Thảo luận Báo lỗi động cơ Lux A2.0

Vannguyen186

[Tịch thu bằng lái]
Áp dụng câu này được không cụ: điếc (không biết tiếng tàu) hay hóng, ngọng hay nói?
Khổ nỗi nó ngọng nhưng nó lại cứ líu lô
Nào lô bô la ba truyền hình thụy sỹ , nào líu lo dícovery chanel , nào nano mét , nào xuất đi tây âu , đức , Mỹ ,
Ngọng mà nó lại nổ hơn cả tesla , nó nổ mà người đời chả hiểu là nó đang hát , đang khóc hay đang ca mấy bài ca trù
Còn bọn đệ tử của nó hễ ai phản biện là chúng nó chửi bới điên khùng , kiên cùng thì chũng nó chửi rất to , và rất láo

datto70

Xe điện
Mệt nhỉ, toàn các nhà thông thái đì thế anh Vượng sống sao nổi ;))
Ông bạn tubin của em đi xe em xong vừa chốt Lux Sa 15 tháng này lấy xe kìa
"....... đoàn người cứ đi" thôi
Bạn cụ lại hao mất 100 củ rồi, giá xe Mr Vượng bán chả biết đâu mà lần ~X(

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
À há, xe TÀU, vui vãi chưởng, chắc có vấn đề về nhận thức.

Chỉ có vấn đề về bán hàng, điều chỉnh giá làm những người mua đầu cay mũi. Còn về chất xe và công nghệ thế là quá ổn rồi.
Chất xe và công nghệ thì cụ qua Topic này:

Seven up

Xe buýt

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
Cụ lôi mấy con xe cùng tầm tiền với LuxA lên đây để anh em bóng bàn ợ, đừng so với pọc-chê nhé, anh em mệt đầu lắm.
Cùng tầm tiền thì Lux có cái gì để so với Camry hay Mazda 6? Những thằng có tên tuổi mấy chục năm nay rồi? Hay lại mang cái cảm giác lái với mấy cái thông số ra loè gà?
@-)

tanpn

Xe tải
Cụ nào có nhu cầu mua xe Vinfast, hay tham khảo những người đã đi xe, đừng nghe mấy cụ không đi rồi phán.

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nào có nhu cầu mua xe Vinfast, hay tham khảo những người đã đi xe, đừng nghe mấy cụ không đi rồi phán.
Đúng rồi, nên tham khảo mấy cụ đã đi xe, phán xe là máy của BMW, khung gầm của BMW, cứ vài tháng báo lỗi động cơ là bình thường,..
:))=))

tanpn

Xe tải
Đúng rồi, nên tham khảo mấy cụ đã đi xe, phán xe là máy của BMW, khung gầm của BMW, cứ vài tháng báo lỗi động cơ là bình thường,..
Cụ cho cái dẫn chứng vài tháng bão lỗi động cơ là bình thường? Chưa có xe nào vài tháng động cơ lại lỗi cả.

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn luôn, em đi lux sA, thình thoảng trên màn hình nháy lỗi động cơ (Tầm 2-3 tháng nháy 1 lần tầm 2-3 giấy là hết) và tầm cũng 2-3 tháng nháy lỗi "Hệ thống bật/tắt động cơ", cũng nháy tầm 3-4 lần rồi thôi (trong vòng 10-20 giây) rồi thôi. Khi xe có cảm biến và thông báo lỗi bằng phần mềm việc thông báo đó là bình thường. Dùng iphone, máy tính nó chỉ đứng im một chỗ mà nhiều lúc còn đơ, còn báo lỗi giả, nên con xe báo thế là bình thường. Các ông cứ làm loạn hết cả lên, nhưng con xe không có báo gì là chả có cảm biến gì và không sử dụng phần mềm điều khiển.
Cụ cho cái dẫn chứng vài tháng bão lỗi động cơ là bình thường? Chưa có xe nào vài tháng động cơ lại lỗi cả.
=D>

tanpn

Xe tải
Thưa cụ, cái đó là nháy lên rồi mất, cái đó là bình thường không phải lỗi động cơ, em cũng đã lấy dẫn chứng từ hội xe BMW từ các bài viết trên, em khẳng định lại xe em không bị lỗi động cơ. Cụ năm nay bao tuổi rồi ạ, đừng như trẻ con thế chứ? Em đã nói rồi, để hiểu được vấn đề IQ phải cao cụ nhé!

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
Thưa cụ, cái đó là nháy lên rồi mất, cái đó là bình thường không phải lỗi động cơ, em cũng đã lấy dẫn chứng từ hội xe BMW từ các bài viết trên, em khẳng định lại xe em không bị lỗi động cơ. Cụ năm nay bao tuổi rồi ạ, đừng như trẻ con thế chứ? Em đã nói rồi, để hiểu được vấn đề IQ phải cao cụ nhé!
Cụ đọc hiểu còn chưa xong thì bàn về IQ cao hay thấp làm gì??
#:-s

Kiên Khùng

Xe điện
Hôm qua tôi mới đi kiểm tra xe. Có cụ nào quan tâm lỗi phải hỏi tôi trả lời cho

tanpn

Xe tải
Hôm qua tôi mới đi kiểm tra xe. Có cụ nào quan tâm lỗi phải hỏi tôi trả lời cho
Tuần này em cũng đi bảo dưỡng theo lịch, cụ nào cần hỏi gì thì inbox em :) mình phải chiến đấu vì chính nghĩa cụ ạ :)

artmedia5881

Xe container
Tuần này em cũng đi bảo dưỡng theo lịch, cụ nào cần hỏi gì thì inbox em :) mình phải chiến đấu vì chính nghĩa cụ ạ :)
Thôi kệ đi cụ. Quan điểm cá nhân thôi mà. Nhiều tiền cứ Bim Mẹc mà phang còn thừa tiền như mình thì đi Vin :))
Tư tưởng xính ngoại nó ăn vào máu rồi khó thay đổi ;))

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
Thôi kệ đi cụ. Quan điểm cá nhân thôi mà. Nhiều tiền cứ Bim Mẹc mà phang còn thừa tiền như mình thì đi Vin :))
Tư tưởng xính ngoại nó ăn vào máu rồi khó thay đổi ;))
Ý cụ là "sính" ngoại? Chứ tiếng việt không có từ xính.
;))

artmedia5881

Xe container
Ý cụ là "sính" ngoại? Chứ tiếng việt không có từ xính.
;))
Vâng em sai. cụ đi Mẹc thì gì cũng chuẩn rồi. Em phá sản nên phải bán Mẹc mua Vin như ai đó nói đấy ạ. Nhưng em ko có tư tưởng tự nhục như một số thành phần đâu. Sai thì sửa, phá sản thì làm lại :)) còn thể loại chả làm dc gì ngoài việc soi mói đưa ra mấy cái thông tin tào lao dìm hàng em chả buồn quan tâm 😆
Cố dìm mạnh đi các cụ em đang sợ ra đường lắm xe Vin quá phát nhàm 😀😀😀

Chỉnh sửa cuối:

artmedia5881

Xe container
nói về độ bịp bợm và lùa gà

anh của em số 2 không ai số 1
Cụ nghĩ các hãng khác đang ko lùa gà à ? Mà xe cụ gặp vấn đề gì khiến cụ cay cú Vin thế? Em đi đến Vin là 7 đời xe rồi em đang chả thấy có vấn đề gì với số tiền bỏ ra để mua nó cả.

thanhcong2002

Xe buýt
Cụ nghĩ các hãng khác đang ko lùa gà à ? Mà xe cụ gặp vấn đề gì khiến cụ cay cú Vin thế? Em đi đến Vin là 7 đời xe rồi em đang chả thấy có vấn đề gì với số tiền bỏ ra để mua nó cả.
lúc mua 3 0 gần tỷ mà có lúc 0 0 chỉ hơn 600 thì có cay không?