các Cụ là rẻ nhất, điều kiện điều khoản là tốt nhất ! Đâu rẻ hơn em hoàn tiền gấp đôi các Cụ!

Đặc biệt!

Với tiêu chí phục vụ khách hàng là số 1. Bên Em triển khai chương trình Trừ trực tiếp khuyến mại vào phí BH hoặc sơn tút free cho các Cụ nếu xe đã bị xước móp!

Yên tâm tay lái khi lên xe các Cụ hãy nhấc máy gọi
0948.15.11.88 em tên CHÍNH email là Chinhnv.bic@bidv.com.vn (Em ở Hà Nội)
Cái này là như nào hả cụ.vd xe xước rồi mua bảo hiểm thì vẫn đc sơn lại à ?

Đúng đó Cụ nhé! Tùy vào mức độ như nào em sẽ sơn lại cho Cụ rồi Cụ tham gia bên em Cụ nhé!

hoangvt116

Xe hơi
Xe em đóng bảo hiểm 2 năm đầu khi mua xe, phải công nhận có bảo hiểm đi yên tâm hẳn. Bình thường không sao, đúng có đợt xe em gặp vận đen tai nạn, bảo hiểm giúp cho khá nhiều bác ạ!

dinhtuanbaohiem

Xe đạp
Xe em đóng bảo hiểm 2 năm đầu khi mua xe, phải công nhận có bảo hiểm đi yên tâm hẳn. Bình thường không sao, đúng có đợt xe em gặp vận đen tai nạn, bảo hiểm giúp cho khá nhiều bác ạ!
bảo hiểm dùng lúc đen thôi mà, đỏ quên đi ^^

giờ cụ có bảo hiểm chưa

Shjnjchj302

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Các bác nên mua để giảm thiểu thiệt hại cho mình.
Không chỉ mình đụng ngta, mà ngta đụng mình cắc cớ cũng lắm chuyện oái oăm.
Vậy nên chọn mua 1 đơn vị nào uy tín và đảm bảo dịch vụ để tránh thiệt hại về tài chính khi xảy ra sự cố là điều quan trọng đó các cụ

hoangvt116

Xe hơi
Hiện tại tay lái cứng hơn so với hồi mới lái nên em không đóng bảo hiểm nữa, nhưng có bảo hiểm công nhận đi vẫn yên tâm hơn,

Cụ sale à? Xe em Santafe 2011 thì báo giá bảo hiểm như nào nhỉ :)

dinhtuanbaohiem

Xe đạp
Hiện tại tay lái cứng hơn so với hồi mới lái nên em không đóng bảo hiểm nữa, nhưng có bảo hiểm công nhận đi vẫn yên tâm hơn,

Cụ sale à? Xe em Santafe 2011 thì báo giá bảo hiểm như nào nhỉ :)
cụ cho loại xe chính xác nhé thì mới tính được ^^
máy gì, số gì, mấy chấm

kamẹoko_113

Xe đạp
Website
myhousehp.com
Theo em thì vẫn nên mua bảo hiểm các cụ ạ. Cho nó yên tâm.